Hình ảnh IPTV của Viettel

Ðề: Hình ảnh IPTV của Viettel

sao chưa thấy ai lập topic nói về các kênh yêu thích cần có trên NetTV nhỉ :)) NetTV mà có disney channel và animax thì ngon, thêm cái MTV châu âu nữa, MTV châu á xem như $$$

vanlang+

Active Member

sao chưa thấy ai lập topic nói về các kênh yêu thích cần có trên NetTV nhỉ :)) NetTV mà có disney channel và animax thì ngon, thêm cái MTV châu âu nữa, MTV châu á xem như $$$

Thì khi nào có thông báo chuẩn bị tăng kênh thì mới lập topic đó chứ, bây giờ mà lập thì lãng phí lắm.

yeuvothangban

mỗi người cảm nhận 1 cách khác nhau,ai thích cái gì thì dùng cái ý,chán Viettel thì đổi qua VNPT hay gì gì khác cũng đc....quyền công dân mà
trước mới lắp IPTV của Viettel,thấy ae hỏi han nhiều nên làm cái topic cho mọi người cũng xem và bàn luận thôi,thấy mấy bác cãi nhau kinh quá ....................... :-S

hmanh

Member

Có bác nào xem phim vod mà bị giật vỡ hình bao giờ không? Nettv của mình xem các kênh hd live hoàn toàn bt mà xem phim thì phim nào cũng bị giật vỡ hình cả sd và hd nhưng chỉ bị vài giây là hết rồi lại xem được bt và trong 1 phim cũng chỉ bị khoảng 3,4 lần như thế. Bác nào có biết hay bị về lỗi này thì ới em 1 câu mới

mayhaboi

Banned

mấy pác cho em hỏi là STB có cổng HDMI ko. hay là dùng cổng AV thường vậy.
đăng ký NetTV bây giờ tốn bao nhiêu tiền ( chưa đăng ký Internet Viettel ) cuối tháng nó có tính thêm tiền cước internet ko pác ?

vhung1214

Member

mấy pác cho em hỏi là STB có cổng HDMI ko. hay là dùng cổng AV thường vậy.
đăng ký NetTV bây giờ tốn bao nhiêu tiền ( chưa đăng ký Internet Viettel ) cuối tháng nó có tính thêm tiền cước internet ko pác ?

nếu là STB HD thì có cổng HDMI và cổng Component, SD thì chỉ có AV thôi.

Titan

Các bác cho hỏi nếu ko dùng cáp mà dùng wifi có được ko nhi? vì modem đặt ngay trước cửa rùi

hongquan2009

Well-Known Member

Có bác nào xem phim vod mà bị giật vỡ hình bao giờ không? Nettv của mình xem các kênh hd live hoàn toàn bt mà xem phim thì phim nào cũng bị giật vỡ hình cả sd và hd nhưng chỉ bị vài giây là hết rồi lại xem được bt và trong 1 phim cũng chỉ bị khoảng 3,4 lần như thế. Bác nào có biết hay bị về lỗi này thì ới em 1 câu mới

đúng rồi bạn ah,nhà mình cũng bị vậy nhưng thỉnh thoảng mới bị chắc vẫn trong quá trình thử nghiệm nên chưa đc ổn định mà.

tethien

Active Member

Các bác cho hỏi nếu ko dùng cáp mà dùng wifi có được ko nhi? vì modem đặt ngay trước cửa rùi

Nghe nói có thể được nhưng giá thiết bị rất đắt. Mua 02 thiết bị wifi đã mất 4-5 triệu gì đó rồi.

minhltvn

Chuẩn, càng nhiều đơn vị cạnh tranh thì khách hàng càng có lợi mà. Hihi

hungdisc

Member

khoái nhất VT ở chồ CSKH, gọi điện thoại là 5 phút sau có mặt =D>

nc1402

Member

Nghe nói có thể được nhưng giá thiết bị rất đắt. Mua 02 thiết bị wifi đã mất 4-5 triệu gì đó rồi.

Không mắc vậy đâu :D

Demo IPTV over Wireelss

Demo luôn film nè: Test Download 90Mbps với SD không hề giật

http://www.youtube.com/embed/BINPxMmeGqk

Chỉnh sửa lần cuối:

richievn

O chiêu này hay quá. Bác pm giùm e cụ there cãh kắp đặt Va mua thiết bị due wc không? E cám ơn

Bên trên