Đánh giá Help:Remote của Med1000X3D bị bệnh chảnh..hic.hic!

Mình mua con Med1000X3D cách đây gần 2 tháng tại Nguyễn Dương.Em nó thì xem film bình thường không vần đề gì hết.Mỗi tội cách remote của nó lâu lâu bị điên.Mỗi lần bấm tua nhanh hay chậm,chỉnh sub... lúc bình thường thì vẫn ok.nhưng khi bị điên nó bấm không ăn luôn.Lúc đó thì tất cả các nút trên remote đều không ăn hết.bấm cà chục lần..đèn xanh remote chóp chóp cả chục lần cũng ko ăn thua luôn.Mới đầu em tưởng pin nên ra mua bộ pin pana hết 24K luôn về thay thấy bình thường thấy vậy cũng mừng.Ai dè lần sau coi cũng vậy bấm cũng lúc điên lúc tỉnh.. Bấm nút tắt nguồn cũng không xi nhê..hic.hic Phải tắt máy bật lên lại thì nó bình thường.Cứ lâu lâu lại vậy có điên máu không chứ.Em có gọi lên bác Nguyễn Dương hỏi thì bác nói đem máy và remote lên để test.Em sợ là lâu lâu nó mới bị điên đem lên test lúc đó nó không điên chẳng lẽ vác lên vác về..hic.hic nhà em lại xa lại không có thời gian đến nỗi lúc mua máy tặng chép film Free mà em còn chưa lên được nữa là...cái này có khắc phục hay đổi remote được không bác.Phone em :0993188255.

SAIGON_HD

THƯƠNG GIA
Ðề: Help:Remote của Med1000X3D bị bệnh chảnh..hic.hic!

Bác check lại xem nguồn phim HD & 3D của bác hiện nay có file phụ đề IDX/SUB không nhé ! Nếu có thì bác delete nó luôn đi, dùng phụ đề SRT thôi thì sẽ không bị trường hợp này nữa !

meocon

Well-Known Member
Ðề: Help:Remote của Med1000X3D bị bệnh chảnh..hic.hic!

Bác check lại xem nguồn phim HD & 3D của bác hiện nay có file phụ đề IDX/SUB không nhé ! Nếu có thì bác delete nó luôn đi, dùng phụ đề SRT thôi thì sẽ không bị trường hợp này nữa !

Chính xác , hồi xưa dính vụ này , điên cả đầu , ngồi search và xóa cũng lâu kinh

Bên trên