HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

binhhc

Moderator

Buổi gặp mặt nhân kỷ niệm 2 ngày lễ lớn đã diễn ra đúng kế hoạch.

Đã có 14 thành viên và 2 khách mời tham gia.

Đã thực hiện đủ các chương trình 1, 2, 3 và .... nữa nữa (!?).

Thay mặt Hội HDTN cảm ơn các thành viên và khách mời đã nhiệt tình tham dự.

Chương trình:

* Tăng 1: Tập trung đợi nhau tại cà phê Hưng Tâm

(uống nước, chuyện trò, nheo nhéo điện thoại,.... )

* Tăng 2: zô-zô-zô.........
(anh chị em tự bình loạn nhé, tớ không có ý kiến gì sất)

xem tiếp ảnh
Tăng 3 bên trang 8

PS: Ảnh post trên diễn đàn là đã chọn lọc trên tổng số gần 200 tấm đã chụp.

Chỉnh sửa lần cuối:

ducicb

Member
Ðề: HD Thái Nguyên - MINI OFFLINE

Bác tránh mấy cái ảnh có tính chất dìm hàng em ra nhá, em xin thay mặt đảng, nhà nước, ủy ban nhân dân tỉnh, hội đồng nhân dân tỉnh... trân trọng cảm ơn :))

đề nghị bác Bính up cái ảnh chú Đức chụp cùng em Hoài lên cho mọi người chiêm ngưỡng....:(:)((. chắc chắn xẽ có một vụ chiến tranh lạnh xẩy ra với đồng chí Đức...=))=))

ducicb

Member

ếu lều, các bác muốn em thủ quỹ rồi chuồn sang Trung Quốc luôn ạ, anh hội trưởng thân yêu của em oai, gửi ảnh riêng cho em để em làm kỷ niệm thôi nhá :)) há há

ducicb

Member

Dưng mà hôm qua bác Quyết uống tốt thật đấy, còn bác Đằng thì ... nhanh ... thật đấy, còn con gà_rượu thì thật là... :))

quyet111

Member

Hình như là về đến nhà là 22h59p. Còn 1 số người nữa thì chưa khai mấy giờ ngày hôm nay mới về.

ducicb

Member

Mô phật, may mềnh vẫn còn tỉnh táo :)), toàn người đẹp thế này mà thiếu tỉnh táo, không kiềm chế được là dễ bị giàn thiên lý nó đè phọt... cơm lắm :)) há há

ducicb

Member

Đấy là bác Bính còn lược đi rồi đấy Hiếu ạ, mềnh là mềnh thấy còn nhiều cái phê pha hơn nhiều cơ :)). Bác Huy giờ mới thấy tiếc ạ :))

dinhhuy1979

Well-Known Member
uh giờ mới thấy tiếc :((. Hòa ơi anh mà chưa lấy vợ thì kiểu gì anh cũng sẽ xúc em về làm vợ anh :((

tiếc quá ca 3 mình lại ko có mặt đc.... biết vui vậy thì vợ có mắng cũng đi...:(( :((....cái núc mình về thì em Hòa lại đến...chán như con gián quá...

Bên trên