[Help] Có nên cài Win 8..?

NHVL

Ðề: Re: [Help] Có nên cài Win 8..?

Con bạn làm bên Microsoft nó tặng cho cái hộp trong đó có đĩa, key, sách hướng dẫn sử dụng, dụ dỗ mãi em cũng có chút động lòng. :)

Sau khi cài vào con SSD Adata 60Gb 550/500Mb. Quả thực em cũng thấy hài lòng dù đôi khi hơi phiền vì nó chạy... nhanh quá. :))

Quảng cáo hay nhỉ :))

ThangNX13

General
Re: Ðề: Re: [Help] Có nên cài Win 8..?

Con bạn làm bên Microsoft nó tặng cho cái hộp trong đó có đĩa, key, sách hướng dẫn sử dụng, dụ dỗ mãi em cũng có chút động lòng. :)

Sau khi cài vào con SSD Adata 60Gb 550/500Mb. Quả thực em cũng thấy hài lòng dù đôi khi hơi phiền vì nó chạy... nhanh quá. :))

bác show hàng cho anh em xem đi :-O kaka

VThanhgtvt

Well-Known Member
Ðề: [Help] Có nên cài Win 8..?

Chủ yếu là bác ấy khoe em SSD Adata 60Gb đó thui... =))

tusontay

Huyền Thoại

Quảng cáo hay nhỉ :))
Dân CEO mà lị. :D
bác show hàng cho anh em xem đi :-O kaka
Vâng, hàng đây bác ạ. Con máy cùi, đừng chém em tội nghiệp. :))

Và khoe cái đĩa bản quyền free nữa bác =))
Chủ yếu là bác ấy khoe em SSD Adata 60Gb đó thui... =))
Chỉ có 2 thým là hiểu anh. :))

ASAP

Well-Known Member

Em thấy win 8 hổ trợ driver tốt hơn các win còn lại...cái laptop cùi bắp của em dùng các win khác không hổ trợ đầy đủ driver..khi cài Win 8 Pro thì OK cả và chạy mượt mà hơn. Vote cho Win 8.

tranduyquang

Well-Known Member

Win 8 nếu các bác cài đủ soft đang dùng thì cứ cài, vì thấy nó nhanh hơn hẳn win 7. Mình vẫn phải dùng win 7 vì 1 số soft chuyên dụng chưa tương thích win 8.

ThangNX13

General
Re: Ðề: [Help] Có nên cài Win 8..?

Win 8 nếu các bác cài đủ soft đang dùng thì cứ cài, vì thấy nó nhanh hơn hẳn win 7. Mình vẫn phải dùng win 7 vì 1 số soft chuyên dụng chưa tương thích win 8.

đồng ý với bác. Em cũng đang phải update và thay thế 1 loạt soft cơ mà vất vả quá ~X(

hoasimtim

Well-Known Member

WIn 8 tại hạ xài ok hết, chỉ có duy nhất 1 soft là không support :D

Bên trên