help cách ghi đĩa phim DVD9->2DVD5

Em vừa down phim "Dòng máu anh hùng" bản DVD9 về,vì bà con em có nhiều người muốn coi và chỉ biết mở đầu đĩa,mà em ra thị trường kiếm đĩa dvd9(ở đà nẵng)quá mắt. nên tìm cách convert dvd9->2dvd5,mong pro nào biết thì giúp đỡ.đã search google thấy toàn bày burn đĩa game không à.ko thấy bày burn đĩa phim

lotus

Member
Ðề: help cách ghi đĩa phim DVD9->2DVD5

Sử dụng DVD fab Platinum là OK, chương trình sẽ giúp bạn chia DVD 9 ra 2 DVD 5 với nhiều tùy chọn rất hay

MrCLCL

Em vừa down phim "Dòng máu anh hùng" bản DVD9 về,vì bà con em có nhiều người muốn coi và chỉ biết mở đầu đĩa,mà em ra thị trường kiếm đĩa dvd9(ở đà nẵng)quá mắt. nên tìm cách convert dvd9->2dvd5,mong pro nào biết thì giúp đỡ.đã search google thấy toàn bày burn đĩa game không à.ko thấy bày burn đĩa phim

Lạc đề tí nhưng cho em hỏi bác down ở đâu vậy, cho em cái link với :p

lotus

Member

Link đây xttp://rapidshare.com/files/171936220/DVDFab_Plal_v.5.2.0.8.rar

Em down PARIS_BY_NIGHT_DISC2_DVD9 dưới dạng file ISO sử dụng Alcoho 52% để mount nhưng không xem được (dù chạy bằng Win Media player hay Total media theatre 3). Nếu mở từng file có đuôi VOB thì xem được. Bác nào biết xin chỉ giúp.

myside

bác dùng VLC đi bác ạ,cái đó mình đang dùng,xem được tất,cũng bị trường hợp tương tự,không biết làm sao,cóp tá lả các chương trình về xem thử,may đc cái vlc

Bên trên