[HDHN] Bàn thảo kế hoạch chương trình từ thiện 1/6

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

TR0JAN

Ðề: [HDHN] Bàn thảo kế hoạch chương trình từ thiện 1/6

Theo thông tin mới nhận được từ người quen làm tại Nha khí tượng cho biết:
Thời tiết ngày thời tiết ngày và đêm hôm 1/6/2012 tại khu vực Sơn tây - Ba Vì. Trời nhiều mây, giữa trưa hửng nắng. nhiệt độ từ 28 - 30[SUP]0[/SUP] đêm không mưa, gió nhẹ

Kính báo để các bạn tham gia chương trình 1/6 tại khu vực HN đc biết. (Thông tin dự báo đc khẳng định độ chính xác 70% :) )

/Người cung cấp thông tin dự báo thời tiết: Lương Mạnh Hiếu - 090373 9889

dh201hy

Well-Known Member

Hôm đó ăn cơm trưa xong rồi vật mấy em ngoại thương ra làm bộ ảnh nhỉ? :D

vuthehoa

Theo thông tin mới nhận được từ người quen làm tại Nha khí tượng cho biết:
Thời tiết ngày thời tiết ngày và đêm hôm 1/6/2012 tại khu vực Sơn tây - Ba Vì. Trời nhiều mây, giữa trưa hửng nắng. nhiệt độ từ 28 - 30[SUP]0[/SUP] đêm không mưa, gió nhẹ

Kính báo để các bạn tham gia chương trình 1/6 tại khu vực HN đc biết. (Thông tin dự báo đc khẳng định độ chính xác 70% :) )

/Người cung cấp thông tin dự báo thời tiết: Lương Mạnh Hiếu - 090373 9889

Sát ngày quá rồi BTC cho vài chi tiết cụ thể về số lượng,kích thước đã trao đổi để còn chuẩn bị và thực hiện luôn không là không kịp đâu mấy bác,nhất là khoản kích thước nhé,còn số lượng thì trưa mai phải báo để cho bên Hậu Cần còn chuẩn bị và lên kế hoạch.

dh201hy

Well-Known Member

Sát ngày quá rồi BTC cho vài chi tiết cụ thể về số lượng,kích thước đã trao đổi để còn chuẩn bị và thực hiện luôn không là không kịp đâu mấy bác,nhất là khoản kích thước nhé,còn số lượng thì trưa mai phải báo để cho bên Hậu Cần còn chuẩn bị và lên kế hoạch.

Kích thước gì vậy bác?

TR0JAN

E rất muốn nhanh nhưng tất cả đều bị động, những gì chủ động đc thì em đã làm xong, e sẽ cố gắng đáp ứng thông tin anh yêu cầu muộn nhất vào sang ngày mai.
/Đóng cái bỉm to rồi ngồi chờ em chút nhé. có gì mới em gọi luôn vào sim của anh :D

dh201hy

Well-Known Member

Rồi em hiểu, kích thước cái khung treo màn chiếu.
Lão TJ gọi cho MR Hải chốt cái màn xem kích thước bao nhiêu. Nếu không hàn được thì làm 4 cây tre luồng làm khung giống như chiếu bóng ngày xưa đó =))

dh201hy

Well-Known Member

Vậy chốt lại là tập trung ở đâu hả các lão? Gửi xe thế nào?

TR0JAN

Rồi em hiểu, kích thước cái khung treo màn chiếu.
Lão TJ gọi cho MR Hải chốt cái màn xem kích thước bao nhiêu. Nếu không hàn được thì làm 4 cây tre luồng làm khung giống như chiếu bóng ngày xưa đó =))

Đã xong! Ko chọn phương án tre cọc mà xây gạch cho bền :))

/Lịch tập chung à? Quỳnh béo đang lo vụ này nhé, xe em gọi rồi. xe đẹp đẽ thơm tho luôn :D

dangnhuquynh

Đã đàm phán xong xe, chờ bên ấy chốt địa điểm vì liên quan đến việc giấy phép đón trong nội thành giờ cao điểm. Yên tâm là chỗ đón sẽ phải để được xe máy của thành viên.....:))

hoabantrang

Well-Known Member

Sáng mùng 1-6 có cần người hỗ trợ vận chuyển đồ đạc gì không các bác ? Hay là ra thẳng chỗ tập kết luôn ?!

dh201hy

Well-Known Member

Các bác góp ý giúp em cái thẻ BTC :D

dh201hy

Well-Known Member

Cái này nữa

dh201hy

Well-Known Member

Vậy đổi thành thế này nhé

dh201hy

Well-Known Member

Các cụ xem giúp cái bandroll này

TR0JAN

Bỏ chữ Mang ra ngoài cho gọn :) .
Nội dung ghi cụ thể luôn:
3D VỀ VỚI CÁC EM NHỎ TẠI TRUNG TÂM PHỤC HỒI CHỨC NĂNG TRẺ TÀN TẬT THỤY AN

Bên dưới ghi các đơn vị đồng hành cùng chương trình. Các đơn vị có tên tại topic: http://www.hdvietnam.com/diendan/53...ai-tro-thiet-bi-chieu-phim-3d-1-6-2012-a.html

Ngày tháng năm ghi luôn là Quốc Tế Thiếu Nhi 2012

Kích thước khoảng 5m chiều rộng, chiều cao tùy chọn cho phù hợp với tỷ lệ và nội dung

dh201hy

Well-Known Member

Bỏ chữ Mang ra ngoài cho gọn :) .
Nội dung ghi cụ thể luôn:

Bên dưới ghi các đơn vị đồng hành cùng chương trình. Các đơn vị có tên tại topic: http://www.hdvietnam.com/diendan/53...ai-tro-thiet-bi-chieu-phim-3d-1-6-2012-a.html

Chữ dài thế? Nếu ghi các đơn vị thì rối lắm vì toàn ko có logo. Nếu ghi hết chắc phải chơi backdrop

TR0JAN

Nếu ghi các đơn vị thì rối lắm vì toàn ko có logo. Nếu ghi hết chắc phải chơi backdrop

Dài nhưng không thừa :) vì địa điểm là cụ thể.

Tên các đơn vị đồng hành chỉ có 4 ĐV nên mình ghi tên là đủ, có thể ghi nhỏ mọt chút không sao, họ hỗ trợ mình họ không ngại thì mình ngại gì việc in :D

TR0JAN

Có thể viết tắt một số chữ như: Trung tâm = TT; Phục hồi = PH ... Thoải mái đi :D

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên