HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

pioneer700

Ðề: HD Thái Nguyên - Khu vực chém gió

nặng thì chắc bác nên xơi nước cốt 33 =))

lão đi khám coi men gan các kiểu coi sao :)

Ah, lại nói men gan men giếc, mềnh được anh em bạn bè phong cho biệt danh là "kẻ non gan" vì hầu hết các cuộc nhậu, nhẹt, nhặt,... toàn trốn, trốn được là trốn ngay, vì uống được một chén thì ... mặt đỏ tía tai hơn cả người ta uống cả ngày mà!:))

Do đó, xác định chắc là sống chung với nó thôi, song nếu có cách nào hạn chế thì hay quá!:D

nexus9x

Well-Known Member

nóng thì chịu khó uống tý nước vào ban đêm bác :)) đảm bảo khỏi

VThanhgtvt

Well-Known Member

E cũng hay bị nhiệt, không biết có bị nóng trong người không nữa...

Ga50KG

tỏi có tính nóng mà bác ;)) chữa íu sinh ný thì được

em thấy các cụ bảo xơi bột sắn dây trị nhiệt rất nghiệm :)

Không phải nóng đâu bác, bác Tuất bị nóng trong người thì chắc là có nhiều độc tố dư thừa ( Có thể là quai tai quá nhiều cũng gây nên), tỏi giải độc này rất hiệu quả ;)))

quanchua

Well-Known Member

E cũng hay bị nhiệt, không biết có bị nóng trong người không nữa...

nhiều người bị cái bịnh nầy nhỷ ;)) chắc lâu lão chưa xả e rầu =))

Không phải nóng đâu bác, bác Tuất bị nóng trong người thì chắc là có nhiều độc tố dư thừa ( Có thể là quai tai quá nhiều cũng gây nên), tỏi giải độc này rất hiệu quả ;)))

lão ý vk con rầu mà vẫn bị bệnh do quai tai à =))

quanchua

Well-Known Member

quê em vẫn còn bác ơi :)) chạy cả ngày luôn

công nông là loại mà máy nổ đặt nằm ngang :)) gọi là đầu ngang \:D/ đới là đầu dọc (chế máy cày ra) quê em tụi nó chế chở gỗ chạy cả ngày + đêm luôn

Ga50KG

công nông là loại mà máy nổ đặt nằm ngang :)) gọi là đầu ngang \:D/ đới là đầu dọc (chế máy cày ra) quê em tụi nó chế chở gỗ chạy cả ngày + đêm luôn

Đúng rồi bác, máy đặt nằm dọc, có hai cái càng dài dài, mỗi khi máy chạy là nổ phè phè là người lái rất phê =))))

quanchua

Well-Known Member

Đúng rồi bác, máy đặt nằm dọc, có hai cái càng dài dài, mỗi khi máy chạy là nổ phè phè là người lái rất phê =))))
nó là máy cày mà :)) quê iêm h tụi nó chế còn mắc hơn đầu ngang ngày xưa vô lăng ,ben ...vl lắm mỗi tội là thùng nhỏ con nào đầu nổ D24 thì còn khỏe chứ mấy con D8 thì yếu rỳ à chạy inh ỏi cả ngày mà del hết 50k tiền dầu =))

nexus9x

Well-Known Member

nhầm rồi bác ơi công nông chuấn nhé .xe to cao giống xe ô tô tải đó bác :)) loại máy cày sao em chả biết :)) em sống ở quê mà :> lúc bé cứ nge tiếng công nông là ra đứng đằng sau hít khói thơm của nó =)) giờ thì k dám ra nữa :))
hàng đây bác :>

images

quanchua

Well-Known Member

nhầm rồi bác ơi công nông chuấn nhé .xe to cao giống xe ô tô tải đó bác :)) loại máy cày sao em chả biết :)) em sống ở quê mà :> lúc bé cứ nge tiếng công nông là ra đứng đằng sau hít khói thơm của nó =)) giờ thì k dám ra nữa :))
hàng đây bác :>
images
loại này h hiếm lắm do trước nó có gói hỗ trợ ù ù cạc cạc j đó chuyển đổi lên oto đó nên các ổng quyên góp nấu hết :))

chỉ buồn cười mấy ông lái công nông quen rầu lái oto hay thò cổ ra ngoài để lùi :))

mà quê bác chỗ mô mà thấy = thía nhờ :))

nexus9x

Well-Known Member

loại này h hiếm lắm do trước nó có gói hỗ trợ ù ù cạc cạc j đó chuyển đổi lên oto đó nên các ổng quyên góp nấu hết :))

chỉ buồn cười mấy ông lái công nông quen rầu lái oto hay thò cổ ra ngoài để lùi :))

mà quê bác chỗ mô mà thấy = thía nhờ :))

phú bình bác ơi :)) chạy trong đường xóm thôi chứ ra đường quốc lộ nó cắn đấy =))

Ga50KG

nó là máy cày mà :)) quê iêm h tụi nó chế còn mắc hơn đầu ngang ngày xưa vô lăng ,ben ...vl lắm mỗi tội là thùng nhỏ con nào đầu nổ D24 thì còn khỏe chứ mấy con D8 thì yếu rỳ à chạy inh ỏi cả ngày mà del hết 50k tiền dầu =))

Bác này nhà quê thật, không có hai cái càng sao mà bẻ lái =)))))

quanchua

Well-Known Member

em còn còn có kinh nghiệm quay máy sát gạo nữa =)) quay đủ loại

quay nhiều chắc tay to hơn chân ý hã ;))
Máy này giờ lớp 4 nó đã tập lái rồi, cần gì bằng =)))

trẻ h nó ranh dữ lắm lão ;)) ra đường đừng cóa uýnh tụi nó nhỡ nhầm con mềnh thì pỏ pú =))

Bên trên