HDVT - OFFLINE NGÀY14/4/2013

davidhand

Moderator
Theo lịch offline định kỳ thì ngày 14/4 HDVT sẽ tổ chức offline. Nhưng do có sự kiện HDSG mời các hành viên HDVT tham dự buổi mừng SN HDSG các thành viên chủ chốt của HDVT sẽ tham dự event này (5 người) nên mình sẽ lấy ý kiến AE có thể dời ngày offline định kỳ sang 21/4 để AE có thể tham gia đông đủ hơn. Tuy nhiên, 1 số ý kiến cho rằng vẫn offline ngày 14/4. Vậy AE cho xin ý kiến để mình ấn định ngày offline và đăng ký tham gia buổi offline ngày 14/4 trong topic này, nếu từ 10 người trở lên thì vẫn offline bt tại VT ngày 14/4. Nếu số lượng ít hơn thì sẽ chuyển sang 21/4.

Thanks,

cuongtn87

Well-Known Member
rân chủ nhất là dời lại đi! bốc thăm ko có các bác buồn lắm ạ!!!!!! ko thì sáng t7 anh em mình off rồi các bác phi lên xì gòn luôn! em thì giờ cũng 50-50 thôi ah! cũng như bác Huy thôi ạ!

bauthui1983

Active Member
Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY14/4/2013

He he he.... Em cung vote cho doi lai. Dang dua vo di de o benh vien nen online bang DTDD. Ko biet co bi xoa vi viet ko dau ko???

davidhand

Moderator
rân chủ nhất là dời lại đi! bốc thăm ko có các bác buồn lắm ạ!!!!!! ko thì sáng t7 anh em mình off rồi các bác phi lên xì gòn luôn! em thì giờ cũng 50-50 thôi ah! cũng như bác Huy thôi ạ!

Thứ 7 nhiều AE vẫn làm việc buổi sáng nên ko tổ chức được, quan điểm của a vẫn như trên. Nếu trên 10 người thì off 14/4, dưới 10 thì dời lại 21/4. Offline lèo tèo vài mống buồn lắm! Hôm CN rồi ngần đấy người đã thấy kém vui rồi!

davidhand

Moderator
Re: Ðề: HDVT - OFFLINE NGÀY14/4/2013

He he he.... Em cung vote cho doi lai. Dang dua vo di de o benh vien nen online bang DTDD. Ko biet co bi xoa vi viet ko dau ko???

Ơ, sao chú bảo tầm 14/4 mới dọn ổ cơ mà? Khi nào vỡ đê, Ku con nó ra nhớ cho nó mặc áo HDVT luôn nhé! :)
Chúc chú hoàn thành suất sắc nhiệm vụ và mọi sự như ý!

bauthui1983

Active Member

Thank các bác! He he he.... Vỡ rồi các bác ạ!
3.5kg lúc 1h10 sáng 2/4 (may quá ko rơi vào 1/4 8-})
Giờ phải cố gắng hoàn thành nhiệm vụ & bố trí nhân lực để 13/4 đi chiến với các anh em! :p

therains

Active Member

Chúc mừng bauthui1983 nhé, có người nối nghiệp của hội trong tương lai rồi!

davidhand

Moderator

Giờ phải cố gắng hoàn thành nhiệm vụ & bố trí nhân lực để 13/4 đi chiến với các anh em! :p

Chúc mừng chú! Chuẩn bị tốt sức khỏe cho thời gian ... ăn chay nghe chú! Nghe đâu có câu gì nhỉ... à, "Nhất nhật bất giao cấu, khí tồn tại não sinh bách bệnh" hy vọng chú biết "điều hòa" cho tốt! :))

phuochalan

Well-Known Member

Thứ 7 nhiều AE vẫn làm việc buổi sáng nên ko tổ chức được, quan điểm của a vẫn như trên. Nếu trên 10 người thì off 14/4, dưới 10 thì dời lại 21/4. Offline lèo tèo vài mống buồn lắm! Hôm CN rồi ngần đấy người đã thấy kém vui rồi!

Cứ không có mình đi ăn chơi nhảy múa là kém vui à...hình như vậy...ka ka

Chúc mừng chú.....Dạo này mùa khô nắng nóng, nên tranh thủ mua ít quạt hay máy sấy về sấy cho NÒ NÓ nhanh KHÔ

langthangvn33

Uploader

chúc mừng em nhé ....

zellius

Chúc mừng chú, hàng này thơm quá hehe

macmanhha

Member

Tình hình là mấy hôm trước mà oflien còn khong hon 10 người bao nhiêu. Bây giờ 14/4 Hội có việc giao lưu với tren SG hết 5 người. Chắc chắn những người khác biết tin này cũng ko hứng mà đi off. Cho nên mình dời lại sang buổi tối hôm gần nhất trong tuần đi, còn ko chiều tối thứ 6 tuần đó, off chai tí luôn.

Vụ Off tren SG thì trên tinh thần để các AE Vũng tàu tham gia luon cho vui thì sáng nay có dt cho anh Đức thủ quỹ HDSG thì a có nói đang xem lại việc chỗ ngồi, có khả năng tăng thêm, a Đức sẽ báo mình sớm.

quangtuong

Banned

ngoài lề tý nha mấy bác .tình hình là bị mất cái chìa khóa của ổ khóa cửa ở nhà . hiệu MIWA của nhật.
bây jờ mà mang sài gòn cắt thì căng quá ae ai biết vt mình cắt chìa này chỉ dùm với nha.ở chô của e kg có loại phôi của chìa loại này

quangtuong

Banned

ngoài lề tý nha mấy bác .tình hình là bị mất cái chìa khóa của ổ khóa cửa ở nhà . hiệu MIWA của nhật.
bây jờ mà mang sài gòn cắt thì căng quá ae ai biết vt mình cắt chìa này chỉ dùm với nha.ở chô của e kg có loại phôi của chìa loại này

Bên trên