HDD Seagate 1.5Tgb - 7200.11 kênh phân phối tốt nhất. Giá luôn update

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Haihard

Member
Ðề: HDD Seagate 1.5Tgb - Giá tốt nhất Việt Nam, luôn update

Vẫn chưa thấy bóng dáng Tín Thành đâu hix hix . Số đuôi 9696 anh Hải á ....

Thằng Tín Thành dạo này kiêu quá anh ạ. Ngày mai em bắt đầu chuyển hàng cho bác được bác ạ. Bác lấy cả KaraOke cộng với phim Full trong 2 HDD mà. Em gửi xong sẽ send cho anh số vận đơn để anh tra.
Website: http://www.ttcvina.com
Đây là địa chỉ của Tín Thành để mình tra vận đơn đã được gửi hay chưa. Các bác lấy phim cho em xin chút thời gian. Em cũng đang làm việc hết công suất các bác ạ. Hy vọng các bác sẽ nhanh chóng nhận được hàng.
@ Anh Vũ : 0913097868 VD: 3588191
@ Anh Hưng : 0912222008 VD:3588903
@ Anh Chí.: 0989989998 VD: 3588190
Đây là vận đơn cho các bác chuyển tiền sau.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị
Ðề: HDD Seagate 1.5Tgb - 7200.11 kênh phân phối tốt nhất. Giá luôn update

Hải mở đại lý trong Nam đi, đắt khách rồi đó.

Bán hàng như bác, nếu có điều kiện mở đại lý trong nam, mình sẽ ủng hộ ngay.

Haihard

Member
Ðề: HDD Seagate 1.5Tgb - Giá tốt nhất Việt Nam, luôn update

Em cũng là dân kinh doanh như bác Hải nên em nhận thấy rằng chắc chắn bác Hải ít nhiều cũng vấp phải tình trạng thiếu vốn đặc biệt là thời suy thoái kinh tế sâu toàn cầu như hiện nay). Do đó, việc giao hàng trước trả tiền sau sẽ là hơi thiệt cho bác ấy về mặt ứ đọng vốn, tiền chỉ nhận được sau 2 ngày (1 ngày giao hàng + 1 ngày lấy tiền từ bên Chuyển phát nhanh - lấy tiền từ Chuyển phát nhanh cũng lại mất ít phí. Như vậy các bác có thấy thiệt thòi không bác. Đấy là chưa kể những rủi ro khi có kẻ có âm mưu phá hoại gọi điện order bằng di động rồi cho một cái địa chỉ tận đẩu đâu mà không có người nhận. Trường hợp này nếu xảy ra thì quá đau cho bác Hải, mất 2 lần tiền vận chuyển. Tính ra thì = ngày công của một viên chức nhà nước rồi ( có khi còn cao hơn).

Do đó, để bác Hải có vốn và đặc biệt là thảnh thơi về đầu óc khi giao hàng, chúng ta nên ủng hộ bác ấy bằng cách trả tiền trước- nhận hàng sau như phương thức mua bán của hầu hết anh em trên này. Khi thảnh thơi, có thể bác Hải sẽ còn down giá tiếp cho anh em, bác Hải nhỉ?
Các bác có nhất trí thì giơ tay nào

Cảm ơn bạn có lời bênh vực. Trường hợp này xảy ra hai lần rồi :D. Nhưng nói chung cũng hãn hữu thôi bạn ạ. Có những anh em họ chưa thật sự tin tưởng thì cách làm này vẫn tốt. Rủi ro cũng khó tránh. Có lần gửi hàng đến rồi khách nhắn tin lại là do tối qua đi chơi tiêu lẹm mất tiền. hic hic. Bó tay. Nhưng đời là như vậy chẳng cách nào khác được. hic hic.

Haihard

Member

Hải mở đại lý trong Nam đi, đắt khách rồi đó.

Em cũng định dựng một cậu trong đó để làm đầu chuyển hàng. Thế nhưng với những khách hàng đòi copy phim thì cậu ấy không đảm nhận được công việc này. Bác Chip mà đồng ý làm phân phối hộ em thì tốt biết mấy. Hì hì.
@ Nguyễn Hồng Sơn : 0903202199 - Số 6 Hòa Mã - Hà Nội - Vận đơn 3836315. Hi vọng em sớm nhận được hàng.

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

Em cũng định dựng một cậu trong đó để làm đầu chuyển hàng. Thế nhưng với những khách hàng đòi copy phim thì cậu ấy không đảm nhận được công việc này. Bác Chip mà đồng ý làm phân phối hộ em thì tốt biết mấy. Hì hì.
@ Nguyễn Hồng Sơn : 0903202199 - Số 6 Hòa Mã - Hà Nội - Vận đơn 3836315. Hi vọng em sớm nhận được hàng.

Ặc, gài hàng kìa... >:)

hoahongtim

vậy còn e thì sao, bro?

A gửi trưa wa, tới h vẫn chưa nhận đc

Haihard

Member

vậy còn e thì sao, bro?

A gửi trưa wa, tới h vẫn chưa nhận đc

Anh gửi rồi đâấ
E check đi em. Anh gửi rồi đấy. hic hic. Thằng Tín Thành sợ anh rồi. Ngày nào cũng tống ngập mồm nó mà nó vẫn è ra. Trung bình một ngày anh gửi không dưới 30 chiếc. Vị chi nó kiếm 1.2 rồi em. Thế mà nó ... Chán đời. Trong khi thằng Hoàng Long thì nhanh nhưng lại không chịu thu tiền hộ anh. Anh khổ lắm chứ bộ.

hoahongtim

[ :( ]

Check thế nào bi h anh? Hôm nay cứ nghĩ là HDD đến nhà, ngồi nôn nóng kô đi học đc

Đợi cho tới bi h cũng chẳng thấy con ma nào nó giao HDD cả

Kô bik a có lộn tên, địa chỉ và số đt kô nữa (nghi wá :-? )

Haihard

Member

Check thế nào bi h anh? Hôm nay cứ nghĩ là HDD đến nhà, ngồi nôn nóng kô đi học đc

Anh khong nham dau. Em chuyen truoc tien cho anh ma. Trong ngay hom do co hai nguoi cung ten la Son chuyen cho anh. Anh khong nham hang duoc dau
Mai anh se check kiem tra cho em nhe. Sang mai anh kiem tra van don cua em nhe.

hunggz

bác Haihard còn ổ 1T5 kô, nếu còn bác pm hoặc trả lời, có thì sáng mai em chuyển tiền luôn cho bác, hiện h em đang thiếu ổ quá hic mà có gì thì bác copy cho em ít phim hd với nhé hihi

Chỉnh sửa lần cuối:

Haihard

Member

bác Haihard còn ổ 1T5 kô, nếu còn bác pm hoặc trả lời, có thì sáng mai em chuyển tiền luôn cho bác, hiện h em đang thiếu ổ quá hic mà có gì thì bác copy cho em ít phim hd với nhé hihi

Hàng lúc nào cũng vẫn còn. Bao giờ anh bảo hết hàng có nghĩa là đầu tuần sau sẽ hết hàng. :D
Thank em đã ủng hộ 2 chú.

dungdien

Member

Chúc đắt hàng, HDD dùng ok

Haihard

Member

@ Hà Hải Sơn. 0908114370. Số vận đơn 3836341.
Đội Tín Thành giờ ít nhân sự quá các bác ạ
Khi gửi hàng bên Tín Thành phải chịu 2 lần cước nữa các bác ạ.
1. Cước gửi hàng. Nếu ra Tín Thành nhận hàng mất khoảng 20k thôi nhưng để Tín Thành cầm đến tận nơi mất khoảng 30k.
2. Cước gửi tiền ngược lại cho người chuyển hàng. 20k nữa các bác ạ.
Mọi lần em vẫn chịu tiền chuyển ngược lại hộ các anh em đấy ạ.
Các bác chuyển tiền thẳng tài khoản cho em thì sẽ không phải chịu cước chuyển tiền nữa ạ. Và hàng sẽ đến tay nhanh hơn.

hunggz

Hàng lúc nào cũng vẫn còn. Bao giờ anh bảo hết hàng có nghĩa là đầu tuần sau sẽ hết hàng. :D
Thank em đã ủng hộ 2 chú.

Đầu h chiều em sẽ đi chuyển tiền cho anh, mà cái kho phim hd của anh có nhiều ko ah, nếu đủ 1 ổ thì anh gửi em 1 ổ trước, còn nếu 1 ổ ko đủ thì anh cứ copy 2 ổ rùi gửi cho em sau nhé :)>-
Hưng 0936.663.883

hunggz

Đã gửi tiền vào TK cho anh 4.800.000 (người gửi Nguyễn Quang Hưng)
Địa chỉ nhận HDD của em: Nguyễn Quang Hưng TTCNTT AgriBank (Trung tâm Công nghệ Thông tin) Tầng 6 số 2 Láng Hạ Ba Đình Hà Nội

Haihard

Member

Đã gửi tiền vào TK cho anh 4.800.000 (người gửi Nguyễn Quang Hưng)
Địa chỉ nhận HDD của em: Nguyễn Quang Hưng TTCNTT AgriBank (Trung tâm Công nghệ Thông tin) Tầng 6 số 2 Láng Hạ Ba Đình Hà Nội
Anh gửi luôn hai cái cho em. Thank em nhiều

tunggiao

Member

Cái ổ copy karaoke của em, Phạm Xuân Tùng 453/13 KH Lê Văn Sỹ Phường 12 Quận 3 của em bác gửi kiểu thanh toán tiền cho Tín Thành phải không ạ? Nếu gửi rồi thì em chờ, nếu chưa gửi thì bác báo cho em để em chuyển tiền trước cho nhận hàng cho nhanh, chứ em đặt bác mấy ngày rồi mà chưa thấy, mong tin.

hoahongtim

Bọn Tín Thành vẫn chưa gửi cho e

E check thử site of Tín Thành, gõ vô số vận đơn kô thấy nó hiện ra thông tin gì cả (hèn chi sáng con nhỏ bên Tín Thành HCM nó cứ nói kô có số vận đơn này :( )

E nghi bro phải đi gửi lại ròi :|

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên