HDD Seagate 1.5Tgb - 7200.11 kênh phân phối tốt nhất. Giá luôn update

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

HDM1

Ðề: HDD Seagate 1.5Tgb - 7200.11 kênh phân phối tốt nhất. Giá luôn update

Vâng. Thật sự xin lỗi bác nhưng chất lượng dịch vụ đi xuống bản thân em cũng biết. Cũng cố sức đáp ứng cho anh em thật nhanh chóng đấy chứ ạ. Hàng thì có nguồn gốc rõ ràng và có bảo hành theo tiêu chuẩn. Trường hợp HDD bị mất dữ liệu khi các phiên bản Windown không đồng nhất đã có thể giải quyết ổn (HDD báo Dynamic). Đây là trường hợp đầu tiên của em bị hiện tượng nhận 500Gb. Bản thân những chiếc HDD đã copy KaraOke thì đều đã được Test rất chuẩn.
@ Tunggiao. Em ghi lại cho anh hoặc chụp ảnh lại toàn bộ mặt trên chiếc HDD của em hộ anh. Ngày mai gửi về cho anh anh sẽ quay phim kiểm tra anh test chính cái HDD đó rồi gửi lên cho anh em kiểm tra nhé. Mai anh cũng chuyển luôn cho em 1 chiếc mới để em xài. Chiếc HDD của em chính tay anh Copy dữ liệu em ạ. Không thể nhầm lẫn được. Mấy ngày cuối là anh tự tay làm dữ liệu mà.
Yên tâm nhé.

Em chỉ thắc mắc về cái khoảng 3 cái tem của Tàu trên cái HDD của bác. Thái land nó cũng dùng chữ Nho à!

quanghaiphong

Well-Known Member

Em chỉ thắc mắc về cái khoảng 3 cái tem của Tàu trên cái HDD của bác. Thái land nó cũng dùng chữ Nho à!
tem Tàu là bọn hải quan Tàu no dàn khi bị kiểm hoá qua biên giới đó mà,an tâm đi bạn,Hải bán hàng có uy tín trong giới giang hồ HP8-}

tem Tàu là bọn hải quan Tàu no dàn khi bị kiểm hoá qua biên giới đó mà,an tâm đi bạn,Hải bán hàng có uy tín trong giới giang hồ HP8-}

Chính xác, không thì bác này giờ không còn ngồi đó mà bán hàng cho anh em được đâu.
Hàng HDD của bác Hải chạy ngon đấy, êm ru.
Phù may quá, giá lên 100k, tính ra bia cỏ thì uống tẹt ga.

HDM1

hải quan Tàu rỗi hơi nhĩ?? kiểm hóa hàng của người ta xé tung sealed của sp rồi dán 1 hơi 3 con tem một lúc.....Lần sau em có mua bác Hải nhớ chọn cho cái nào còn nguyên zin giùm!

quanghaiphong

Well-Known Member

hải quan Tàu rỗi hơi nhĩ?? kiểm hóa hàng của người ta xé tung sealed của sp rồi dán 1 hơi 3 con tem một lúc.....Lần sau em có mua bác Hải nhớ chọn cho cái nào còn nguyên zin giùm!
em nói nghiêm túc đấy pác,em làm ngạch này nên khá rành mà,một số hàng nó rạch ra kiểm hoá thì nó phải dán tem đảm bảo chất lượng sao y bản gốc,về đến nơi mà hàng thiếu hay hỏng pác mới claim nsx ,,,,

tunggiao

Member

Đã chuyển HDD lại cho bác Hải, chi phí chuyển em đã thanh toán luôn, vận đơn 3748402. Bác chuyển gấp HDD khác lại cho em đi.

Haihard

Member

Trời! Coi bộ đút trong quần cầm qua đò hộ bác quá. hic hic.
Cái này khó lắm nha. :D. Ứ làm được đâu. HDD nặng gần 1kg đó.
Em chỉ sợ nhất trên HDD có khoảng 10 cái tem của các bác Phong Vũ, Trần Anh ... mới là chết vật. Mỗi chú tem VN chắc cộng thêm khoảng 100k một chú.

Haihard

Member

Đã chuyển HDD lại cho bác Hải, chi phí chuyển em đã thanh toán luôn, vận đơn 3748402. Bác chuyển gấp HDD khác lại cho em đi.

Chiều nay sẽ đăng số vận đơn cho bác.

nvmy

Well-Known Member

Ở biên giới, cả Hải quan Tàu lẫn ta, tay cầm tập tem chạy lóc cóc sau lưng đám cửu vạn vác hàng trèo đồi, lội sông, vừa chạy vừa dán tem kiểm soát. Trông vui lắm!
Hàng mà nguyên seal, kiểm tra trên site thấy OK thì ổn mà các bác!

FULLHDVIETNAM

Anh Hai đã chuyển HDD cho mình chưa vậy?

Ở biên giới, cả Hải quan Tàu lẫn ta, tay cầm tập tem chạy lóc cóc sau lưng đám cửu vạn vác hàng trèo đồi, lội sông, vừa chạy vừa dán tem kiểm soát. Trông vui lắm!
Hàng mà nguyên seal, kiểm tra trên site thấy OK thì ổn mà các bác!
Dạ nhưng em nghĩ là vì có tem kiểm soát thì mới biết đc hàng hóa có nguồn gốc hay ko chứ ạ!!!
chỉ sợ chả có cái tem nào rồi mua về ko biết nguồn gốc xuất xứ lúc nó lăn ra seacare ko chịu trách nhiệm thì chả biết kêu ai đc8-}

thang_ngo_2002

Mới qua vài đêm mà em 1.5 Tấn đã tăng thêm 100k, không biết tình hình thời gian tới giá rổ thế nào đây bác?

simca

Ke ke, nhớ cái 1.5 TB chuyển ra Đào Duy Từ - Hà Nội cho em đấy nhé :D (quên lại không nhắn thành phố). Phí Tín Thành bao nhiêu thế hả bác???

handanba

hàng chất giá đẹp, up

FULLHDVIETNAM

tin tưởng chất lượng up giùm nè

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên