Hình ảnh Đại hội Offline miền Bắc "Thắm tình Đoàn kết - Chia sẻ Đam mê"

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Ðề: Tường thuật trực tiếp ĐẠI HỘI OFFLINE MIỀN BẮC "THẮM TÌNH ĐOÀN KẾT - CHIA SẺ ĐAM MÊ"

hóng hớt tý !!!!!!!!!!!!!!!

dungdt2

Ðề: Tường thuật trực tiếp ĐẠI HỘI OFFLINE MIỀN BẮC "THẮM TÌNH ĐOÀN KẾT - CHIA SẺ ĐAM MÊ"

Ngủ là ngủ thế nào, anh vẫn đang lang thang ở Bờ Hồ đây này.
Lang thang bờ hồ cùng Ipad hả a? Coi chừng bị em chân dài nào đó bắt cóc thì nguy :D

tieuthieugia

Well-Known Member

ít hình quá, nhìn k đã mắt,
@chú công an: nhìn trẻ và xì tin thế

hoabantrang

Well-Known Member

dh201hy

Well-Known Member

Báo cáo các bác, hình và cờ líp thì nhiều lắm ạ dưng mà các cụ ấy xỉn hết rồi nên chắc mai các bác cờ líc mỏi tay luôn.

Tổng công 60 chai Vodka Cá sấu mà vẫn thòm thèm quá.
Em khản hết cả giọng rồi ạ.

Em ước ao thời gian buổi off trôi chậm lại, vì có quá nhiều chương trình phải rút ngắn lại :D

quang118

Active Member

"hot" girl này có là thành viên trên diễn đàn không các bác ~ em thấy khuôn mặt dễ thương ghê! hehe :p

Xinh quá bác nào còn ảnh không up lên cho em đỡ ghiền nào :p

dh201hy

Well-Known Member

Xinh quá bác nào còn ảnh không up lên cho em đỡ ghiền nào :p

Em thấy lão poly "bắn" em này rầm rầm.

Các bác xem lại trang 1, có khá nhiều ảnh mới

dungdt2

Em thấy lão poly "bắn" em này rầm rầm.

Các bác xem lại trang 1, có khá nhiều ảnh mới
Trời ạ giữa chốn đông người mà poly vẫn đóng phim 18+ sao =P~=P~=P~=P~

minhkutepro

Xin về trươc vì có chút việc bận, anh em vẫn đang đi off. vui quá mọi người ơi

Ông Cò

Active Member

Lần đầu em tham gia offline của HDvn. Rất vui, em thấy 1 rừng máy ảnh mà hóng mãi giờ mới thấy lác đác vài ảnh.
Em lót gạch ngồi hóng ảnh các bác.
Cảm ơn BQT diễn đàn đã tổ chức 1 buổi off rất vui và hoành tráng.

minhkutepro

có khoảng hơn 10GB ảnh về buổi offline ngày hôm nay sẽ được lên hàng trong tối nay.HDVN thật tuyệt vời!!!

dungdt2

Lần đầu em tham gia offline của HDvn. Rất vui, em thấy 1 rừng máy ảnh mà hóng mãi giờ mới thấy lác đác vài ảnh.
Em lót gạch ngồi hóng ảnh các bác.
Cảm ơn BQT diễn đàn đã tổ chức 1 buổi off rất vui và hoành tráng.
Ai clone nick đây? Vào chém khí thế nữa? :-":-":-":-"

Ông Cò

Active Member

Ai clone nick đây? Vào chém khí thế nữa? :-":-":-":-"

Em member HN mới tinh, chơi ở các forum khác thì nhiều nhưng đây là lần đầu tiên biết đến HDvn và tham gia off lần đầu.
Mong các bác đón nhận ~O)

manhhuy8x

Active Member

=P~ trúng cái đầu phát HD nhưng mà vẫn chưa được nhận vì bị hải quan giữ kaka

HHN

Active Member

Còn bác nào muốn uốn cùng em nữa không ạ ???

KienShark

Banned

ác chiến nhở, dân chơi toàn em gái đẹp đứng cửa

giuadongdoimiusinh

Well-Known Member

ác chiến nhở, dân chơi toàn em gái đẹp đứng cửa
Nghe hay nhể ?
Em đi công tác không về vui cùng ACE được chẹp chẹp =P~
Không có hình ảnh buổi offline nhể, chán ghê !

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên