Hình ảnh buổi lễ họp mặt HD Bien Hoa CLUB lần thứ I ngày 4/9/2010

hoangtq

Well-Known Member
Ðề: Hình ảnh buổi lễ họp mặt HD Bien Hoa CLUB lần thứ I ngày 4/9/2010

muốn ném lắm ..mà ai cũng chuẩn ..ko biết ném sao luôn..hình bác tuấn chụp thế này thì ai ném nổi...còn mấy tấm tăng 2 đâu rồi ta

Mấy tấm tăng 2 mình chụp, mà quên chưa copy cho bác Tuấn để up lên, thông cảm tối về nhà mình sẽ up.

Bác Khánh thiết kế logo cho HDBH chưa?

dogiabao

Member

bác hoàng nhớ cất bớt những tấm anh em mình cụng ly liên tuc nhe hahhhahahhah,tuần này họp đi các bác ui.tối thứ 6 caphê capháo nhé các bác :-c~O)

Mấy tấm tăng 2 mình chụp, mà quên chưa copy cho bác Tuấn để up lên, thông cảm tối về nhà mình sẽ up.

Bác Khánh thiết kế logo cho HDBH chưa?

anh yên tâm...siêu phẩm sẽ ra mắt this summer"\m/

bác hoàng nhớ cất bớt những tấm anh em mình cụng ly liên tuc nhe hahhhahahhah,tuần này họp đi các bác ui.tối thứ 6 caphê capháo nhé các bác :-c~O)

bác Bảo máu lửa quá..ae vẫn còn dư âm của đêm hôn ấy. hehe

hoangtq

Well-Known Member

Ý kiến của bác Trung hay đấy, anh em nào rảnh thì tham gia cafe ca fao nhé, địa điểm ở đâu đây? Hay ta nghé nhà bác Thùy luôn nhỉ.

Ý kiến của bác Trung hay đấy, anh em nào rảnh thì tham gia cafe ca fao nhé, địa điểm ở đâu đây? Hay ta nghé nhà bác Thùy luôn nhỉ.
Ok bác!
Cuối tuần này Anh Em ta tới nhà bác thùy cafe 8 chơi hen

DAIYOU

Active Member

Thì cụ thể là thứ mấy và mấy giờ chứ nhỉ còn xắp xếp công việc.
Theo ý của Trung thì vào tối thứ 6,mình cũng nghĩ vậy thứ 5 hay thứ 6 đỡ bận việc riêng hơn.
Còn quán thì nhiều nhưng cụ thể thì anh em cho ý kiến,nếu không thì ghé Bác Thùy.

hoangtq

Well-Known Member

HÌnh ăn nhậu chưa up lên được, các bác thông cảm nha, thẻ nhớ của máy ảnh đưa vào máy tính chỉ thấy mỗi cái shotcut, không mở được thư mục chứa ảnh (khi bấm phải chuột kiểm tra dung lượg thì vẫn thấy có dung lượng gần 1GB ảnh), chắc bị nhiễm vi rút rồi. Gọi điện tính hỏi bác tuanaiai chuyên gia IT mà không thấy nghe máy (chắc máy đang ở chế độ ... tê tê rùi ... kakaka). Sáng mai hỏi được sẽ up lên sau. Một lần nữa mong các bác thông cảm nhé.

tuanaiai

Active Member

HÌnh ăn nhậu chưa up lên được, các bác thông cảm nha, thẻ nhớ của máy ảnh đưa vào máy tính chỉ thấy mỗi cái shotcut, không mở được thư mục chứa ảnh (khi bấm phải chuột kiểm tra dung lượg thì vẫn thấy có dung lượng gần 1GB ảnh), chắc bị nhiễm vi rút rồi. Gọi điện tính hỏi bác tuanaiai chuyên gia IT mà không thấy nghe máy (chắc máy đang ở chế độ ... tê tê rùi ... kakaka). Sáng mai hỏi được sẽ up lên sau. Một lần nữa mong các bác thông cảm nhé.

Hi, bị virus rồi, chỉ cần scan virus xong, nếu đọc không được nữa thì formar và phục hồi lại thôi, 99% là thắng. Còn làm không được bác đưa em, tối qua em ngủ, mệt quá.

dogiabao

Member

thứ 6 7h nghe các bác sun cafe cũng được,còn nếu bác nào thích điểm khác thì cứ lên tiếng nhé

ceo-sitcom

Member

A e ở Biên Hoà mới tham gia mà cũng hoành tráng quá

tuanaiai

Active Member

thứ 6 7h nghe các bác sun cafe cũng được,còn nếu bác nào thích điểm khác thì cứ lên tiếng nhé

Em sẽ cố gắng sắp xếp đến, tuần này em đuối quá các bác :(

tuanaiai

Active Member

TRỜI!PHONG TRÀO ĐANG LÊN MÀ.TỪ TỪ CHƯƠNG TRÌNH CÒN HOÀNH TRÁNG HƠN NHIỀU :-bd :-bd

Bác tuyển mấy em chân dài đi, bữa đó còn pha cafe, trà cho anh em uống nữa :D

jackyla0828HD

thay mặt Hội HDQuynhon chúc mừng Hội HD Biên Hòa ngày càng phát triển.

bibbi

Hoành tráng quá nhỉ. Em mò mẫm vào xem không ngờ lại gặp lão Hưng (lão hơi ốm, áo sơmi trắng,quần jaens) bạn cũng hơi thân từ nào giờ. Hẹn các bác có dịp nào cafe cho vui, em cũng ở BH ạ.

DAIYOU

Active Member

Hoành tráng quá nhỉ. Em mò mẫm vào xem không ngờ lại gặp lão Hưng (lão hơi ốm, áo sơmi trắng,quần jaens) bạn cũng hơi thân từ nào giờ. Hẹn các bác có dịp nào cafe cho vui, em cũng ở BH ạ.

Gặp người quen rồi hả bạn,vậy mời bạn đang ký danh sách luôn cho xôm tụ.
Bữa nào bác ra mắt kết nạp đoàn viên chứ.Ngày mai thứ 6 vào lúc 7g tối nếu rảnh thì bác ghé quán Cafe Sun tám nha.:-?
Đăng ký thành viên tại đây:
http://www.hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=78259
=D>

phu/c1

Member

Hi! ae HDBH
chà buổi offline này hòanh tráng quá! ae đến tham dự cũng đông vui và nhiệt tình (tiếc quá mình ko đến được) các thiết bị hình ảnh và âm thanh quá khủng đặc biệt chụp những mấy tấm hình khá đẹp (có tấm hình chúp tòan thể ae thành viên HDBH nếu tiện ghi tên giới thiệu các ae thì hay quá để tiện sau này gặp mặt giao lưu). :)) nói chung lần đầu tổ chức được như vậy là khá tốt! (HDBH cố lên) chúc thành công

hoangtq

Well-Known Member

Hi! ae HDBH
chà buổi offline này hòanh tráng quá! ae đến tham dự cũng đông vui và nhiệt tình (tiếc quá mình ko đến được) các thiết bị hình ảnh và âm thanh quá khủng đặc biệt chụp những mấy tấm hình khá đẹp (có tấm hình chúp tòan thể ae thành viên HDBH nếu tiện ghi tên giới thiệu các ae thì hay quá để tiện sau này gặp mặt giao lưu). :)) nói chung lần đầu tổ chức được như vậy là khá tốt! (HDBH cố lên) chúc thành công

Hơ hơ bác Phú nhà ta lâu lắm rồi mới thấy vào viết bài nhỉ.
Bác nào rành photoshop điền tên anh em vào cái hình tập thể theo ý tưởng của bác Phú đi, em làm cũng được nhưng làm xong up lên, tưởng là công an up lệnh truy nã ... thì có mà bị ném đá vỡ đầu =P~X_X

Bên trên