help dàn máy LG 450usd

tieutu007

Member
mình muốn hỏi các pro dàn máy LG có ngõ optical thì có ra 5.1 phim hd từ laptop không? mình thấy giàn maý mẫu mã rất đẹp , giá của nó chỉ hơn z5500 50 usd thôi nhưng đẹp hơn nhiều ,xin các pro giúp đỡ, mình ko có tiền chỉ nhắm mua ht từ 500 trở xuống thôi thankssss

manhthang

Huyền Thoại
Ðề: help dàn máy LG 450usd

Khuyên chân thành: bạn không nên mua mấy cái bộ dàn complete kiểu đó. Đặc biệt lại là LG.

danh_tien_duy

Nếu pác thích bộ all in one thì pác nên ngắm bộ pioner, các bộ pioner nghe hay hơn nhiều các bộ khác

bakura123456

ặc, ráng thêm vài chuc usd làm cái creative s750 (520usd) bảo đảm ko hối hận, nhạc nhẽo, phim đều tốt hơn z5500. lúc trước em cũng tính rinh z5500 nhưng suy đi nghĩ lại làm luôn s750 giờ rất hài lòng.:)

Thế Anh

Mấy cái All in one của Samsung, LG, Pana bày ra phòng khách để lòe người ko biết gì thôi. Người có hiểu biết người ta cười mình là trọc phú học đòi mất.

All in one có mấy bộ của Pi, Ya, Denon, Bose là được của nó. Nhưng giá cũng chát lắm. Creative S750 hết hàng, ngừng sản xuất. Lấy Z-5500 là dc rồi.

nham18

Member

Mức giá đó Z5500 là vô đối. Ủa bác Thế Anh cho em hỏi S750 giờ ngay cả SVC cũng ko nhập hàng về bán nữa à. Dạo này em ko theo dõi tình hình thế giới gì cả hix

khactuyen

Banned

S750 nhà sản xuất ko cho ra nữa rồi, bây giờ chỉ còn hàng tồn hay hàng lỗi thôi

tieutu007

Member

em moi mua z5500 ne ,am thanh hay vo cung em rat thich , cam on may anh da tu van cho em thanksssssssssssssssss

Thế Anh

ặc, ráng thêm vài chuc usd làm cái creative s750 (520usd) bảo đảm ko hối hận, nhạc nhẽo, phim đều tốt hơn z5500. lúc trước em cũng tính rinh z5500 nhưng suy đi nghĩ lại làm luôn s750 giờ rất hài lòng.
em moi mua z5500 ne ,am thanh hay vo cung em rat thich , cam on may anh da tu van cho em thanksssssssssssssssss

Nếu bạn cảm thấy khi nghe nhạc vàng, Z-5500 thể hiện chưa tốt thì bạn có thể Mod thêm 2 cặp loa nhỏ 2 đường tiếng thay cho đôi loa vệ tinh Front.

Có người nhận xét là trong tầm 500$ Z-5500 là vô địch về xem phim và nghe POP ROC. Còn S750 hoặc Aego là v địch về nghe nhạc những thể loại còn lại.Nhưng nếu Mod lại 2 loa Front 2 đường tiếng cho Z-5500 thì Z-5500 vô địch nốt những thể loại nghe nhạc còn lại. Tổng thể là vô địch tuyệt đối trong tầm < 500$ :((

khactuyen

Banned

Nếu bạn cảm thấy khi nghe nhạc vàng, Z-5500 thể hiện chưa tốt thì bạn có thể Mod thêm 2 cặp loa nhỏ 2 đường tiếng thay cho đôi loa vệ tinh Front.

Có người nhận xét là trong tầm 500$ Z-5500 là vô địch về xem phim và nghe POP ROC. Còn S750 hoặc Aego là v địch về nghe nhạc những thể loại còn lại.Nhưng nếu Mod lại 2 loa Front 2 đường tiếng cho Z-5500 thì Z-5500 vô địch nốt những thể loại nghe nhạc còn lại. Tổng thể là vô địch tuyệt đối trong tầm < 500$ :((

Mod thêm cặp loa Front cho Z5500 thì nên dùng loại gì là tốt nhất bạn Thế Anh?

Bên trên