[HELP]Đề nghị anh em chung sức vì mega.1280

mrkoyeu

Active Member
Vâng đến lúc này chúng ta phải thừa nhận 1 điều rằng: Đây là sự cố lịch sử thứ 2 của mề gà 1280 sau vụ xóa cả đống file đợt trước. Có lẽ sự cố lần này có thể chấm dứt hoặc kết liễu cuộc đời của mề gà 1280 sau ~1 năm hoạt động. Nhưng những công sức của anh em sử dụng mề gà .1280 nói chung và anh em hdvietnam nói riêng sẽ mất cả sao. Gắn bó với nó lâu rồi, tự nhiên bỏ hẳn thì............... Thôi, anh em hdvietnam ta cố nốt lần này vậy :(. Những topic nào không có file gốc thì đành chia tay còn những topic nào khắc phục được (thường là topic link leech về) thì anh em tổ chức khắc phục nhanh gọn lẹ.
Mong anh em uploader, leecher và cả downloader nữa, chúng ta hay cứu lấy box 1280 này lần cuối.
Còn cái vấn đề box mề gà bên s4u thì anh em đừng vào nữa, đó là diễn đàn chat chit thôi. E vào đó văng tục, rồi đến cả mấy ông clone nick mất dạy chửi loạn lên cũng nhăn răng ra. Chẳng ai nhắc nhỡ và cũng chẳng bị làm sao cả. Có gì anh em cứ bàn luận bên hdvietnam là được rồi.
P/s: Nếu các bác không đồng ý thì thui, e cũng chuẩn bị tinh thần khăn gói quả mướp sang mề gà xe rùi :))

PHONG CÁCH LÀM ĂN CỦA MỀ GÀ 1280. TỨC QUÁAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAAA đi mất X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(X(

hbc

Moderator
Ðề: [HELP]Đề nghị anh em chung sức vì mega.1280

Và sau ~5h bảo trì dùng Norton AntiVirus mega.1280.com đã diêt tất cả (chắc là tất cả) các file bị lỗi.

Diệt hết, xoá hết, để lại làm gì cho chật ổ cứng =D>

Chẳng ai vui vẻ gì khi mất cả ngày trời tải phim về xong ko joint ko xem được :-t

HEEL

1 vài hôm này cả 2 đại gia MEGA đều tạch. Muốn thọc mấy câu nhưng lại thôi. Chán rồi.

vip_pro_1702

chan chẳng buồn nói nữa. Đặt dấu chấm hết cho 1280!!!

hai_duong

Member

Như thế này thì làm sao có thể dùng hàng việt đây trời?

jimminam2000

nếu mà giải tán mega 1280 thì cũng đáng buồn cho em nó,gầy dựng 1 cơ đồ đâu phải dễ,đây là 1 dịch vụ rất có triển vọng của host vn....vậy mà...hix
có lẻ mề gà xé sẽ thu thập nhiều kinh nghiệm để hoàn thiện dịch vụ
mega 1280 xảy ra nhiều bệnh tật trong thời gian qua có lẽ khâu nhân sự có vấn đề

Bên trên