HDVN ZombieLand Wallpaper

Chào các bác!
Chả là dạo này em bị thất nghiệp, ở nhà vui vầy cùng vợ con riết cũng chán nên hôm nay lên máy tính ngồi mày mò tí, thấy cái hình nền này cũng hay hay, với sẵn em có post bài dự thi "Welcome to ZombieLand" nên thiết kế và post lên các bác cùng xem, hy vọng không chê!

Có nhiều độ phân giải và widescreen dành cho cả Laptop, các bác thấy hay thì ủng hộ em sẽ làm nhiều thêm nữa nhé!
Download:
http://www.mediafire.com/download.php?nzzjygyzdt2

Chỉnh sửa lần cuối:
Ðề: HDVN ZombieLand Wallpaper

Khi mà không còn vợ con là vậy đó bác Chip ơi, em được rảnh rang đầu óc và tay chân...

dragonlee

Well-Known Member

Cảm ơn bác không ngủ nhé :)
Đẹp quá, em rất kết wallpaper này của bác.

phungnguyen

bác diễn giải cho cái wallpaper này được ko vậy? sự liên kết chữ hdvietnam và hơn cả sự đam mê với cái quả cầu bị cháy đó ý nghĩa như thế nào vậy bác? em gà mong bác giải thích cho em hiểu ạ? đó là sự đam mê cháy bỏng sao?

HD Beginner

Tưởng bác chế hình ảnh các MOD của HDVN thành zombie chứ.kkk

manhthang

Huyền Thoại

bác diễn giải cho cái wallpaper này được ko vậy? sự liên kết chữ hdvietnam và hơn cả sự đam mê với cái quả cầu bị cháy đó ý nghĩa như thế nào vậy bác? em gà mong bác giải thích cho em hiểu ạ? đó là sự đam mê cháy bỏng sao?

Như tiêu đề của topic này, là Zombieland theme đó.

Đây là hình gốc đây:

Hoặc bạn search "Zombieland wallpaper" cũng được...

Mình "bào chế" lại vậy thôi chứ không có gì! 3:-O
Với lại bạn tự tưởng tượng đi nhé, sao cũng được!!!

Tưởng bác chế hình ảnh các MOD của HDVN thành zombie chứ.kkk
-> Thật là một ý tưởng đáng yêu... Mình phải thực hiện ngay thôi...~O)

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên