HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

lão có vẻ teen nhỉ, da mặt sắp nhăn như quả táo tầu rồi mà vẫn còn thích nghịch=))
Bác thì không chắc? ;)) :))
Các ông có quân hàm đi trực ngày tết, rượu chè bù khú, rồi lại được lãnh đạo đến chúc tết, lì xì, rồi lại được hưởng lương 400%.
Vậy thì cần gì nghỉ tết. :))
Lói sấu cán bộ...[-O<

nvqhaiduong

Well-Known Member

Tại anh chém mạnh quá đứt mất đoạn đằng sau nên làm sao mà chú hiểu được :)

nvqhaiduong

Well-Known Member

Anh chém nhẹ thôi, để em còn đuổi, em chém 300 post nữa là bằng rồi :))
Khôn đâu tới trẻ, khỏe đâu tới già, chú tuổi trẻ tài cao vượt anh âu cũng là lẽ thường :-bd.
P/s: Anh dạo này lẩm cẩm, hôm trước xóa nhầm một topic mấy trăm post của bác nào anh cũng không nhớ tên, may mà không thấy ý kiến gì:))

Miu_HDNinhBinh

Active Member

TIN VỀ NGHỈ TẾT 2014:

Văn phòng chính phủ vừa có Công văn 10525/VPCP-KGVX đồng ý thông qua đề xuất nghỉ Tết Âm lịch 2014 của Bộ Lao động - Thương binh và Xã hội với số ngày nghỉ tổng cộng là 09 ngày.

Cụ thể, thời gian nghỉ Tết âm lịch sẽ kéo dài từ ngày 28/01/2014 đến ngày 05/02/2014, cán bộ công chức sẽ phải đi làm bù vào 02 ngày thứ bảy 25/01 và 08/02 năm 2014.

Ngoài ra, các ngày nghỉ lễ trong năm cũng được quy định cụ thể như sau:

- Ngày lễ 30/4 và 01/5 sẽ được nghỉ luôn cả ngày thứ sáu 02/5/2014 và đi làm bù vào thứ bảy 26/04/2014.

- Đối với lễ Quốc Khánh 02/09 sẽ được nghỉ thêm ngày thứ hai 01/09/2014 và đi làm bù vào thứ bảy 06/09/2014.
Em vừa nhận được Công văn số 10525/VPCP-KGVX của Văn phòng Chính phủ

binhhc

Moderator

....................
P/s: Anh dạo này lẩm cẩm, hôm trước xóa nhầm một topic mấy trăm post của bác nào anh cũng không nhớ tên, may mà không thấy ý kiến gì:))
Vậy thì chuẩn bị thuê Luật sư dần đi là vừa.
Dự là sẽ có vụ kiện hay hay. :))

Miu_HDNinhBinh

Active Member

Khôn đâu tới trẻ, khỏe đâu tới già, chú tuổi trẻ tài cao vượt anh âu cũng là lẽ thường :-bd.

Em chưa kịp ý kiến đấy nhé :)))

HDCP

Super Moderators

Chắc là từ hôm đó họ chưa đăng nhập, bác toi rồi \:D/\:D/

nvqhaiduong

Well-Known Member

Chắc là từ hôm đó họ chưa đăng nhập, bác toi rồi \:D/\:D/

Vậy thì chuẩn bị thuê Luật sư dần đi là vừa.
Dự là sẽ có vụ kiện hay hay. :))
Khả năng em phải cố học thêm cái bằng luật để phòng thân vậy #:-S
Em chưa kịp ý kiến đấy nhé :)))
Tội vu khống là cũng bị gắn thẻ đấy nhé

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Anh chém nhẹ thôi, để em còn đuổi, em chém 300 post nữa là bằng rồi :))
Lên 5k rồi, quả thật là tuổi trẻ tài cao :((, không post thì... box em quản cảm thấy cũng nhạt, còn khi mỗi lần bác post là em phải chạy theo cũng đuối không kém.:))
Em thì lại tưởng bác mà lỡ khi xóa nhầm topic này của cụ CP thì sẽ càng chấn động forums hơn lúc đó sẽ là 1 vụ kiện hay sự kiện gì đó rất... rất lớn đấy.;))

invisible9x

Táo Tàu

Lên 5k rồi, quả thật là tuổi trẻ tài cao :((, không post thì... box em quản cảm thấy cũng nhạt, còn khi mỗi lần bác post là em phải chạy theo cũng đuối không kém.:))

Em còn cả hàng trăm CD đã upload xong rồi nhưng post hết 1 lúc quá tội Spam vô tội vạ

nguyentrungthanh

Well-Known Member

Em còn cả hàng trăm CD đã upload xong rồi nhưng post hết 1 lúc quá tội Spam vô tội vạ
Bác post theo kiểu Upload thì đó là dạng Spam có hữu ích nên chừng chục trăm CD thì chẳng sao cả đâu, cứ nhiệt tình hết mình vào! :)) Nó khác với spam vô tội vạ rất nhiều đấy.;)) Ví dụ topic của cụ CP cũng là topic spam hơn 2k của cụ ấy đấy.=))

tusontay

Huyền Thoại

Hix, em cũng là một nạn nhân của bác đó. :(

Bên trên