Himedia Q10 Pro- Không phụ lòng Fan!

meocon

Well-Known Member
Ðề: Himedia Q10 Pro- Không phụ lòng Fan!

Bác oldfriend cho em hỏi con q10pro em mới lấy khi đang chạy ứng dụng màn hình nó cứ hiện thông báo:"rất tiếc giao diện hệ thống đã dừng lại " là bị lỗi gì và cách khắc phục ra sao ạ.

MÌnh test nguyên đêm hôm qua ko thấy bị . reset thử xem a

Xuanhd347

E cho anh hỏi, xem phim trên q10 ở trang Web hdvie t hoặc đẳng cấp viết. Thì chất lượng phim fullhd ko e. Vì anh xem bảng mấy chiếu vivitek1186. Thấy cũng đẹp, nhưng ko biet chất lương nếu xem bảng ổ cứng thi sao.

Em đã thử tất cả mọi cách rùi vẫn không được chắc thứ 2 mang đổi con khác thui.

lohado2

Active Member

Đang xem ngoại hạng anh trên Q10pro :D
Bác huanphamhd2016 chụp ảnh cái lỗi em xem phát?
Dùng app gì đấy mà bị báo lỗi?

test kỹ vụ wifi xem thế nào mấy bác, vừa rồi nguyên lô Himedia H8 bị dính lỗi wifi không dùng được phải cắm dây LAN trực tiếp.

lohado2

Active Member

test kỹ vụ wifi xem thế nào mấy bác, vừa rồi nguyên lô Himedia H8 bị dính lỗi wifi không dùng được phải cắm dây LAN trực tiếp.

Em vừa xem xong trận MU-Aston villa. Giờ xem tiếp trận chelsea-MC. Thấy bình thường bác ạ. Để mai xem phim qua Fshare lâu lâu tí xem thế nào. Nhưng em nghĩ nó không như con H8 xem 20p rớt mạng luôn đâu.

lohado2

Active Member

đêm qua trước khi đi ngủ cho nó phát phim online. đến sáng dậy nó vẫn đang phát tập thứ 5. mỗi tập khoảng 1 tiếng =>wifi ổn "tới thời điểm hiện tại" :))

luis783

Member

Cấu hình này liệu có hơn hẳn e m8s ram 2g ko vậy các bác?:-?

thong61uk

Well-Known Member

nghe nói xem phim với phụ đề bị lổi font chữ , mai mình cũng có 1 em để trãi nghiệm

eolohd

Active Member

Bác so Q10 pro với M8s thì tội cho q10 quá.

luis783

Member

Tạm thời coi = kodi nha a

Sao so dc a , M8S thua Q10 xa lắc khoản coi phim ổ cứng

A đang định chiến con q10 pro này mà thấy ae bảo fw mới ra bị lỗi,giá cả mới ra chắc cao ko bit sau này nó có down xuống ko ;)) ? h trong dòng android tv box sau nvidia shield con này cấu hình đã dc coi là cao cấp nhất chưa hả huy?

quynhhp82

Member

Q10 pro của mình chỉ bị duy nhất lỗi phụ đề còn ko bị lỗi nào khác. Chạy thông từ hôm qua đến giờ chẳng làm sao. Ko hiểu sao các bác cứ kêu lỗi.

Của mình thì bị lỗi fw mà chưa có bản rom mới để update xem thế nào.

lohado2

Active Member

đâu k thấy bác huanphamhd2016 gửi ảnh cho e xem. e cũng cho chạy thông từ hôm lấy về tới giờ. hết online lại offline

lohado2

Active Member

chết thật. vừa nói xong thì bị treo. chạy 2 ngày liền @@. đang xem "rồng biển trỗi dậy" bằng kodi.

Ah thế là bác cũng co lỗi rồi hả.mà up ảnh lên thế nào vậy bác lohado2

Bên trên