Hình ảnh buổi tiệc Sinh Nhật Lần Thứ II của Biên Hòa HD Club

nxlong2005

Active Member
Ðề: Hình ảnh buổi tiệc Sinh Nhật Lần Thứ II của Biên Hòa HD Club

Tính từ bên trái qua hàng đứng:

Đại (daiyou);Phú(vphu2709);Trần Thanh Sơn(transoD9o6334 ;Thanh Trung(dogiabao)anh Hải (trieuson);Trương Văn Phú (Phu/c1);anh Khoác (không biết Nick);Nguyễn Công Dương(buoctiennet);Ngyễn Nghĩa Hiệp (NNHiep) người trúng giải đầu HD Egreat;1 bác ảo đỏ em quên tên ;Nguyễn Đức Bảo(bao0102):anh đẹp dzai đeo kiếng là Trương Quốc Hoàng (HoangTQ);Kế tiếp là anh Phương(bạn HoangTQ);Nguyễn Đức Thịnh(thinhkapa);Cuối cùng là Mod Tuấn (Tuaniai).

Hàng dưới ngồi:

Hoàng Thịnh(michaelHoang);Trường Thọ (Cuctruong);anh Luân với con trai(ducluan74);bác Tuấn Anh (optoma-HD);Anh Châu (không có nick);Duy Minh(duyminh1984);Bùi Hữu Khoa(libekey).

Thanks!

Chài, áo đỏ là mình đó. Có 2 người áo đỏ nổi nhất hội HD Biên Hòa mà quên tên mất một người, bùn 2s ::). Kiểu này chắc bữa nào gặp lại chắc phải phạt bác Đại vài chai để khỏi quên tên quá =P~

DAIYOU

Active Member

Chài, áo đỏ là mình đó. Có 2 người áo đỏ nổi nhất hội HD Biên Hòa mà quên tên mất một người, bùn 2s ::). Kiểu này chắc bữa nào gặp lại chắc phải phạt bác Đại vài chai để khỏi quên tên quá =P~

Chắc phải vậy thôi he he.....:)):)):))
Tại mới gặp bác lần đầu mà ,với lại ngày đó nhiều người mới sao em nhớ hết nổi ,em cũng ngờ ngợ ra rồi mà chưa dám phán bừa.....

thinhkappa

Well-Known Member
Từ trái qua gồm các bác :
Khánh(zotac) - Long(longdnl) - Luật(aliaseo7) - Đức(explorer) - Trường(tonytruong) - Toàn(genzo1984)

hbinhlove2003

Well-Known Member
Còn 1 bác nữa trong HDSG bị mắc kẹt ko tham gia được nên đang thèm rượu "Bưởi" :D

ducluan74

Member

Tính từ bên trái qua hàng đứng:

Đại (daiyou);Phú(vphu2709);Trần Thanh Sơn(transoD9o6334 ;Thanh Trung(dogiabao)anh Hải (trieuson);Trương Văn Phú (Phu/c1);anh Khoác (không biết Nick);Nguyễn Công Dương(buoctiennet);Nguyễn Nghĩa Hiệp (NNHiep) người trúng giải đầu HD Egreat;1 bác ảo đỏ Xuân Long(NXLong2005) ;Nguyễn Đức Bảo(bao0102):anh đẹp dzai đeo kiếng là Trương Quốc Hoàng (HoangTQ);Kế tiếp là anh Phương(bạn HoangTQ);Nguyễn Đức Thịnh(thinhkapa);Cuối cùng là Mod Tuấn (Tuaniai).

Hàng dưới ngồi:

Hoàng Thịnh(michaelHoang);Trường Thọ (Cuctruong);anh Luân với con trai(ducluan74);bác Tuấn Anh (optoma-HD);Anh Châu (không có nick);Duy Minh(duyminh1984);Bùi Hữu Khoa(libekey).

Thanks!

Đính chính nhỏ: Tên mình còn thiếu dấu nặng nữa bác Đại ui! Là Luận đấy ạ! .

chúc mừng hội tổ chức sn thành công tốt đẹp .thật đáng tiếc là mình ko tham gia được >> rất hoàng tráng và vui . năm nay hơn năm trước và chắc chắn thua năm tới..

dogiabao

Member

chúc mừng hội tổ chức sn thành công tốt đẹp .thật đáng tiếc là mình ko tham gia được >> rất hoàng tráng và vui . năm nay hơn năm trước và chắc chắn thua năm tới..

ĐỢT NÀY CỤ LẶN Ở ĐÂU MÀ SÂU THẾ,CHẲNG THẤY OF ÉP VỚI ANH EM GÌ TẤT

thinhkappa

Well-Known Member
Tiếp tục lên hình
Bác Thành(dangtu)HDSG và bác Trực(NguyenTruc)HDBH.

DAIYOU

Active Member

Lâu lâu nhìn lại thấy vui quá!

tuanaiai

Active Member
Kinh tế suy thoái qua đi sẽ có off thôi các bác. À còn mấy món đem đấu giá luôn.

thecuongbh

Well-Known Member

Thích ghê, lần sau em phải tham gia hihi

Bên trên