HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

Chào các bác, hôm nay em dậy còn muộn hơn hôm qua =))

Pr cho cháu, tết này có ngựa cữa nhế :))))

nvqhaiduong

Well-Known Member

Truyền thống cơ qua em là vậy cơ mà tuyền Rượu ngoại, bèn bèn cũng là Vang đỏ Chi lê nên cũng ấm bụng không no Lò Đúc :D
Các bác đời sống cao quá, em toàn xơi rượu 29 Hà Nội thôi, ơn trời là vẫn ngồi đây chém gió được:D!

Các bác cứ rượu tây rượu ta `em thì . NẮNG LÊN RỒI EM NGỒI EM BÁN,HẾT RƯỢU TÂY EM BÁN BIA LON....À ƠI....RƯỢU TÂY KIA CHÍ CÓ BIẾU NHAU .ANH EM TA CỨ BIA LON MÀ SÀI..............RÔ RÔ ......:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

binhhc

Moderator
Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

Các bác cứ rượu tây rượu ta `em thì . NẮNG LÊN RỒI EM NGỒI EM BÁN,HẾT RƯỢU TÂY EM BÁN BIA LON....À ƠI....RƯỢU TÂY KIA CHÍ CÓ BIẾU NHAU .ANH EM TA CỨ BIA LON MÀ SÀI..............RÔ RÔ ......:)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))
Tớ thì năm nào cũng vậy: Rượu Tây và Bia lon là đương nhiên lúc nào cũng sẵn sàng. \m/ Kiểu gì cũng chiều. :p

PS: chém mấy phát trong khi đợi lĩnh thêm ít tiền để đi tiêu ngày ông Công ông Táo. :))

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

Lạnh này mà Rô Bia thì cái âm ly nhật của em hỏng mất :D

Các bác T,N đi đâu hết cả rồi. mới 23 ông Công mà các cụ đã say khướt hết à (mới buổi trưa nói chuyện rươu bia mà tối các cụ say bét tè lè nhè hết roài...................[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X

binhhc

Moderator

Các bác T,N đi đâu hết cả rồi. mới 23 ông Công mà các cụ đã say khướt hết à (mới buổi trưa nói chuyện rươu bia mà tối các cụ say bét tè lè nhè hết roài...................[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X
Còn mỗi tớ chưa bét nhè, nhưng mỏi quá rồi, tớ ngủ trước đây. :D

Ó Ò O CHÀO BUỔI SÁNG hôm nay ngày 24. tết tết đến rồi...............tết tết tết đến rồi..........:)):)):)):)):)):)):)) dậy thôi các cụ ơi.:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd

binhhc

Moderator

Ó Ò O CHÀO BUỔI SÁNG hôm nay ngày 24. tết tết đến rồi...............tết tết tết đến rồi..........:)):)):)):)):)):)):)) dậy thôi các cụ ơi.:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd:-bd
Dậy rồi, đi làm rồi.
Dạo này ông chủ bán hết sạch hàng rồi nên có vẻ thư thả hơn hả? \m/

Re: Ðề: Re: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

Dậy rồi, đi làm rồi.
Dạo này ông chủ bán hết sạch hàng rồi nên có vẻ thư thả hơn hả? \m/

qua 23 Ông Táo bốc hơi 1/3 kho hàng bác ạ cũng mừng vì năm nay thời tiết nắng ấm đến ngày mồng 2 tết em ngồi em ca NẮNG LÊN RỒI EM NGỒI EM BÁN ,HẾT RƯỢU TÂY EM BÁN BIA LON..................À ƠI :)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):)):))

binhhc

Moderator

Ngày Tết vắng vẻ nhỉ?
Hôm nay là ngày đi làm bù - Cty cũng khá yên tĩnh. :))

giomua

Well-Known Member

Bác nào chưa có link PBN 110 thì bí mật PM cho em nhé. Em có link Disk 1 rồi
Chỉ share anh em Thái thôi. Rút kinh nghiệm lần trước DVD Đan Nguyên sạch

Bên trên