HDVT - OFFLINE NGÀY 12/5/2013

meoconred

Member
Ðề: Re: HDVT - OFFLINE NGÀY 12/5/2013

Kỳ này đề nghị bác Hand thuê sân vận động để off và phuochalan còn bao nhiêu chai Chivas thuê xe tải chở ra luôn thì mới đủ=P~

macmanhha

Member
Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 12/5/2013

cả tuần nay em bận quá trời, nhà cửa đập tan nát đến giờ chưa xong mặt bằng. A Phúc vừa thông báo có thể qua tuần a xuống test, a se báo trước máy anh em để chuẩn bị anh qua nhà test dùm luôn cho. Các bác đóng cho em tiền phí điều phối nhân vật bự này nhé.

bauthui1983

Active Member

cả tuần nay em bận quá trời, nhà cửa đập tan nát đến giờ chưa xong mặt bằng. A Phúc vừa thông báo có thể qua tuần a xuống test, a se báo trước máy anh em để chuẩn bị anh qua nhà test dùm luôn cho. Các bác đóng cho em tiền phí điều phối nhân vật bự này nhé.

Điều phối bác này là căng lắm đây! Có cần em support ko? =P~
Mà hôm nay mới để ý nghen, anh em HDVT được lên trang chủ mục "Tin HDvietnam" 2 lần rùi nghen! :D

langthangvn33

Uploader

Điều phối bác này là căng lắm đây! Có cần em support ko? =P~
Mà hôm nay mới để ý nghen, anh em HDVT được lên trang chủ mục "Tin HDvietnam" 2 lần rùi nghen! :D

anh lại bốc thăm vắng mặt ..... sáng 12/5 anh ở Sing rồi ... hiihihiih..........

bauthui1983

Active Member

anh lại bốc thăm vắng mặt ..... sáng 12/5 anh ở Sing rồi ... hiihihiih..........

Bác dạo này vắng hơi bị nhiều rùi đó nhé! Biết là bác bận việc nhưng hơn 2 tháng mà ko thấy mặt mũi đâu, thì cũng cần xem lại đấy bác à!
Mọi người ai cũng đều có công việc cả mà, bác hay online, chắc cũng biết hội bây giờ phát triển thế nào!
Vì muốn hội phát triển bền vững nên em có vài lời góp ý!
P/s: khi về cầm ít hàng "xách tay" về đây chuộc lỗi với hội nhé! B-)

K được rồi a khôi ơi....ông bà già e về mỹ rồi 1 mình phải coi cửa hàng với nhìu việc nửa k có time off với a e,hẹn a e qua tháng sau nha...bây h time để ngủ còn k có ....hic.

trongtan7411

Active Member

Em nghe nói ở đường Bình Giã có quán cafe Nét Xưa cũng hay, chuyên sưu tập đồng hồ cổ, loa đài cổ..., không biết có anh em nào qua đó thử chưa? Có thể làm địa điểm offline thử xem.
em có vô đây một lần thấy khá hay nhưng không hợp tâm trạng vì yên tĩnh và hay mở nhạc trịnh, quán hơi nhỏ nữa
ở đây đúng là xưa thật vì quán bài trí và lưu trữ khá nhìu hiện vật về nhạc trước 1975,đặc biệt bác chủ quán có kiểu cafe trứng hay hay.

---------- Post added 11-05-2013 at 11:27:48 AM ----------

dịp này phải đi thôi ko là bị out ra ngoài lang thang lắm,trưởng môn sư huynh thanh lý môn hộ thật sao?

Ðề: Re: Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY 12/5/2013

Chú cứ đà này thì ai mà cứu nổi! Ku ringleader chắc cũng chạy mất dép với chú rồi! :)
Thôi, chú thích hết dậm giật thì cho bộ này về phòng ghép với 95 nhé!

1. Này thì loa này!

2. Này thì Pao này!

or bộ này:

Chú gọi chỗ này 10' sau có ngay! Nghe ko hay cứ đến ... đốt nhà a! :))
a tư vấn kiểu này thằng e nó lại bán oppo cho coi....

tien195

Active Member

các bác ở VT vui quá, kỳ này mà bán nhà ở HN kiểu gì em cũng phải mua nhà ở VT.

cuongtn87

Well-Known Member
Galaxy off khó quá! ồn ào náo nhiệt quá trời! ko biết còn chỗ nào thích hợp hơn ko bác Khôi ơi!

davidhand

Moderator
Đang tìm mà chưa ra đây e! VT đúng là khó tìm địa điểm thật. Chắc thời gian tới sẽ có thôi.

bauthui1983

Active Member

Đang tìm mà chưa ra đây e! VT đúng là khó tìm địa điểm thật. Chắc thời gian tới sẽ có thôi.

Có quán cafe, rạp chiếu phim HD Vũng Tàu "sắp" mở đó, chắc off quán đó được đó!
Ko biết là khi nào thui! :D

Bên trên