HDD Seagate 1.5Tgb - 7200.11 kênh phân phối tốt nhất. Giá luôn update

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

nickel264

Ðề: HDD Seagate 1.5Tgb - 7200.11 kênh phân phối tốt nhất. Giá luôn update

NGU MÀ BIẾT MÌNH NGU CHỨNG TỎ MÌNH KHÔNG NGU -
NGU MÀ KHÔNG BIẾT MÌNH NGU CHỨNG TỎ MÌNH KHÔNG HƠN 1 CON BÒ
CŨNG LÀ 1 THỰC TẾ
=)) =)) :)) :)) =)) =)) =)) =))

Hãy vì mục đích lý tưởng mà tìm ra phương pháp
Đừng tìm cách biện minh cho sai lầm của mình.​
Câu nói này dành cho bác thì đúng hơn, bán hàng kiểu đuổi khách này thì đừng mong bán hàng tại HDVN bác ah, anh em HD không phải là gà để các bác thích luộc kiểu nào cũng được. Àh, bác bán chung với chủ topic thảo nào cứ bênh chằm chằm thế, cái gì nó sự thật thì dù cố che giấu cũng không được bác ạh !

CÓC GHẺ MÀ ĐI SO SÁNH VỚI DIAMOND PARKSON - HDD MÀ ĐI SO SÁNH VỚI TAI NGHE ĐIỆN THOẠI =))

=> VỚI CÁI CÁCH TRẢ LỜI KIỂU ĐÓ THÌ EM ĐÃ THẤY ĐƯỢC HD VIỆT NAM ĐÃ CÓ 1 CON BÒ =)) =))

vẫn muốn làm pò cơ à:(
ờ thì làm pò đi/:),hdvietnam có kon pò yeah<:pyeah=D>

Vậy là HDvietnam đã có 2 cái nick mới chỉ để Flame=D>(lại thêm kon pò=>chật chỗ)

Câu nói này dành cho bác thì đúng hơn, bán hàng kiểu đuổi khách này thì đừng mong bán hàng tại HDVN bác ah, anh em HD không phải là gà để các bác thích luộc kiểu nào cũng được. Àh, bác bán chung với chủ topic thảo nào cứ bênh chằm chằm thế, cái gì nó sự thật thì dù cố che giấu cũng không được bác ạh !

Em chả chung chạ với bố kon bác nào cả
Nhưng bán chung nguồn hàng là HDD seagate thì có khoảng chục nghìn người trên thế giới:-"
Và đương nhiên,bán cho người cần chứ ko bán cho "thằng phá"

nickel264

bác nói em tạo nick mới để flame, bác cho em dẫn chứng đi, có cần được set mod để coi ip không ? đừng viện vào các lý do để đi vòng vo hòng bẻ cong sự thật !

bác nói em tạo nick mới để flame, bác cho em dẫn chứng đi, có cần được set mod để coi ip không ? đừng viện vào các lý do để đi vòng vo hòng bẻ cong sự thật !

Em vòng vo làm j
em thik thì em lại tắt modem đi bật lại:-"rồi tạo nick khác tha hồ spam :>

CÓC GHẺ MÀ ĐI SO SÁNH VỚI DIAMOND PARKSON - HDD MÀ ĐI SO SÁNH VỚI TAI NGHE ĐIỆN THOẠI =))

=> VỚI CÁI CÁCH TRẢ LỜI KIỂU ĐÓ THÌ EM ĐÃ THẤY ĐƯỢC HD VIỆT NAM ĐÃ CÓ 1 CON BÒ =)) =))

hí hí:">
ko chấp kon pò:-"
đuối lý rồi thì thổ lộ anh em để anh em"im lặng là đỉnh cao của sợ kinh bỉ"=))

Eclipse

vẫn muốn làm pò cơ à:(
ờ thì làm pò đi/:),hdvietnam có kon pò yeah<:pyeah=D>
Thiệt tình em ko về phía ai mà câu cửa miệng của em là "Cái gì đúng thì thôi"
1.Bác haihard bán HD seagate 1,5TB là 1 thực tế => Cai1

2.Bác ấy bảo hành cẩn thận chu đáo với mọi người là 1 thực tế => Cái này ai chả bán mà chẳng là thực tế

3.Bác ấy ship toàn quốc và thu tiền tận nhà cũng là 1 thực tế mặc dù chỉ bị giới hạn ở HCM và HN(đây là do lỗi tín thành) cũng là 1 thực tế. => Cái này ai chả làm đc . Gửi hàng kiễu đó bắt người ta tính phí thêm 50-100k mà hay ho gì ? => thế bác đến tận nơi mà lấy,kêu ca cằn nhằn je`:-".Bác đòi thu tiền tận nhà bác,rao hàng tận tay bác mà vẫn giá đó sao8-}.Bác lên parkson ,diamond mua cái tủ rồi bắt nó mang ra miền trung cho bác à,thử đi =D>

4.Bác ấy ko nói trên topic khi bán hàng là freeship cũng là 1 thực tế
-Bác ấy lúc bán thì có nói freeship cho bác nào đó em ko nhớ tên nhưng lúc bảo hành thì hdd ko vấn đề j thì bác ấy đâu thể freeship cho bác đc cũng là 1 thực tế => Free Ship sao bắt khách hàng trả tiền vậy ??? =>Thế bác mua cái tv hay cái điện thoại nó hỏng thì bác mang ra chỗ bảo hành hay chỗ bảo hành đến chỗ bác/:)

5.Hàng hóa có lỗi hay là bị 500gb thì đã có người chứng kiến khi cắm những hdd bị gửi trả lại là hoàn toàn ko vấn đề gì cũng là 1 thực tế. => Ai chứng kiến - ai chứng minh ???=>thế ai chứng minh là cái ổ còn 500GB:-&

6.Bác ấy bán hàng và nếu hàng có vấn đề theo yêu cầu của khách hàng thì bác ấy đổi cho cái khác chứ ko "BẢO HÀNH TẠI SEACARE" cũng là 1 thực tế => Chỗ nào bán chả bảo hành 1 đổi 1 tại nơi bán 1 thời gian,chỗ nào thế;))
bác mua cái điện thoại nó hỏng cái tai nghe thì nó có đổi cho bác cái điện thoại mới ko =))

7.Về vấn đề tem mác thì khi dán tem,seal ko hoàn toàn đc bóc ra mà chỉ 1 góc nhỏ của nilon đc rạch ra để dán tem nên hàng còn nguyên seal mới 100% chưa sử dụng là 1 thực tế. => Ai chứng minh được chuyện hàng của anh là nguyên seal , tới tay khách hàng thì không còn seal . CHứng minh 100% bằng niềm tin ?=>ông để hdd nguyên seal rồi ông copy phim cho tôi coi,ông làm đc cho ông 1 tỷ,ông ko làm đc thì bù tôi 1 tỷ vnd,dám chơi ko8-}

8.Theo như các bác ...và Tandoanh nói thì hdd của bác Hải là hàng tàu khựa
-Theo các bác thế nào là hàng tàu khựa???
.đc sản xuất bởi bọn china vớ vẩn ở biên giới????=>nếu chúng nó làm đc thì theo các bác serie number các bác check trên site Seagate ở đâu ra?????=>Mà nếu chúng nó có làm đc thì các bác nghĩ Seagate còn tồn tại đc ko????
.Nếu như thực sự HDD có thể làm fake dung lượng flash thì em chưa thấy bao h.Vì nó HDD theo nguyên tắc vật lý là đĩa cứng!!!!!
VD thế này cho bác dễ hiểu:
.Bộ nhớ flash như tiền trong bank,bác có thể có hàng tỷ nhưng chưa chắc bác đã lấy đc và sài đc
.HDD như tiền trong túi bác=>đây là 1 thực tế và bác muốn làm gì thì làm.
=>sao cái trên này ko thấy đả động nhở:-"

=> CHuyện hàng hóa xuất xứ có sao thì nói vậy . 1 THỰC TẾ LÀ BÁC HẢI ĐÃ TỪNG KHẲNG ĐỊNH HÀNG MÌNH NHẬP TRỰC TIẾP TỪ THÁI LAN - SAU ĐÓ THÊM 1 THỰC TẾ LÀ NÓI LẠI THÀNH HÀNG TẠM NHẬP TÁI XUẤT VÀ GIỜ THÊM 1 THỰC TẾ LÀ NHẬP KÉ TỪ CHINA 1 THỰC TẾ LÀ LỪA DỐI KHÁCH HÀNG - ANH EM HD 1 CÁCH TRẦM TRỌNG=>bác ra metro bác mua cái máy in rồi thấy cái mo tơ chạy trong đó là made in china trong khi cái máy in ghi là made in malay thì bác có nói nó lừa bác kob-),hay lúc mua rồi lại cảm ơn nó thế =))

NGU MÀ BIẾT MÌNH NGU CHỨNG TỎ MÌNH KHÔNG NGU -
NGU MÀ KHÔNG BIẾT MÌNH NGU CHỨNG TỎ MÌNH KHÔNG HƠN 1 CON BÒ
=)) =)) =)) =))

Bác mà đòi đc làm kon bò sao =))^:)^8-}
Bác chỉ đc là kon :mad:) thôi:-"

Anh nói sao cũng được . ANh em HD Việt Nam sẽ nhận định lời nói của em và lời nói của anh xem ai là con bò :) .

