HDVT - OFFLINE 03/03/2013

ringleader

Active Member
Ðề: HDVT - OFFLINE 03/03/2013

A Khôi nếu tiện cầm thêm cái ổ có chứa vài phim 3D kỹ thuật của Nhật để xem lướt qua chút ( xem hình thôi ko cần audio)....

langthangvn33

Uploader

A Khôi nếu tiện cầm thêm cái ổ có chứa vài phim 3D kỹ thuật của Nhật để xem lướt qua chút ( xem hình thôi ko cần audio)....

phim này xem mà không có tiếng thì chán chết ....chú phuochalan thích xem co tiếng oh yes....oh yes...

bacanon

thứ 7 em có đám cưới ở Sì Gòn nên ko tham gia được rùi.....
chúc các Bác off vui vẽ và bốc thăm may mắn.

ringleader

Active Member

Các Bác đi từ Vũng tàu xuống thì đến 63 Lưu chí Hiếu chính là đường Hồ tri Tân nhé

davidhand

Moderator
Có thêm đồ chơi cho AE tham khảo: láp ráp, test chiéc màn chiếu cong đầu tiên tại VT từ shop1888. AE nào quan tâm và khéo tay thì đến sớm 1 chút để tiến hành lắp ráp luôn cùng gia chủ nhé!

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: HDVT - OFFLINE 03/03/2013

Có thêm đồ chơi cho AE tham khảo: láp ráp, test chiéc màn chiếu cong đầu tiên tại VT từ shop1888. AE nào quan tâm và khéo tay thì đến sớm 1 chút để tiến hành lắp ráp luôn cùng gia chủ nhé!

Ok anh! Ko khéo tay lắm nhưng đến sớm để phụ gia chủ thì ok :)>-

cuongtn87

Well-Known Member

cái này vui nè! hehe cho em quậy với!

Off sao k nhận dc tn vậy ta,k nghe thông báo gì hết vậy hội trưởng

ringleader

Active Member

Nhiều khi bác trưởng bận hoặc nhắn ko hết, thông cảm đi bác, ơ đây đã có thông báo rồi mà;
Màn vẫn chưa về nên mai các bác xem tạm màn ...tường nguyên bản nhé.....

davidhand

Moderator
Re: Ðề: HDVT - OFFLINE 03/03/2013

A gửi SMS cho tất cả thành viên có số ĐT đăng ký rồi, số của e cũng báo "sent" rồi mà! Tại chú e dùng nhiều số quá, ko nhận được ráng mà chịu! :)

davidhand

Moderator
Re: Ðề: HDVT - OFFLINE 03/03/2013

Nhiều khi bác trưởng bận hoặc nhắn ko hết, thông cảm đi bác, ơ đây đã có thông báo rồi mà;
Màn vẫn chưa về nên mai các bác xem tạm màn ...tường nguyên bản nhé.....

Sáng Mai gọi họ tầm 8h là có, họ chạy buổi tối K ạ, lần trước mình mua máy in họ cũng sáng hôm sau mới giao hàng.

phuochalan

Well-Known Member
Nay tưng bừng khói lửa luôn nhể. Đang đi oánh tennis. Tối về up hình

quochung090

Member

đề nghị a phuochalan up hình lẹ lẹ, sáng lắp xong màn má gọi về ăn cơm chưa kịp xem test, bực thật =='

Bên trên