HDHN Tổ chức đi offline Buffet VIP do bác Hưng GZ tổ chức

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

TR0JAN

Chủ nhật này có buổi offline Buffet đình đám và quy mô nhất từ trước đến nay do lão Hunggz hay còn gọi là City Hunter đứng ra tổ chức.

Thời gian chính tiếc lúc: 10h30 chủ nhật ngày 6/1/2013
Địa chỉ: Khách sạn Hôm Tư Gia 21 Hà Huy Tập - Yên Viên - Gia Lâm - HN
Giá vé vào cửa: Hạng thường 300k | Hạng sang = 500k | Hạng VIP = 1M | Hạng V.VIP = NM

Kính mong anh chị lưu ý có mặt đông đủ, đúng giờ và đến sớm hơn dự kiện để đi "tậu bò" về làm thịt bữa trưa nhé :D

Anh em nào chưa có thông tin thì vui lòng không tắt máy để nhận được thông tin chính thức từ BTC.

Anh em nào chưa có thông tin về buổi tiệc vui lòng reply bên dưới theo cú pháp: nick cách sđt cách số người tham dự để BTC sắp chỗ nhé :)

buihung

Administrator
Tiếc là hôm đó gia đình em có việc nên không thể lên chia vui cùng bác Hunggz, các bác uống giúp em ít ly chúc mừng hạnh phúc cô dâu chú rể nhé.

HDCP

Super Moderators
Cáo lỗi cùng bác hunggz, thực sự là không thể đi Hà nội chúc mừng bác được. Mừng hạnh phúc trăm năm bạc tóc, tân hôn trọc đầu :D

dangnhuquynh

Ðề: HDHN Tổ chức đi offline Buffet VIP do bác Hưng GZ tổ chức

Em đăng ký nhé. Làm quả VIP cho nó phê ạ .....
Cú pháp đăng ký

888888888 0967898888 1

lkcuong

Chúc mừng bác, nhà em hôm đó có việc nên cũng không ở HN tham gia với các bác được ạ.

coolpix8700

Well-Known Member

Chúc mừng hạnh phúc bác Hưng!
Chắc hôm đó em sẽ sang mừng bác.

meomatto

Active Member
Đã nắm được thông tin, hôm tới đi cùng ae 1 xuất! A đông bố trí 1 quả 24 chỗ cho oách nhỉ?! hehe

TR0JAN

Tiếc là hôm đó gia đình em có việc nên không thể lên chia vui cùng bác Hunggz, các bác uống giúp em ít ly chúc mừng hạnh phúc cô dâu chú rể nhé.

Sao anh lại gửi có 1 ly? Nếu tình cảm chỉ có ít thế thôi thì em nhận uống hộ nhé. Nhiều hơn thì để em nhớ mấy bác có nick name là sâu chứ hơn nữa em ko kham đc :)

Đã nắm được thông tin, hôm tới đi cùng ae 1 xuất! A đông bố trí 1 quả 24 chỗ cho oách nhỉ?! hehe
Đi 2 xe limosine cũng đủ 24 chỗ rồi em ơi. Mỗi xe chở đc 12 khách rồi mà. 1 xe anh chạy còn 1 xe Quỳnh béo chạy.
Mọi người liên lạc để ghép cộ nhé chứ lạnh lẽo dư lày mà đi xe máy thì mất trym luôn :D

TR0JAN

Mai bác nào có danh sách đi ăn Buffet thì đúng 8h15 có mặt ở 264 Xã Đàn để đi nhé. Bác nào ko quan tâm đến thông báo này hoặc cố tình muốn di chuyển đường tắt thì hẹn gặp nhau ở khách sạn Hôm Tư Gia :)

kiukiu

Well-Known Member
Tình hình 2 xe là bao nhiêu chỗ đại ca ơi, lạnh như này đi cùng ae ấm cả đôi đường, he he^^

vuthehoa

Đại ca vùng cao Sơn Tây đến giờ này chưa thay đổi quyết định,mai chú Đông nếu cho xe lên đón anh đỡ phải đi xe buýt,đi xe máy về mất trim rồi thì chiều mai còn làm ăn gì được nữa.Em đếch có bạn gái nên ngày nghỉ em không phải về quê bạn gái nên lượn lờ ST được.

invisible9x

Táo Tàu
e cũg muốn tham gia nhưg thật lòg là e chưa nắm rõ lắm chi tiết chương trình, bác nào nhiệt tình phổ biến em với. nhà em mà xuống Gia Lâm thì gần bằng 1 nửa xuống Xã Đàn

kiukiu

Well-Known Member
Mai là ngày cưới của Hưng GZ - cựu mod, 1 thành viên lâu năm của HDHN, bác ý đã gửi thiệp cell-fone đến anh em, bác Trojan hài hước làm cái topic để anh em đi ăn cưới đăng ký hội quân với nhau cho vui và bớt lạnh, ko phải 1 chương trình ăn nhậu ^^

p/s: Nhok: mai nhà trai cũng đón dâu tầm này đấy, e hỏi xem các lão ý đủ chỗ chưa, còn chỗ thì chạy qua đi cho ấm, xe máy sang đó có mà tèo :-s

TR0JAN

Mai mình cứ tụ tập đúng giờ, đúng hẹn đi rồi cùng đón đầu nhà zai ở hồ ba mẫu là đẹp. trời này mà đi sớm sang nhà zai bằng xe máy em sợ thành Kem luôn ý :)

kiukiu

Well-Known Member
Ok anh, mọi người đến đúng giờ để cùng hành quân sang với nhà zai cho nó hoành nhỉ :), còn chỗ thì cho em xin 1 xờ lót nhá đại ca :D

x269

Member
Chắc mai em không đi được roài, lại phải chạy ctr Nhà ga Nội Bài mới. Chúc mừng hạnh phúc bác nhé:) Chúc các bác đi tiệc đứng vui vẻ và không có bác nào bị "tèo trlim":)) vì lạnh nhé.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên