HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

ilVietnam

Well-Known Member
Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

Nhìn số post của bác Bếnh mới biết, bác lên nhanh quá sắp vượt em rùi :D

binhhc

Moderator

Tin mới vừa xem trên TV: Chiếc máy bay MH370 của Malai đã tìm thấy rơi trong 1 cánh rừng phía nam của Ấn Độ.
Thế mà cứ hô nhau ra biển tìm. :D

ilVietnam

Well-Known Member

Chà, liệu hy vọng có người nào sống ko nhỉ :-?

HDCP

Super Moderators

Nhớ ngày nào em chưa đầy 1000 post mà quan bác đã gần 4k :))

Theo nhất trí của BĐH nên từ ngày mai các topic Spam sẽ được di chuyển vào khu vực bảo tàng của Box Hội HD địa phương để tránh tình trạng quá tải của diễn đàn, điều này đồng nghĩa với việc nhiều bài viết của các thành viên post trong các topic này sẽ bị giảm xuống đáng kể. Các topic Spam chém gió mới sẽ được lập lên và theo quy trình 1 năm 1 lần lại đưa vào bảo tàng.
Xin chia buồn với các thần gió thần bão và với cả riêng em =))

ilVietnam

Well-Known Member

Thôi vậy, từ giờ phải kiếm chỗ khác rùi :D

binhhc

Moderator

Theo nhất trí của BĐH nên từ ngày mai các topic Spam sẽ được di chuyển vào khu vực bảo tàng của Box Hội HD địa phương để tránh tình trạng quá tải của diễn đàn, điều này đồng nghĩa với việc nhiều bài viết của các thành viên post trong các topic này sẽ bị giảm xuống đáng kể. Các topic Spam chém gió mới sẽ được lập lên và theo quy trình 1 năm 1 lần lại đưa vào bảo tàng.
Xác nhận tin này là chính xác.
1 phần xuất phát từ cái topic khủng này của lão CP làm cho 4R bị đơ mấy ngày nay, nên BQT mới có giải pháp tình thế như vậy.
Anh em thông cảm! từ nay mỗi ngày, mỗi nick chỉ được post không quá 10 bài tại tất cả các box trên 4R. :D

ilVietnam

Well-Known Member

Thế này thì 2 bác nhoctom và HDCP chắc chân top 2 rồi :D

invisible9x

Táo Tàu

Đợi mai nói thì em tin nhóe =))))

HDCP

Super Moderators

đa nghi như Tào Tháo :(
Là Smod của diễn đàn chả có nhẽ em lại đi lừa các bác. Em thề em đảm bảo đây là sự thật, một sự thật lại được đăng lên vào đúng ngày cá tháng tư nên bác không tin cũng là điều dễ hiểu.
Đen như cờ hó :))

ilVietnam

Well-Known Member

May mình tỉnh sớm, đọc qua là thấy nghi rồi :D nếu ko đã có thông báo =))

invisible9x

Táo Tàu

đa nghi như Tào Tháo :(
Là Smod của diễn đàn chả có nhẽ em lại đi lừa các bác. Em thề em đảm bảo đây là sự thật, một sự thật lại được đăng lên vào đúng ngày cá tháng tư nên bác không tin cũng là điều dễ hiểu.
Đen như cờ hó :))

Không lừa chỉ bịp thôi =))

Bên trên