HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

nguyentrungthanh

Well-Known Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

Bác cứ xem như là lời góp ý vậy thôi, theo ý em cái nào đáng tiếp thu thì mình nhận, không thì cứ cho lơ qua vậy :)), đọc ở đây (như em đã nói) ;)), chắc có lẽ hàng bác post đẩy hàng các bác khác dữ quá (qua 1 đêm cái mất tăm luôn) nên bác ấy mới ý kiến vậy :)) (cái này thì em cũng đã chứng kiến nhiều lần nên không có gì lạ).;)) Nếu bác đã khẳng định post những cái mình thích, thấy hay chung quy cũng vì đam mê chia sẻ thì cứ tiếp tục, ngại gì gạch ngói mà buồn với chả bực chứ, ok !? ;))

ilVietnam

Well-Known Member

Trời rét mà ngủ muộn vậy bác

Tại không có con gấu bông nào để ôm ngủ cho ấm nên vẫn trằn trọc vì lạnh bác ạ ;))

già mới dai ;;) già khỏe già gương mấu pác nhệz :)) đùi gà cứ gọi là oánh cả đôi chứ xương gà là ứ nhai đâu

Đùi gà, ức gà oánh tất, xương thì phải để lại, chọn lọc như thế thì mới khoẻ mồm khoẻ răng khoẻ toàn thân đc :))

quanchua

Well-Known Member

.......................
Đùi gà, ức gà oánh tất, xương thì phải để lại, chọn lọc như thế thì mới khoẻ mồm khoẻ răng khoẻ toàn thân đc :))

em tưởng là con gà đồi ngoài xương & lông ra cụ xơi được tất ;)) em thì chỉ khoái chân ,đùi cổ, cánh ,ức ,lườn ,thoy :))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Em cá 50Cr cho đội tuyển nữ Việt Nam vô địch @ Bác nào theo không ;)))

dinhhuy1979

Well-Known Member

Lạnh thế này chắc là các cụ ngủ hết roy nhỉ :)

Bên trên