HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

invisible9x

Táo Tàu
Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

Hôm nay các bác ngủ sớm thế, thèm chém quá mà chưa tìm thấy gió :))

binhhc

Moderator

Ngày hôm nay tớ lại có 2 bữa Rượu: Trưa thì RTC, tối thì tiệc sinh nhật (chưa biết chén gì? nhưng chắc là lại Lẩu.) :))

invisible9x

Táo Tàu

Ngày hôm nay tớ lại có 2 bữa Rượu: Trưa thì RTC, tối thì tiệc sinh nhật (chưa biết chén gì? nhưng chắc là lại Lẩu.) :))

Đi nhậu trên TN vài lần, vừa rồi là bữa đầu tiên mà lúc đi hát bác trưởng nhà ta không ngủ =))

binhhc

Moderator

Đi nhậu trên TN vài lần, vừa rồi là bữa đầu tiên mà lúc đi hát bác trưởng nhà ta không ngủ =))
Ờ kể cũng lạ.
Hôm qua tớ chính thức 2 bữa trưa, tối uống tẹt tèn ten, thế mà cũng chưa thấy buồn ngủ (tất nhiên là ngủ do phê phê thôi chứ chưa đến mức say) :p

binhhc

Moderator

Dậy rồi thì nào còn tập thể dục, vệ sinh cá nhân, đi làm, ăn sáng,..... online tầm 8h như tớ cũng là hơi hơi sớm. :!!:))
CHÀO CẢ NHÀ.

Hôm nay là lại thêm 1 ngày ngữa: Ngày 2 bữa cỗ :p

Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

em đây bác .....................
Em ở đâu đấy............
Dậy rồi thì nào còn tập thể dục, vệ sinh cá nhân, đi làm, ăn sáng,..... online tầm 8h như tớ cũng là hơi hơi sớm. :!!:))
CHÀO CẢ NHÀ.

Hôm nay là lại thêm 1 ngày ngữa: Ngày 2 bữa cỗ :p[/QUO
Bác Bếnh đi lam rồi ăn sáng .................đến trưa ,,,,,,,,,,,rồi lại cỗ................chiều cỗ...........còn chỗ nào không đi được cho em xuất nhé em đang ở gần bác..............

binhhc

Moderator

Bác Bếnh đi lam rồi ăn sáng .................đến trưa ,,,,,,,,,,,rồi lại cỗ................chiều cỗ...........còn chỗ nào không đi được cho em xuất nhé em đang ở gần bác..............
Ôi trời. toàn cỗ mà không thể ủy quyền được.
Chém phát này xong rồi lại lên đường đi chén đây. :))

Các Bác Thái Tết nhất đến đâu rồi ?
Còn lâu lâu mà, đang đợi EVN thưởng Tết đây. :p

vuthehoa

Ôi trời. toàn cỗ mà không thể ủy quyền được.
Chém phát này xong rồi lại lên đường đi chén đây. :))

Còn lâu lâu mà, đang đợi EVN thưởng Tết đây. :p
Bác Bính ơi, bác có biết là em nghiện trà lắm không.

giomua

Well-Known Member

THƯỞNG TẾT, một thứ gì đó quá xa vời ngành GD

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Vậy thì trân trọng mời chú lên TN thăm anh em tớ. Đảm bảo không say không thu tiền :))
Ý Lão là đòi quà tết đó Bác ;)))
Em sợ lên đó lúc về không vác nỏi nửa lạng chè chứ đừng nói là một ký ;)) Đế Vương mà đi chung với Sương Mù dễ nằm vật ra giường lắm =))) :))) ;)))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

@ Bác Binhhc có hay đi Sông Công không, nghe cái tên Thạch Rắn bao giờ chưa bác, hôm trước vào đó, thấy bác ấy bảo hội EVN hay qua đó lắm ;))))

nvqhaiduong

Well-Known Member

Chúc các bác ngủ ngon nhé, cuối tuần được ôm máy tính thoải mái :))

binhhc

Moderator
Ðề: Re: Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

@ Bác Binhhc có hay đi Sông Công không, nghe cái tên Thạch Rắn bao giờ chưa bác, hôm trước vào đó, thấy bác ấy bảo hội EVN hay qua đó lắm ;))))
Sông công thì thỉnh thoảng cũng đi, cũng ăn. Nhưng chưa vào nhà hàng rắn đó bao giờ. Để hôm nào thử cái.

Nhưng với các bác lãnh đạo EVN lương 54 triệu/tháng ( dân trí ) thì thưởng tết EO ƠI......
Tính là tính dân đen như mình thôi, chứ mấy ông lãnh đạo to đấy thì ông nào, ngành nào chả thế.

Bên trên