HDD Seagate 1.5Tgb - 7200.11 kênh phân phối tốt nhất. Giá luôn update

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hoahongtim

Ðề: HDD Seagate 1.5Tgb - Giá tốt nhất Việt Nam, luôn update

Wên mất, xin đính chính mình là boy 100% kô phải GAY hay girl đâu

mrtuanvn

Member

Ôi, cuộc đua giá Seagate 1.5TB thật là quyết liệt và hấp dẫn, mới thấy giá trị của sự cạnh tranh. Chúc bán đắt hàng nhé. Vụ 650GB nhạc Karaoke sao Hải ơi, có share ở đâu không vậy, hdvnbits.org chẳng hạn. Nếu thông báo cho ae vụ này trước khi đi SG thì khỏe rồi. hihi

frs

@ Haihard: Cho tôi xin List film HD để đề nghị bạn copy luôn vào HDD được không?
Thank!

Haihard

Member

@ Haihard: Cho tôi xin List film HD để đề nghị bạn copy luôn vào HDD được không?
Thank!

Thật sự xin lỗi là em không có thời gian mà làm việc đấy đâu ạ. Khách hàng lung tung lắm anh ơi. Anh chủ động send list anh cần cho chúng em thì thật tốt biết mấy. Chúng em chỉ có những phim đại diện thôi anh ơi. hic hic. Vừa cưới xong mà 3 ngày nay chưa nhìn mặt bà lão rồi nè. Em toàn ngủ gà ngủ vịt trên ghế thôi.
Thương em với các bác.

Haihard

Member

Ôi, cuộc đua giá Seagate 1.5TB thật là quyết liệt và hấp dẫn, mới thấy giá trị của sự cạnh tranh. Chúc bán đắt hàng nhé. Vụ 650GB nhạc Karaoke sao Hải ơi, có share ở đâu không vậy, hdvnbits.org chẳng hạn. Nếu thông báo cho ae vụ này trước khi đi SG thì khỏe rồi. hihi

List bài hát luôn Free các bác ạ. Em đã copy cho khoảng 3 bác ở Hà Nội rồi. Hướng dẫn cách sử dụng và chia tiếng qua điện thoại thôi. Viết ra dài doònglắm và lại chẳng biết bắt đầu từ đâu.
Thân ái và quyết thắng.

LÀ CON NGƯỜI PHẢI SỐNG TRONG TÌNH YÊU... HEHE CHO MÌNH MUA TRẢ GÓP NHÉ. VỪA ĐI CHƠI XA VỀ HẾT SẠCH TIỀN CÒN ĐỘC 1TRIỆU NHƯNG MUỐN SỞ HỮU 01 Ổ CỨNG 1,5T QUÁ. MÌNH CŨNG Ở HẢI PHÒNG LUÔN.

a_Fon

Active Member

LÀ CON NGƯỜI PHẢI SỐNG TRONG TÌNH YÊU... HEHE CHO MÌNH MUA TRẢ GÓP NHÉ. VỪA ĐI CHƠI XA VỀ HẾT SẠCH TIỀN CÒN ĐỘC 1TRIỆU NHƯNG MUỐN SỞ HỮU 01 Ổ CỨNG 1,5T QUÁ. MÌNH CŨNG Ở HẢI PHÒNG LUÔN.

Acac bro này hài vãi :D:D Up dùm

FULLHDVIETNAM

Giá của bác đã tốt nay còn tốt hơn Em định lấy 1 con 1t5 xin 650GB nhạc hát karaoke và 900GB phim mới nhất được không bác. Em ở SG có thì nhận hàng ở đâu được

giá đẹp :)
Đá lên dùm anh luôn :D

Haihard

Member

Giá của bác đã tốt nay còn tốt hơn Em định lấy 1 con 1t5 xin 650GB nhạc hát karaoke và 900GB phim mới nhất được không bác. Em ở SG có thì nhận hàng ở đâu được

Bác ở Sài Gon thì em sẽ chuyển qua Tín Thành cho bác. Sau 24h sẽ nhận hàng. Hôm nay chủ nhật em xin phép đi họp đội Audio tại Hải Phòng. Chúc bác một ngày đi chơi vui vẻ. Đi chơi thôi anh. Em cũng đi xả hơi đây. hic hic

Haihard

Member

Yes. Bạn cứ qua gặp mình. Diện kiến chút. Mua trả góp thì đến tận nơi làm thủ tục chứ sao đâu.

tunggiao

Member

Em mua con 1.5TB nhờ bác chép 650GB karaoke & các chương trình cần thiết để hát được không bác, em ở SG. Mong tin bác

Haihard

Member

Em mua con 1.5TB nhờ bác chép 650GB karaoke & các chương trình cần thiết để hát được không bác, em ở SG. Mong tin bác

Các bác send cho em số điện thoại địa chỉ và tên người nhận để em gửi hàng. Về vấn đề KaraOke các bác gọi điện để em hướng dẫn cách làm bộ chia tiếng. Chỉ 3' điện thoại thôi. Viết trên này dài dòng và klhó hiểu hơn nói chuyện nhiều.
Thank các bác. Dữ liệu KaraOke và Film là FREE

handanba

up cho ông anh giá ngon nào

linhnpn

Đã xúc 1 cái. Thankkkkkkkkkkkkkk

Yes. Bạn cứ qua gặp mình. Diện kiến chút. Mua trả góp thì đến tận nơi làm thủ tục chứ sao đâu.

Thanks bác Hải quan tâm. Nói vậy chứ trả góp lằng nhằng lắm trừ phi em với bác quen nhau trước. Hôm nào họp đội HD Hải phòng + Audio thì chắc sẽ gặp nhau thôi.
Còn về việc mua 1 cái 1,5T, em găm đủ tiền cuối tháng sẽ làm 1 cái, bác để cho em giá ưu đãi đấy nhé.

Lên nào

Haihard

Member

Thanks bác Hải quan tâm. Nói vậy chứ trả góp lằng nhằng lắm trừ phi em với bác quen nhau trước. Hôm nào họp đội HD Hải phòng + Audio thì chắc sẽ gặp nhau thôi.
Còn về việc mua 1 cái 1,5T, em găm đủ tiền cuối tháng sẽ làm 1 cái, bác để cho em giá ưu đãi đấy nhé.

Lên nào

Bác nào quan tâm và yêu giá thì up em cái nhé.
Lên nào.

bonbonofme

sẽ cố gắng hợp tác với pro này !!! có điều kiện ủng hộ mình

December

Member

Em cũng ở hp, giá bác tốt wa bao h gom đủ em cũng khuân 1 em 1,5T ủng hộ bác đắt hàng.
Bay lên nào

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên