Hình ảnh Offline 03 / 5 / 2010 của anh em HD Hanoi

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

congiola

Ðề: Tổng hợp hình ảnh Offline của anh em HD Hanoi

Hoàng Sa vào thấy các bác chém nhau ghê quá nên chạy mất tiêu rùi. Em nịnh mãi mà bạn ý sợ ko dám vào. Đấy! Đã bảo là cứ từ từ mà các bác cứ sồn sồn lên, hỏng hết cả bánh kẹo ;))
Hình như bạn ý đang chat với Hieu-gialam hay sao ý? Ông Hiếu này hay đánh quả lẻ lắm các bác ợ =))

Lâm Gia Trang

ối giời vắng có mấy ngày các bố tranh thủ bia rượu và gái đẹp tùm lum thế kia :(:)(:)(:)(:)(:)(:)((

vutrunghoa

Active Member

Hô hô, lão Lâm vào chém chậm quá rồi đấy... :)) :))

onggia

Well-Known Member

Lão có vẻ hay thích té lúc anh em tụ tập nhể :))

onggia

Well-Known Member

Dạ em ko phải chủ xị bác ạ,bác đừng chém em nhằm cái thằng có cái xe ủi mà táng bác nhé.

Lâm Gia Trang

Chết anh nói thế mất đoàn kết Ae đấy. Thôi để cuối tuần các anh đền bù cho anh lâm hâm hâm nhé. Em nghe anh Xuka nói bia rượu có giảm giá (đổi lại cho cop LOSSLESS). @-)

hoá ra chính chú rồng tồng ngồng này mới là chia rẽ nội bộ đây, phải la cà topic của chú em này chọc ngoáy vậy, có lẽ chú tuổi trẻ hăng hái nhưng vẫn còn trẻ quá [-X

dangnham

Bác Hiếu đâu rồi. Nay em với kiu duyệt hàng đc như thế này =))

onggia

Well-Known Member

Xinh gớm nhỉ :))

Kinh3D

Á à. Hai cụ đi chụp ảnh với các em rồi chia đôi mỗi người một nửa nhá. Có còn em nào ko để e ké với, e đăng ký đặt gạch với cụ kiukiu từ lâu rồi đấy nhá.

Á à. Hai cụ đi chụp ảnh với các em rồi chia đôi mỗi người một nửa nhá. Có còn em nào ko để e ké với, e đăng ký đặt gạch với cụ kiukiu từ lâu rồi đấy nhá.

dã man nhỉ, anh em mốc meo ở nhà :-t

dangnham

Tặng các bác cái này chụp trộm đc =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Kinh3D

Cụ có em Sa vẫn chưa đủ à, cũng mốc nốt à X_X

Sa xẩn gì cụ ới. Em nó ra Đảo rồi mà còn mấy cụ vác trực thăng và thuyền cao tốc ra đó với em nó từ lâu rồi. Em có mỗi quả căng hải củ lạc nên ko đua đc với mấy cụ. =))=))

@ dangnham: Chú resize mấy cái ảnh cái đã rồi hãy upload lên chứ bệ nguyên lên thì nặng quá, load mãi ko xong =))

Chỉnh sửa lần cuối:

Sa xẩn gì cụ ới. Em nó ra Đảo rồi mà còn mấy cụ vác trực thăng và thuyền cao tốc ra đó với em nó từ lâu rồi. Em có mỗi quả căng hải củ lạc nên ko đua đc với mấy cụ. =))=))

@ dangnham: Chú resize mấy cái ảnh cái đã rồi hãy upload lên chứ bệ nguyên lên thì nặng quá, load mãi ko xong =))

Đã ai ra đảo đâu mà thăm với nom.

Mà có nhìn thấy ảnh nào đâu mà chén cái gì :-?

Kinh3D

Đã ai ra đảo đâu mà thăm với nom.

Mà có nhìn thấy ảnh nào đâu mà chén cái gì :-?

Úi xời. Các cụ toàn đi du kích kinh bỏ xừ. Ra đó bắn cứ tằng tằng, bón ruộng thì cây xanh rờn ra rồi mà cụ ko biết gì à =))=))=)) Vì thế giờ cụ nào đi du kích thì đứng ra nhận đi cho nó tiến bộ nhá ko cụ Hiếu lại cứ tưởng e à ơi thì mệt lắm đấy. E ở đất liền cho nó lành.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên