HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

tienthanhbk

Well-Known Member
Ðề: HDFC - Chào mừng các bạn đến với đội bóng của những người đam mê HD

Bonus: Qua lên tham gia pha phạt góc, bóng rót vào quá đẹp, em lựa góc xa đánh đầu, ai dè chính xác quá, đập ngay cột dọc. Tiếc!

Ai chuyền như đặt ý nhờ ?

Trái đó cũng tiếc thật, không thì cả 2 đã thành ông sao rồi =))

tienthanhbk

Well-Known Member

Mà hôm qua sao không thấy những pha bứt tốc như trâu điên của Tuấn TN nhỉ ? =)) Sân 7 người có rộng quá đâu mà thấy mất hút, cả trận không thấy đâu cả.

salenguyenduong

Ai chuyền như đặt ý nhờ ?

Trái đó cũng tiếc thật, không thì cả 2 đã thành ông sao rồi =))
Hehe, trái đó đẹp thật.
Mà hôm qua sao không thấy những pha bứt tốc như trâu điên của Tuấn TN nhỉ ? =)) Sân 7 người có rộng quá đâu mà thấy mất hút, cả trận không thấy đâu cả.
Ông này sút mấy trái ẩu quá, toàn bắn chim, anh Hoàn ko bay được nên đá góc xa, nhẹ nhẹ, bóng tầm sát mặt đất là ăn à.

Nói thật đội mình bổ xung thêm: Thiện, Toàn, Tân chia đều 3 tuyến thì cứng đó, đội bạn ăn được cũng ko dễ đâu.

hang_gom

Well-Known Member

Sân Trung Sơn thì em thấy quá ok.Nhưng có điều hơi xa nên một số anh em sợ không đi được.Chứ em là em khoái cái sân đó rồi A.Thức
Lôĩ ném biên,thì anh em cố mà khắc phục,còn sân Kỳ Hòa thì nhỏ quá,ném biên không hợp.
Hôm qua dù thua đậm nhưng tự trong tâm thì vui chứ chẳng có gì buồn.Ghi nhận là anh em có tiến bộ,phối hợp tốt hơn.
Điểm yếu
1.Là hay mất vị trí cần phải khắc phục sớm
2.Vị trí tiền vệ trung tâm phải luôn hỗ trợ tốt cho hậu vệ,hôm qua bị đánh vỗ mặt,tiền vệ họ có nhiều khoảng trống để sút
3.Người nhận banh và chuyền banh phải luôn tạo thuận lợi cho đồng đội.Người nhận banh phải chọn vị trí trống và thuận lợi để nhận banh tránh tình trang bị hậu vệ kèm sát,bị đè.Người chuyền nên chuyền ngay và vào khoảng trống gần người nhận nhất có thể,đừng cầm banh lừa rồi đến chỗ kẹt mới chuyền cho xong.
4.Tiền đạo chịu khó chạy chỗ,bên họ cũng có nhiều anh lớn tuổi mà chịu khó chạy gần như hết chiều ngang sân,theo cũng mệt mỏi,nhưng chính vì điều đó họ có nhiều chỗ trống để nhận banh.
5.Dứt điểm anh em chỉ cần dứt điểm đơn giản ra hai góc khung thành,đừng nhắm sút cho mạnh nhưng lại không chính xác hoặc ngay người thủ môn.

Vụ U19 hi vọng chiều nay nó quăng lên máy cái vệ tinh,dò được thì ngon rồi :D

tinkhang

Well-Known Member

cái vụ ném biên chỉ là lỗi nhỏ,vậy cho nên lỗi nhỏ mà kg xong thì làm sao tập những món khó hơn
tối nay 19h ae có coi dc u19 thì chia sẽ link nha,a mê lối đá của mấy đứa nhỏ này rồi

khunglongbu

Well-Known Member

cái vụ ném biên chỉ là lỗi nhỏ,vậy cho nên lỗi nhỏ mà kg xong thì làm sao tập những món khó hơn
tối nay 19h ae có coi dc u19 thì chia sẽ link nha,a mê lối đá của mấy đứa nhỏ này rồi

Có link u35 HDFC tối qua đá coi ko a?

tienthanhbk

Well-Known Member

Chiến thuật và sức bền của anh em mình còn yếu do vậy nên đá gần nhau hơn, đá chậm chắc sân nhà và giữa sân, chạy chọn chỗ trống trong phạm vi khoảng 7-8m, không nên dốc sức chạy chỗ quá dài hoặc bứt tốc dễ phá sức, người nhận banh xử lý vài nhịp (do đa số anh em rất yếu bước 1) rồi đẩy cho vị trí thuận lợi. Đá vậy dù có thua thì anh em ta vẫn thu được kinh nghiệm và độ ăn dơ khi thi đấu. Hy sinh 1-2 tháng như vậy là ổn ngay.

khunglongbu

Well-Known Member

Chiến thuật và sức bền của anh em mình còn yếu do vậy nên đá gần nhau hơn, đá chậm chắc sân nhà và giữa sân, chạy chọn chỗ trống trong phạm vi khoảng 7-8m, không nên dốc sức chạy chỗ quá dài hoặc bứt tốc dễ phá sức, người nhận banh xử lý vài nhịp (do đa số anh em rất yếu bước 1) rồi đẩy cho vị trí thuận lợi. Đá vậy dù có thua thì anh em ta vẫn thu được kinh nghiệm và độ ăn dơ khi thi đấu. Hy sinh 1-2 tháng như vậy là ổn ngay.

Chắc mỗi buổi thứ 6, anh em đến sớm tập dợt bước 1 quá.
@ Thấy giáo Nhật: Đá mấy bữa thứ 6 thấy đá hăng tiết vịt lắm mà, tranh bóng, đè người, sút bóng cũng mạnh lắm, sao đá sân 7 người đc tí mặt tái xanh hết cả vậy, ko đè hậu vệ họ được cái nào.

MTTV

Active Member

Sân Trung Sơn thì em thấy quá ok.Nhưng có điều hơi xa nên một số anh em sợ không đi được.Chứ em là em khoái cái sân đó rồi A.Thức
Lôĩ ném biên,thì anh em cố mà khắc phục,còn sân Kỳ Hòa thì nhỏ quá,ném biên không hợp.
Không hợp cũng phải tập.

mrjunmoc86

Member

bạch long mobile mới bị CA bắt haha

mrjunmoc86

Member

Hình như có vợ em tham gia vụ này nữa ? :))

Đã có trực tiếp U19 HDFC trên link vừa gửi

haha bí mật haha :)), BL đợt này sạc nghiệp :)), làm ăn mất dậy là thế đấy :))

tinkhang

Well-Known Member

chất lượng xấu quá kg thấy trái banh luôn,hình như quay bằng DT hayCAM trên khán đài,chẳng lẽ thằng mã kg có link nào sao!
a nghe tiếng d.má nó hay quá nữa,BLV thứ dữ dó

tinkhang

Well-Known Member

1-0 chẳng biết chú nào đá vô chắc quay bằng 5S nên kg có chức năng phát chậm lại

tienthanhbk

Well-Known Member

Đài Loan non lắm, VN ko thắng mới lạ. 2-0 rồi, Văn Toàn nâng tỷ số

Bên trên