Hình ảnh Offline Tất Niên Kỷ Sửu tại Hà Nội 31/1/2010

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

dangnham

Ðề: Hình ảnh Offline Tất Niên Kỷ Sửu tại Hà Nội 31/1/2010

Em ở Nghĩa Tân, hay cafe Tô Hiệu, khi nào thuận lợi anh em mình jao lưu :D

Em ở Pháo đài Láng, có dịp anh em giao lưu ở capuchino hoặc Nắng Sài Gòn. hôm đó đặt gạch rồi mà bận quá ko đến đc, chán quá

Lâm Gia Trang

Em ở Pháo đài Láng, có dịp anh em giao lưu ở capuchino hoặc Nắng Sài Gòn. hôm đó đặt gạch rồi mà bận quá ko đến đc, chán quá

bác này tưởng Nguyên quán NB cơ mà, lảng vảng ra Pháo đài láng làm gì thế

Kinh3D

Anh em HN kiểm điểm đồng chí, gạch ngói thì đặt rồi mà ko tới được. Đợt tới thì phải đặt gạch ngói xây thành tường để buổi off thành công vang dội nhé. Chứ ko mấy anh chuyên gia gạch ngói lại ném cho đổ tường thì khổ :D:D:D

Lâm Gia Trang

Anh em HN kiểm điểm đồng chí, gạch ngói thì đặt rồi mà ko tới được. Đợt tới thì phải đặt gạch ngói xây thành tường để buổi off thành công vang dội nhé. Chứ ko mấy anh chuyên gia gạch ngói lại ném cho đổ tường thì khổ :D:D:D

phải ra quy chế mới được, các cụ cứ gạch ngói rồi mất hút, có khi phải đề nghị những cụ đặt gạch mà không thấy đến thì phaỉ mời mọi người đi gạch ngói cho nó đỡ áy náy

Kinh3D

phải ra quy chế mới được, các cụ cứ gạch ngói rồi mất hút, có khi phải đề nghị những cụ đặt gạch mà không thấy đến thì phaỉ mời mọi người đi gạch ngói cho nó đỡ áy náy

Bác chỉ được cái nói đúng =D>=D>=D>

thanhtung0506

tùy thôi các anh à, tự giác con ng là chính, chả biết đâu mà lần,

Lâm Gia Trang

Kêu gọi tự giác e rằng hơi bị khó, thôi cứ kêu lần nữa xem sao ?

thanhtung0506

thì tự giác thì chơi chứ mình đi kêu như đi thúc ép thì tự nhiên mình như kiểu là đi làm từ thiện ấy, kêu 1 hoặc 2 lần thì okie nhưng kêu nhiều ng ta cũng bực mình mình thì tự ái

Lâm Gia Trang

thì tự giác thì chơi chứ mình đi kêu như đi thúc ép thì tự nhiên mình như kiểu là đi làm từ thiện ấy, kêu 1 hoặc 2 lần thì okie nhưng kêu nhiều ng ta cũng bực mình mình thì tự ái

lại tái xuất giang hồ rồi, kiểu này topic Hn lại 1 phen lảo đảo đây #-o

thanhtung0506

tại các bác cứ theo đấy chứ, em châm ngòi ai bẩu không đổ nước lại để cho pháo hoa nổ còn kêu zề

thanhtung0506

mình đang thắc mắc ông lâm gia trang mồm dọc mũi ngang ra sao nhể, hú hú, post ảnh đê

Lâm Gia Trang

mình đang thắc mắc ông lâm gia trang mồm dọc mũi ngang ra sao nhể, hú hú, post ảnh đê

thích ảnh hả, ảnh đây :)):))

thanhtung0506

mồm ngang mũi dọc chứ không phải thế kia,mô phật

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên