[HDX-1000]: Hướng dẫn chi tiết Flash firmware PopcornHour A110 vào HDX1000 (để downmix DTS và xem su

hoangtuan_neu

Active Member
Ðề: [HDX-1000]: Hướng dẫn chi tiết Flash firmware PopcornHour A110 vào HDX1000 (

Nhờ các cao thủ chỉ giáo với.
Em đang sài K200, xem phim dragonball Kai down trên ani4free.com.
Xem các tập 1-67 thì được, từ tập 68 là ko xem được là sao nhỉ ?
Tất cả định dạng file là .mkv

Không xem được cụ thể là như thế nào hả bác ? Bật file đó thì văng ra ngoài, hay bật file đó thì máy báo không hỗ trợ định dạng ?..... Bác miêu tả kỹ hơn chút để anh em dễ bắt bệnh và cho thuốc

o0starmy0o

Ðề: [HDX-1000]: Hướng dẫn chi tiết Flash firmware PopcornHour A110 vào HDX1000 (để downmix DTS và xe

Mấy bác ơi ! Mới day mình update FW popcorn a110 23/12/2010. Nhưng nó update xong, máy Kaiboer K200 không khởi động dc là sao ? Hic! Mình ko hề rút điện hoặc tắt máy gì hết.

vxuanhoa

Ðề: [HDX-1000]: Hướng dẫn chi tiết Flash firmware PopcornHour A110 vào HDX1000 (để downmix DTS và xe

em cũng mới chơi đồ hd có con K200 muốn update firmware để xem phụ đề tiếng việt, ko biết làm theo hướng dẫn có được ko mấy bác? nhờ mấy bác chỉ giáo

vxuanhoa

help em với các bác ơi????em k200 của em vừa update firmware down ở đây về thì mất tiếng luôn. giờ muốn update bản khác cũng ko được vừa chạy vào update thì ngất luôn.

minizip

Member

Cho e hỏi cái lỗi update firmware cho hdx xog bị xanh màn hình thì là bị làm sao ạ :D:D:D
Thằng bạn em đang tính vứt nó đi em thấy thương tình định cưới lại em nó
sr vì đã đào mộ

khonggianhd

Cho e hỏi cái lỗi update firmware cho hdx xog bị xanh màn hình thì là bị làm sao ạ :D:D:D
Thằng bạn em đang tính vứt nó đi em thấy thương tình định cưới lại em nó
sr vì đã đào mộ

riêng đối với HDX 1000 nếu đã bị lỗi không khởi động được ( như đang up thì mất điện, lỗi trong khi up..) thì không thể emergency như các HDP khác mặc dù hãng đã có chỉ cho cách trên website nhưng chưa thấy ai làm được (cái này thì bó tay =)) ).

trunghb77

Member

Các bác cho hỏi Thư mục gốc thường là thư mục đầu tiên khi vừa kết nối vào FTP, thường chưa các thư mục như: download, video, music,... như hướng dan o trang 1 là o dâu nhỉ, vẫn chưa rõ lắm

Chỉnh sửa lần cuối:

tmn

Member

Các bác cho hỏi Thư mục gốc thường là thư mục đầu tiên khi vừa kết nối vào FTP, thường chưa các thư mục như: download, video, music,... như hướng dan o trang 1 là o dâu nhỉ, vẫn chưa rõ lắm

Máy bác đã có ổ cứng và cài NMT thì mới có.

trunghb77

Member

các bác cho hỏi đầu HD Mitsustar khi bật lên hiện chữ Istar có úp firmware dc không

Habl66

Cho em hỏi up firmware mới nhất của Popcorn có cho chất lượng hình ảnh và âm thanh tốt hơn firmware mới nhất của HDX1000 ko các bác?
Theo ý kiến các bác thì nên dùng firmware nào hơn cho con HDX 1000?

Chỉnh sửa lần cuối:

newbieppc

Member

Chi phép đào lại topic này.
Con HDX cua minh dang xai duoc phu de roi, nhung chi 1 phu de (neu khong merge lai)
Minh co nhu cau xem nhieu phu de ( minh thich xem tieng Anh, tieng Viet switch lai khi phuc vu pa con). Cac ban huong dan giup. Giai phap duynhat la xai FW cua Popcorn ha cac ban? HDX tu Thang 4/2010 chua thay co FW moi

HDX

Sorry go bang iPad type tieng Viet lau qua!

newbieppc

Member

Deleted!
Nho cac ban giup cau hoi tren.

Chỉnh sửa lần cuối:

hatmit35

Em dùng k200 Popcorn Hour bản 5 April 2011 mà cứ chạy file nhạc được vài bài là nó tắt có khi quay lại mở file video cũng không xem được nữa, lỗi không cố định có khi 2 bài lỗi có khi vài bài mới lỗi, có khi nửa bài đã lỗi.
Các bác giúp em với ạ. Em cảm ơn nhiều.

thangnl

help em với các bác ơi????em k200 của em vừa update firmware down ở đây về thì mất tiếng luôn. giờ muốn update bản khác cũng ko được vừa chạy vào update thì ngất luôn.

Em cũng update cho con Kaiboer K200 xong cũng mất tiếng luôn. Làm sao bây giờ hả các bác ơi :(

Bên trên