HDD đi so sánh với tủ bàn ghế :D
HDD đi so sánh với tai nghe điện thoại :D .
Không ai chứng minh được ổ chỉ nhận được 500GB chứng tỏ là : ANH NÓI KHÁCH HÀNG NÓI SAI - VU KHỐNG ANH ĐỂ ĐƯỢC ĐỔI Ổ MỚI
Ở những nơi khác . Họ đều đem hàng new 100% nguyen seal ra cho khách hàng xem trước . KHách hàng ưng ý thì tự bóc seal rồi gửi lại họ chép phim hẹn ngày đến lấy => Đó là 1 cách chứng minh HDD đã chép phim nhưng xác dịnh được hàng nguyên seal . Anh thì làm gì mà có tới 1 tỷ mà em lấy =))
- Ở Metro , ít ra người ta ko nhận định hàng mình 3-4 lần như chủ topic này . Họ bán hàng chính hãng - có hóa đơn chứng từ đầy đủ .Như bên anh đi so sánh với metro á ...=)) =))

Anh nói sao cũng được . ANh em HD Việt Nam sẽ nhận định lời nói của em và lời nói của anh xem ai là con bò :) .

HDD đi so sánh với tủ bàn ghế :D
HDD đi so sánh với tai nghe điện thoại :D .
Không ai chứng minh được ổ chỉ nhận được 500GB chứng tỏ là : ANH NÓI KHÁCH HÀNG NÓI SAI - VU KHỐNG ANH ĐỂ ĐƯỢC ĐỔI Ổ MỚI
Ở những nơi khác . Họ đều đem hàng new 100% nguyen seal ra cho khách hàng xem trước . KHách hàng ưng ý thì tự bóc seal rồi gửi lại họ chép phim hẹn ngày đến lấy => Đó là 1 cách chứng minh HDD đã chép phim nhưng xác dịnh được hàng nguyên seal . Anh thì làm gì mà có tới 1 tỷ mà em lấy =))

=>Thế ai đòi chép phim ý nhở,ai đòi ship tận nơi thu tiền tận nơi ý nhở:-",bác thì tuổi j mà đòi có 1 tỷ,xài hàng hack ship giá rẻ hen xui quen rồi chứ je` =))
- Ở Metro , ít ra người ta ko nhận định hàng mình 3-4 lần như chủ topic này . Họ bán hàng chính hãng - có hóa đơn chứng từ đầy đủ .Như bên anh đi so sánh với metro á ...=)) =))
8-}
ko mua đc của người ta rồi vô phá kìa,dơ chưa:-"

Trước khi bác HaiHard bán thì các bác mua hdd với giá nhiêu đấy @-)

Chỉnh sửa lần cuối:

nickel264

Em vòng vo làm j
em thik thì em lại tắt modem đi bật lại:-"rồi tạo nick khác tha hồ spam :>
chỉ có những người vô công rồi nghề mới làm việc rỗi hơi đó bác ơi, bác cũng clone khối nick bên 5s rồi nên cũng kinh nghiệm đầy mình nhỉ, em chỉ mới tập chơi hd, chủ yếu vào xem và học hỏi kinh nghiệm của anh em đi trước, thấy chướng tai gai mắt vào có đôi lời thôi, bác cứ suy bụng ta ra bụng người thế :mad:):mad:):mad:)

Nói tóm lại, để kiểm chứng những thông tin chủ topic công bố khi bán hàng có phải là sự thực, những ai đã mua hàng của bác Hải vui lòng confirm giúp những điều sau:
- tình trạng hdd khi nhận đươc ( đóng gói, hình thức, có còn nguyên seal, tem mác ...) ?
- phí vận chuyển do bên nào thanh toán, nếu có dịch vụ trả tiền khi nhận hàng, ai là bên thanh toán ?
- dịch vụ hậu mãi có chu đáo, bảo hành trực tiếp tại seacare có vấn đề không, số serial khi kiểm tra bằng seatool trong win và label có trùng không ?

- ổ cứng mà bác bán cho anh Tunggiao bị lỗi bác để lại cho ai, ai xác nhận là người mua hàng vui lòng confirm để anh em được rõ.

