HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

therains

Active Member
er em chưa có màn luôn mà! em chơi chiếu lên tường y chang nhà bác Khiêm ấy! anh em thế đấy, em út vũ trang ntn mà ko nắm ah?

Một số anh em còn không có tường mà chiếu đây này! Vấn đề giờ có cái máy rồi nhưng còn chiếu vào đâu mới là quan trọng! Chẳng lẽ chiếu vào tường thằng hàng xóm à!

ringleader

Active Member
Ðề: Re: HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

Còn nhiều lắm chú! Chốt là thế "lào"!
Còn bác Thái tvhabc, anh Hưng zellius, anh Huy La nữa nè!
Và chưa kể đến 1 TAY TO rất nguy hiểm, bí ẩn nữa: Mr. Khiêm RINGLEADER
=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))=))
15H59 NGÀY 19/5/2013 - HDVIETNAM SẼ BỊ LAG - DATABASE ERROR

Núp phát đã, kiểu gì chả thắng

ringleader

Active Member
Ðề: HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

Em làm phát màn 3,6tr nhỉ, Phuocha để lại khung luôn nhé, thế là ấm
Tiện thể có khi nâng cấp âm thanh tổng thể em sẽ cho toàn bộ sẻi6 BW ra đi bao gồm:
683: 1 cặp
685: 2 cặp
Center: 61
Re: Denon 4310CI
Sub: Kef ASW B52

therains

Active Member
Re: Ðề: HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

Tiện thể có khi nâng cấp âm thanh tổng thể em sẽ cho toàn bộ sẻi6 BW ra đi bao gồm:

Hehe, tayto bây giờ ra tay rồi đây, có bác Ringleader khuấy động nữa là ngon rồi! Bác cho em Oppo 103 đi nốt chứ ko em nó buồn!

phuochalan

Well-Known Member

em cũng đang muốn ấm giống bác đây. ha ha

ringleader

Active Member
Ðề: Re: Ðề: HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

Hehe, tayto bây giờ ra tay rồi đây, có bác Ringleader khuấy động nữa là ngon rồi! Bác cho em Oppo 103 đi nốt chứ ko em nó buồn!

Đi thế nào được, lại mất cơ hội gia nhập oppo à, thay máu âm thanh đa kênh trước, 2 kênh tính sau

therains

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

Đi thế nào được, lại mất cơ hội gia nhập oppo à, thay máu âm thanh đa kênh trước, 2 kênh tính sau
Sau vụ này lại có thêm thớt "Hội những người chơi Yamaha rồi", một loạt anh em đang thay máu và thậm chí bơm thêm máu luôn đó bác!

therains

Active Member

Hichic, tường nhà em mà không yếu là quất bộ này của bác rồi đó, đem bộ này về nỡ tay mở hết công suất nó đổ qua tường nhà hàng xóm thì toi

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

Sau vụ này lại có thêm thớt "Hội những người chơi Yamaha rồi", một loạt anh em đang thay máu và thậm chí bơm thêm máu luôn đó bác!

Hix hix... thấy anh em lập hội tè le mà tủi quá!
Chắc mình lập hội chơi HDD quá!
Ơ mà HDD thì ai mà chả có! Thôi, ngồi tự kỷ giữa đêm mưa tầm tã vậy!

therains

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

Đi thay tã cho thằng cu đi, đời ba nó mà không làm được thì để nó!

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

Đi thay tã cho thằng cu đi, đời ba nó mà không làm được thì để nó!

Đến thay tã cho con mà mẹ nó còn giành mất rùi!
Hix hix... đành đi xem phim vậy!

davidhand

Moderator
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

A cũng a dua theo chú, lại vừa múc thêm cái 2TB ở Phong Com về đây này! Tốn tiền HDD quá đê! :)

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

Tính ra bao nhiêu xèng tiền mình nhể Phuochalan????

Hôm off, bác La nói rùi đó! Bác ấy xúc 4 con, mỗi con hình như khoảng 80 hay 90 Obama à!
Em cũng mới xúc 1 con 2Tb ở Phong Com, về cop mớ phim ở ổ 3Tb ra. Ổ 3Tb nguy hiểm quá!
Tốn HDD dã man thật!

therains

Active Member
Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

Hôm off, bác La nói rùi đó! Bác ấy xúc 4 con, mỗi con hình như khoảng 80 hay 90 Obama à!
Em cũng mới xúc 1 con 2Tb ở Phong Com, về cop mớ phim ở ổ 3Tb ra. Ổ 3Tb nguy hiểm quá!
Tốn HDD dã man thật!

Vậy tính ra về tới VN thì cũng 2tr rồi còn gì? Anh đang hỏi huyla xem tính tới lúc nhận hàng thì bao nhiêu/cái. Không biết có rẻ hơn mua ở VT ko?

bauthui1983

Active Member
Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: Re: Ðề: HDVT - TRUNG TÂM MUA BÁN - TRAO ĐỔI ĐỒ HD TRONG NỘI BỘ HDVT

Vậy tính ra về tới VN thì cũng 2tr rồi còn gì? Anh đang hỏi huyla xem tính tới lúc nhận hàng thì bao nhiêu/cái. Không biết có rẻ hơn mua ở VT ko?

Bác La hình như có anh trai ở bển cầm về! Chứ ship về mà chỉ rẻ hơn có vài trăm cụ Minh thì mua ở đây luôn cho tiện bảo hành sửa chữa đúng không các bác?

Bên trên