HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 23/12/2012

ndt000

Member
Ðề: HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 30/12/2012

Xin 1 xuất nhé các bác....

Chỉnh sửa lần cuối:

davidhand

Moderator

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 30/12/2012

Đợt offline này ta lấy ý kiến luôn nhé! Theo mình thì tháng tố chức off 2 lần cho vui. Nhờ thế cũng hy vọng 2 tháng HDVT sẽ có 1 e cho AE xài! :)
Trung bình 1 tháng 4 lần bác Hand ơi! Vì theo điều số 7 thì 1 tháng ko đủ 4 lần thì hủy kết quả tháng đó, tháng sau làm lại.
Nên đợt off này anh em cố gắng đi đông đủ để lấy ý kiến luôn nhé! Thành viên HDVT khoảng 40 người rùi!

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 30/12/2012

Trung bình 1 tháng 4 lần bác Hand ơi! Vì theo điều số 7 thì 1 tháng ko đủ 4 lần thì hủy kết quả tháng đó, tháng sau làm lại.
Nên đợt off này anh em cố gắng đi đông đủ để lấy ý kiến luôn nhé! Thành viên HDVT khoảng 40 người rùi!

uh đúng rồi ... 1 tháng off 12 lần luôn...hehehhe...

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 30/12/2012

Tháng 4 lần thì chắc chỉ HDSG mới đủ tiêu chuẩn thôi, HDVT thì ko khả thi rồi! :)

---------- Post added 12-12-2012 at 07:49:31 AM ----------

Tháng 4 lần thì chắc chỉ HDSG mới đủ tiêu chuẩn thôi, HDVT thì ko khả thi rồi! :)

bauthui1983

Active Member
Ðề: HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 30/12/2012

Hôm nay mới để ý là Tết Dương Lịch được nghỉ tới 4 ngày nên có thể một số anh em HDVT có kế hoạch đi du lịch hay về quê. Em thì nằm nhà tết này rùi!
Ko biết có nên đổi ngày offline sớm hơn là 22 hoặc 23/12 ko bác Hand? Để anh em có thể đi đông đủ.

davidhand

Moderator
Re: Ðề: HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 23/12/2012

Hôm nay mới để ý là Tết Dương Lịch được nghỉ tới 4 ngày nên có thể một số anh em HDVT có kế hoạch đi du lịch hay về quê. Em thì nằm nhà tết này rùi!
Ko biết có nên đổi ngày offline sớm hơn là 22 hoặc 23/12 ko bác Hand? Để anh em có thể đi đông đủ.

Uh nhỉ, thôi để mình sửa lại cái ngày! :)
Thanks,

duchieu

Member
Ðề: HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 23/12/2012

wầy. Bác đổi lịch rùi hả. trước 30 giờ 23. :(

davidhand

Moderator

octieuvn

Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 23/12/2012

E có coi qua rồi bác, vấn đề off 4 lần 1 tháng thì HDVT ko khả thi đâu bác. Trừ khi nhà tài trợ có phương án phù hợp cho AE HDVT.

Off 4 lần một tháng thì chủ nhật nào cũng phải đi rồi. Thế thì Gấu và rau của các bác thì ai sẽ "chăm sóc"???

langthangvn33

Uploader
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE CUỐI NĂM 23/12/2012

E có coi qua rồi bác, vấn đề off 4 lần 1 tháng thì HDVT ko khả thi đâu bác. Trừ khi nhà tài trợ có phương án phù hợp cho AE HDVT.

Anh ơi gọi thẳng Anh Tài xem có tài trợ được gì không ......

Bên trên