Eclipse

8-}
ko mua đc của người ta rồi vô phá kìa,dơ chưa:-"

Trước khi bác HaiHard bán thì các bác mua hdd với giá nhiêu đấy @-)

Đó , lộ ra con bò rồi kìa =)) . Trả lời không được phải không ? Trả lời không được nên nói lãng sang chuyện khác phải không =)) . Nói về dơ thì chưa biết ai dơ hơn - chưa biết ai nhục hơn đâu :D . Thôi , em xin phép stop nói chuyện với anh ở đây vì người không thể nói chuyện cho con bò nó hiểu đc =)) =))

chỉ có những người vô công rồi nghề mới làm việc rỗi hơi đó bác ơi, bác cũng clone khối nick bên 5s rồi nên cũng kinh nghiệm đầy mình nhỉ, em chỉ mới tập chơi hd, chủ yếu vào xem và học hỏi kinh nghiệm của anh em đi trước, thấy chướng tai gai mắt vào có đôi lời thôi, bác cứ suy bụng ta ra bụng người thế :mad:):mad:):mad:)
=>bác vô lại 5s mà coi xem em Flame ai bao h ko hay chỉ toàn khen với up bài thôi;;).Bác học hỏi kinh nghiệm thì phải nhìn sự việc với kon mắt khách quan chứ Flame theo thế kia thì :-j.... chẹp

Nói tóm lại, để kiểm chứng những thông tin chủ topic công bố khi bán hàng có phải là sự thực, những ai đã mua hàng của bác Hải vui lòng confirm giúp những điều sau:
- tình trạng hdd khi nhận đươc ( đóng gói, hình thức, có còn nguyên seal, tem mác ...) ?
- phí vận chuyển do bên nào thanh toán, nếu có dịch vụ trả tiền khi nhận hàng, ai là bên thanh toán ?
- dịch vụ hậu mãi có chu đáo, bảo hành trực tiếp tại seacare có vấn đề không, số serial khi kiểm tra bằng seatool trong win và label có trùng không ?

- ổ cứng mà bác bán cho anh Tunggiao bị lỗi bác để lại cho ai, ai xác nhận là người mua hàng vui lòng confirm để anh em được rõ.

=>đọc kỹ tin rao nhé các bác ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:

Đó , lộ ra con bò rồi kìa =)) . Trả lời không được phải không ? Trả lời không được nên nói lãng sang chuyện khác phải không =)) . Nói về dơ thì chưa biết ai dơ hơn - chưa biết ai nhục hơn đâu :D . Thôi , em xin phép stop nói chuyện với anh ở đây vì người không thể nói chuyện cho con bò nó hiểu đc =)) =)) [/SIZE]

kon j nó kêu ý nhở =))

:-ss :-| 8-|

đuối lý rồi hả ,thôi thôi ăn cơm đi

Chỉnh sửa lần cuối:

quanghaiphong

Well-Known Member

cương ơi,thôi đi,có được cái gì đâu mà to còi thế...spam tí

Eclipse

kon j nó kêu ý nhở =))

:-ss :-| 8-|

đuối lý rồi hả ,thôi thôi ăn cơm đi

Chuyện này càng ko có gì có khó khăn . ANh dùng 1 máy quay video clip ghi lại toàn bộ quá trinh xem hàng và kiểm tra hàng cũng như quá trình khui seal . Sau đó lưu lại rồi đem chép phim . Khách hỏi thì có video clip đưa cho họ xem . Lấy 1 tỷ được chưa ?

dino

Active Member

WARNING: Các bạn thảo luận trên tinh thần tôn trọng lẫn nhau không nên flame và chửi bới nhau như thế. Từ trước đến giờ HDvietnam chưa bao giờ có thread chửi bới nhau như thế này.

cuabongang

Super Moderators

Thread tạm đóng để tránh các thành viên chửi bới lẫn nhau.
Bạn Haihard có thể mở thread khác để bán hàng tiếp
Các bài chửi bới nhau trong này sẽ được xem xét, và có xử lý thích hợp.
Các bạn muốn kiện cáo hay bàn luận hoặc tìm hiểu về hàng hóa của Haihard có thể mở thread khác.

cuabongang

Super Moderators

Vì thread này có quá nhiều bài không hay, kua sẽ không mở lại.
Haihard mở thread khác để bán hàng, uy tín và chất lượng hàng của bạn cứ để anh em nhận xét.

Các bạn tranh luận ở đây ai cũng có ý của mình, kua không bênh vực ai hết, tuy nhiên, các bài chửi bới lẫn nhau thì vẫn phải xử lý.
Cảnh cáo ban nick 1 tuần đối với Eclipse và cuongnt210 vì cùng 1 lỗi trên. Các bạn nên nói chuyện trên tinh thần xây dựng một chút.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên