HDD Seagate 1.5Tgb - 7200.11 kênh phân phối tốt nhất. Giá luôn update

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Ðề: HDD Seagate 1.5Tgb giá cực sốc

cho mình hỏi là ổ 7200.12 hay ổ 7200.11 vậy bạn....:confused:
mình chỉ hỏi thôi chứ không có ý định mua...xin cám ơn bạn nhiều :D
Quê Ngoại mình cũng ở Hải Phòng...nhưng chưa ra chơi bao giờ cả...ôi quê Ngoại ơi:rolleyes:

là tên model của hdd đó, 7200 là số vòng phút, 11 hay 12 là thế hệ thứ 11 hay 12

tlap

Member

Mình đang định mua 4 em về gắn vô cái NAS, bác Hải cho mình xin giá thiệt tốt với nhé. Mình ở SG. Thanks.

handanba

Hôm nay bận quá không kịp check main bởi vì em lần mò trên đường. Giá HDD của Seagate lại một lần nữa hạ giá đến mức kỷ lục.
Hiện tại giá HDD 1.5Tgb tại thị trường Thái Lan có mức giá xấp xỉ quy ra tiền VN là khoảng 2.5T (Hai triệu rưỡi)
Em Hải lại một lần nữa tiếp tục Down giá HDD. Hiện tại em phân phối tại thị trường Việt Nam chỉ còn 2.6T (Hai triệu sáu trăm ngàn đồng chẵn).
Vậy các bác nào có nhu cầu thì nhào vô nha. Số lượng hàng là vô hạn.
Các anh em đã mua hàng trong hai ngày gần đây xin nhắn lại tài khoản vào trong diễn đàn. Em sẽ hoàn lại 100kk tiền trượt giá.
Hi vọng mọi người vui vẻ.
giá tốt quá, trông quen quen, nhà ông anh có phải ở đường Ngô Gia Tự ko ạ?

Haihard

Member

Mình đang định mua 4 em về gắn vô cái NAS, bác Hải cho mình xin giá thiệt tốt với nhé. Mình ở SG. Thanks.

Giá luôn tốt nhất Việt Nam. Chính sách của em là mang giá bán buôn đến tay người tiêu dùng. Anh mạnh dạn đặt hàng đi ạ. Mua nhiều chắc chắn tốt hơn mua ít rồi. Nhưng 4 chiếc thì chưa gọi là nhiều được. :D
Thân!

Haihard

Member

giá tốt quá, trông quen quen, nhà ông anh có phải ở đường Ngô Gia Tự ko ạ?

Số 40 Ngô Gia Tự - Cát Bi - Hải An - Hải Phòng.
Rất vui gặp đồng hương trên diễn đàn. Chứng tỏ cái Avanta mình chụp bằng điện thoại cũng ổn phết đấy. Địa chỉ trên là nhà bố mẹ đang ở. Từ ngày lập gia đình (chính xác được 15 ngày) mình đã ra ở riêng.

handanba

Số 40 Ngô Gia Tự - Cát Bi - Hải An - Hải Phòng.
Rất vui gặp đồng hương trên diễn đàn. Chứng tỏ cái Avanta mình chụp bằng điện thoại cũng ổn phết đấy. Địa chỉ trên là nhà bố mẹ đang ở. Từ ngày lập gia đình (chính xác được 15 ngày) mình đã ra ở riêng.
ối giời ơi, tưởng ai, hoá ra là đại ca Hải có vết sẹo ở cổ tay, hehe

handanba

ối giời ơi, tưởng ai, hoá ra là đại ca Hải có vết sẹo ở cổ tay, hehe
bác này lại giật mình rồi, trước bác mua cho vợ em bộ máy tính rồi lại còn làm tốt nghiệp hộ nứa mà, bác nhớ ra chưa?

tieuthieugia

Well-Known Member
Ðề: HDD Seagate 1.5Tgb - Giá tốt nhất Việt Nam, luôn update

rời HCM chưa nhỉ, em bận đi làm, giao lưu lại nào...........

dangdh

em ở HCM muốn mua 1 cái ổ Seagate 1Tb. bác giao hàng đc ko

là tên model của hdd đó, 7200 là số vòng phút, 11 hay 12 là thế hệ thứ 11 hay 12
Up
anh Chip hiểu nhầm òi :eek:
ý mình hỏi là HDD của chủ Topic bán là thế hệ 11 hay 12 :cool:
Xin cám ơn một lần nửa (vì mình chỉ hỏi chứ hông mua :D)

vietrung

Active Member

Up
anh Chip hiểu nhầm òi :eek:
ý mình hỏi là HDD của chủ Topic bán là thế hệ 11 hay 12 :cool:
Xin cám ơn một lần nửa (vì mình chỉ hỏi chứ hông mua :D)

cũng thắc mắc giống bạn nì!!!
ở xà we', ở HCM là múc òi, giá tốt thật!!!

HD-Happy

Mình cũng được Hải "thối lại" 100K - Chính sách bán hàng quá tốt, giá cạnh tranh.

sport_cg

Anh cho giá kèm box luôn đi a. E ngại phải đi mua box về lắp lắm ạ :D

Haihard

Member

em ở HCM muốn mua 1 cái ổ Seagate 1Tb. bác giao hàng đc ko

Bác gọi điện vào số điện thoại cho em với. Các bác cứ hỏi em ở trên mạng thì em không thể trả lời ngay với các bác được.
Số điện thoại em lad :0903235141.
Trong Nam em vẫn còn 6 con hàng đó bác
Qua nhanh mà lấy đi anh.

Haihard

Member

bác này lại giật mình rồi, trước bác mua cho vợ em bộ máy tính rồi lại còn làm tốt nghiệp hộ nứa mà, bác nhớ ra chưa?

Có phải đồng chí Tuyên không? Ngày còn nghèo khó anh vẫn có nghề làm đồ án tốt nghiệp kiếm tiền. Hôm nọ anh đi Yên Tử gặp ông lão trên đó đấy. Nhưng ông lão không nhận ra anh.

handanba

Có phải đồng chí Tuyên không? Ngày còn nghèo khó anh vẫn có nghề làm đồ án tốt nghiệp kiếm tiền. Hôm nọ anh đi Yên Tử gặp ông lão trên đó đấy. Nhưng ông lão không nhận ra anh.
vâng, em chào đại ca, dạo này làm bác làm ăn tốt quá nhỉ, hôm nào về HP đào tạo em món HD nhé

myGenio

Member

sao mà có giá tốt thế cơ chứ, rất tiếc là tuần vừa rồi vừa ăn con 1Tb cũng bằng giá con 1,5tb của Hải, nhưng có lẽ cũng phải làm thêm con 1,5Tb nữa .sẽ gọi cho Hải ngay trong tuần này.mong Hải format thành 2 phân cùng C=100Gb còn lại là D chép phim HD giúp. trong ngay sẽ gọi dt hoặc có người xuống chợ sắt thì nhờ lấy hộ.

Haihard

Member

sao mà có giá tốt thế cơ chứ, rất tiếc là tuần vừa rồi vừa ăn con 1Tb cũng bằng giá con 1,5tb của Hải, nhưng có lẽ cũng phải làm thêm con 1,5Tb nữa .sẽ gọi cho Hải ngay trong tuần này.mong Hải format thành 2 phân cùng C=100Gb còn lại là D chép phim HD giúp. trong ngay sẽ gọi dt hoặc có người xuống chợ sắt thì nhờ lấy hộ.

Vâng! Chào mừng anh ghé chợ Sắt quê em.
:D

Haihard

Member
Ðề: HDD Seagate 1.5Tgb giá 3.0T tại Hải Phòng

Giá lại giảm rồi cả nhà ơi! Cháy chợ mất thôi
:D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên