HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 21.7 - FPT PLAY HD: "GIẢI PHÁP XEM PHIM ONLINE CHẤT LƯỢNG CAO" TẠI GALAXY CA

davidhand

Moderator
Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 21.7 - FPT PLAY HD: "GIẢI PHÁP XEM PHIM ONLINE CHẤT LƯỢNG CAO" TẠI GALAXY CAFE

Hình đã được chuyển sang flickr, hy vọng ko bị trouble nữa! Hic, đúng là nên tẩy chay cái upanh.com thôi! Bực vãi lúa!

tranduyquang

Well-Known Member
Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 21.7 - FPT PLAY HD: "GIẢI PHÁP XEM PHIM ONLINE CHẤT LƯỢNG CAO" TẠI GALAXY CAFE

Hình đã được chuyển sang flickr, hy vọng ko bị trouble nữa! Hic, đúng là nên tẩy chay cái upanh.com thôi! Bực vãi lúa!

Tạo 1 cái acc yahoo là bác có 1Tb tha hồ mà up ảnh. Tẩy chay upanh nào.

Re: Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 21.7 - FPT PLAY HD: "GIẢI PHÁP XEM PHIM ONLINE CHẤT LƯỢNG CAO" TẠI GALAXY CAFE

Sử dụng song song vài thằng để không bị dán đoạn các bác ạ.! Mình đề cử photobucket, flickr. Anh em bổ xung thêm vài host nữa cho phong phú nhé :((

bauthui1983

Active Member

Tea break, bên trong thì nhà báo tranh thủ phỏng vấn:

Bác Hen "chém" làm sao mà để em phóng viên cho 1 bài "Dân chơi VT phung phí tiền bạc trong thời buổi khó khăn" là chít đấy nhé! :))

davidhand

Moderator

Bác Hen "chém" làm sao mà để em phóng viên cho 1 bài "Dân chơi VT phung phí tiền bạc trong thời buổi khó khăn" là chít đấy nhé! :))

Chú yên tâm, bạn chú còn một buổi tham gia minioffline với AE ta cuối tháng này nữa rồi mới có phóng sự về thú ăn chơi này! A chỉ cần bật mí chẳng hạn như " ... chỉ riêng tiền mua ổ cứng để lưu trữ phim của thành viên thuộc loại "tép diu" như bauthui1983 trong hội HDVT quy ra thóc đã là ... 15 tấn lúa hay tương đương với bà con nông dân mua được 3 con bò loại to nhất nhì tỉnh. Tuy nhiên trong tình hình kinh tế khó khăn như hiện nay thì các thành viên trong hội đã phải giảm chi tiêu đi rất nhiều, chẳng hạn như thành viên congvungtauvn chỉ dám mua chiếc máy chiếu với giá 130tr thôi, thay vì anh mua chiếc 60 kí đô như trước đây a đã dự định, ... " vân vân và vân vân ... chú thấy đã ổn chửa? :))

phuochalan

Well-Known Member

Chú yên tâm, bạn chú còn một buổi tham gia minioffline với AE ta cuối tháng này nữa rồi mới có phóng sự về thú ăn chơi này! A chỉ cần bật mí chẳng hạn như " ... chỉ riêng tiền mua ổ cứng để lưu trữ phim của thành viên thuộc loại "tép diu" như bauthui1983 trong hội HDVT quy ra thóc đã là ... 15 tấn lúa hay tương đương với bà con nông dân mua được 3 con bò loại to nhất nhì tỉnh. Tuy nhiên trong tình hình kinh tế khó khăn như hiện nay thì các thành viên trong hội đã phải giảm chi tiêu đi rất nhiều, chẳng hạn như thành viên congvungtauvn chỉ dám mua chiếc máy chiếu với giá 130tr thôi, thay vì anh mua chiếc 60 kí đô như trước đây a đã dự định, ... " vân vân và vân vân ... chú thấy đã ổn chửa? :))

Nói gì thì nói...Ông phuochalan là ông nào mà nhiếp ảnh đẹp vãi...ka ka ka...Trong tuần này sẽ có trương trình gửi anh em

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 21.7 - FPT PLAY HD: "GIẢI PHÁP XEM PHIM ONLINE CHẤT LƯỢNG CAO" TẠI GALAXY CAFE

Nói gì thì nói...Ông phuochalan là ông nào mà nhiếp ảnh đẹp vãi...ka ka ka...Trong tuần này sẽ có trương trình gửi anh em

anh em đợi chương trình của bác đấy :)

Gió mát quá :(( .phuochalan là lão ở đường Phạm Văn Dinh đó mà, lão này mà săn bắt con nghệ thuật thì thâu rầu lởm oai ....... <:p

davidhand

Moderator
Ðề: Re: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 21.7 - FPT PLAY HD: "GIẢI PHÁP XEM PHIM ONLINE CHẤT LƯỢNG CAO" TẠI GALAXY CAFE

Gió mát quá :(( .phuochalan là lão ở đường Phạm Văn Dinh đó mà, lão này mà săn bắt con nghệ thuật thì thâu rầu lởm oai ....... <:p

Vâng, đúng rồi bác! Kiến trúc sư trưởng kiêm MC & phô to gờ rá phờ của đại vũ hội kỷ niệm 1 năm ngày HDVT ra đời chính là him! :)

minhtuan-tkh

vprhmn

Đang hát bài gì mà nắm chặt tay và say sưa thế bác?

Mình rất kết lối chơi và sinh hoạt kiểu như ACE HDVT. Hôm CN rồi cũng có đi nhưng phải dẫn hơn 40 mạng quân đi xả sờ trít nên biết vụ này mà không tham dự được.

davidhand

Moderator

[/IMG]

Đang hát bài gì mà nắm chặt tay và say sưa thế bác?

Mình rất kết lối chơi và sinh hoạt kiểu như ACE HDVT. Hôm CN rồi cũng có đi nhưng phải dẫn hơn 40 mạng quân đi xả sờ trít nên biết vụ này mà không tham dự được.
Đang ôn nghèo kể khổ bác ạ! :) Bác cứ nói thế mà xuống đây toàn trốn biệt tích ấy, mấy phát rồi nhá!

Anh em HDVT mình lên bảng tin của FPT rùi nha! Xem tại FPT Play HD ‘gây bão’ tại Vũng Tàu - Chung ta
Các bác FPT "chém" kinh thật: màn nhà lão Mạc có 150inch phủ bì mà được chém lên tới 200inch lun :))

Mấy hôm nữa còn có bài khủng bố hơn chú ạ! :)

therains

Active Member

Đang ôn nghèo kể khổ bác ạ! :) Bác cứ nói thế mà xuống đây toàn trốn biệt tích ấy, mấy phát rồi nhá!

Mấy hôm nữa còn có bài khủng bố hơn chú ạ! :)

Chú Cường chém trên Diễn đàn mà đưa lên cả trên này này:
FPT Telecom kết hợp cùng Hội HD Vũng Tàu tổ chức buổi offline

cuongtn87

Well-Known Member
Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - HÌNH ẢNH OFFLINE 21.7 - FPT PLAY HD: "GIẢI PHÁP XEM PHIM ONLINE CHẤT LƯỢNG CAO" TẠI GALAXY CAFE

Anh em bây giờ cẩn thận nhé! Phát ngôn ko cẩn thận, paprazzi chộp được là chít đấy nhé! :))

VÃI HỒN CON CHỒN! em chém thế mà cho lên báo mạng luôn! ghơ ghơ!!!!

bauthui1983

Active Member

Thông báo đến toàn thể anh em HDVT & khách mời tham dự buổi offline ngày 21.7 với FPT:
Toàn bộ thẻ cào Fshare 90 ngày mà FPT tặng chưa kích hoạt nên chưa sử dụng được. HÃY GIỮ LẠI, ĐỪNG VỨT ĐI!
Anh Phúc (FPT) đã thông báo cho FPT Sài Gòn để kích hoạt toàn bộ số thẻ này! Sau khi kích hoạt xong sẽ thông báo lại, để anh em sử dụng.
Nhờ anh em thông báo lại cho khách mời biết và thông cảm cho FPT!
Thanks & Best Regards!

Thông báo đến toàn thể anh em HDVT & khách mời tham dự buổi offline ngày 21.7 với FPT:
Toàn bộ thẻ cào Fshare 90 ngày mà FPT tặng chưa kích hoạt nên chưa sử dụng được. HÃY GIỮ LẠI, ĐỪNG VỨT ĐI!
Anh Phúc (FPT) đã thông báo cho FPT Sài Gòn để kích hoạt toàn bộ số thẻ này! Sau khi kích hoạt xong sẽ thông báo lại, để anh em sử dụng.
Thanks & Best Regards!
ai dư ko sử dụng thì tặng em nhé :))

Sammar

Thanks & Best Regards!

FPT đang cho Active các thẻ đó nhé. do đó Anh Em khoan vứt nha. Em là thằng cầm Mic nói chuyển cả buổi với các Bác ngày hôm đó đó. hihi , do hệ thống chưa cập nhật số seria mới này nên có trục trặc tí xíu mong các Anh thông cảm nhé.
Hẹn gặp lại các Anh trong tháng 9 nhé. hihi:D

Roland

Well-Known Member

Các bác Vũng Tàu đc trải nghiệm em nó trước sướng quá. FPT cũng chuẩn bị giới thiệu sản phẩm ở An Giang rồi.

Bên trên