[Hình ảnh] HD Đà Nẵng làm công tác từ thiện

makiemsau

Well-Known Member

makiemsau

Well-Known Member
Ðề: [Hình ảnh] HD Đà Nẵng làm công tác từ thiện

Còn rất nhiều trẻ em có hoàn cảnh khó khăn cần giúp đỡ, rất mong anh em trong hội nếu có đều kiện hay chỉa sẽ theo đúng tinh thần HD nhé :D

mphuc

Member

Chờ mãi sáng nay mới thấy hình! Tự nhiên đi làm vài việc tốt mà thấy phấn chấn ghê!? chắc lâu nay tui ăn ở không hiền lành rồi !!

Buổi đi Hòa Ninh thành công ngoài mong đợi! Thành công đến mức giờ chưa đi Daklak được :)

anbinhdo

Well-Known Member

Cảm ơn ác Toàn rất nhiều, em về lăn ra ngủ đến giờ mới dậy nổi....Chắc phải lên phải lên cafe số với anh em nữa...các Bác có hình ảnh post lên nhé...tốt nhất post qua Trang Chính bên kia để tiện Bình Loạn hi hi hi...sau này em sẽ gọp 1 Video Clip sau...còn mấy đoạn Video nữa!
Bác Hưng post

dino

Active Member

Chờ mãi sáng nay mới thấy hình! Tự nhiên đi làm vài việc tốt mà thấy phấn chấn ghê!? chắc lâu nay tui ăn ở không hiền lành rồi !!

Buổi đi Hòa Ninh thành công ngoài mong đợi! Thành công đến mức giờ chưa đi Daklak được :)
=)) ha ah anh chưa đi đak lak hả sao tối qua ko call đi moát xoa :))

pantau

Active Member

Áo xanh Thành đoàn của Camry tại nó 2 màu nhỉ???

Tieubaocaca

Active Member

Phục các bác Đà Nẵng quá xá. Ngẫm lại mới thấy từ trước tới giờ anh em toàn "chơi":D Xấu hổ quá.

trung_apple

Active Member

chiến đi này thấy tội nhất bác camry . đi oto , mà sao thấy lam lũ , mồ hôi ướt hết cả áo , hay uống nước bị đỏ vào zậy ta ka ka

ljonh3art

Active Member

Anh em Đà Nẵng mình là số 1!!

sawyer8x

Member

mặc dù mình ko đi được nhưng có cái áo của mình đi kìa! hehe

sawyer8x

Member

ặc cái áo bán cho Qhung lời bao nhiêu zậy đồng chí đức :-c mà mới ra quân khí thế ghê

áo vía ai dám bán đại ca. cho bạn í mượn đấy. mình có đói khát lắm thì cũng bán macbook pro chứ ko bán áo đâu. đùng hỉu lần tội em.

anbinhdo

Well-Known Member

ặc cái áo bán cho Qhung lời bao nhiêu zậy đồng chí đức :-c mà mới ra quân khí thế ghê

---------------
Cái gì áo Bác Đức ấy àh ! thật hay giỡn vậy ! Nhưng thật sự Bác Qhung quá nhiệt tình trong công tác xã hội ngày hôm qua, chắc phải rủ đi hoài hoài =D>

sawyer8x

Member

---------------
Cái gì áo Bác Đức ấy àh ! thật hay giỡn vậy ! Nhưng thật sự Bác Qhung quá nhiệt tình trong công tác xã hội ngày hôm qua, chắc phải rủ đi hoài hoài =D>

gà em tuyển về mà lị.

anbinhdo

Well-Known Member

oops. gà em tuyển... kêu gà em vỗ đôi cánh chị xem với >:/,công nhận em đó cực nhiệt tình, cực xông xáo, cục...

cục gì vậy celinedn :D

À ! nhắc tới chuyện Gà , em mới nghĩ tới Thục Trân hôm qua cảnh quay Bác Gà Mái lúc đang ấp trứng buồn cười chải nước mắt...Máy quay phim mà không chịu zoom cứ đưa máy vào gần lại đưa ra xa như Mr Bean quá :-j

Bên trên