[ HỞ SÁNG ] trên LG 55SJ850T vừa mua Digicity hôm qua 11/1/2018

mitxixipi

Member
Em định đầu tư 1 em 55 hoặc 60 inch để phòng khách tầm 15-20tr đổ lại ạ
Em quan tâm Sony và LG thôi ạ.
Các bác tư vấn cho e nhé

nabuna

Member
ko đọc đc bài này....Ôm con cục nợ này làm mình mất mấy triệu trả lại dmx...a cay...sau 1 thời gian m tìm thiểu thấy con này bị trả lại nhiều hơn bất cứ con nào ở dmx. Con lỗi main board con lỗi loa, con chả thấy ghi lỗi gì......
Hở sáng không được đổi đâu, con Samsung 65" nhà em cũng vừa mua ở NK còn hở hơn thế này mà chả được đổi

DigiCity Group

Well-Known Member
trường hợp đặc biệt nặng bên em vẫn đổi bác nhé, hở sáng làm khách khó chịu là đổi rồi, còn nhẹ thì có thể chấp nhận được trên dòng tivi led.

shun

ko đọc đc bài này....Ôm con cục nợ này làm mình mất mấy triệu trả lại dmx...a cay...sau 1 thời gian m tìm thiểu thấy con này bị trả lại nhiều hơn bất cứ con nào ở dmx. Con lỗi main board con lỗi loa, con chả thấy ghi lỗi gì......
Trả lại vì hở sáng hả bác? DMX hay LG không hỗ trợ gì à bác? Em thấy giá DMX đang thơm quá nên cũng máu. Hở sáng 1 ít thì em chấp nhận được vì để phòng khách nhà em sáng trưng.

meoden185

Member
Trả lại vì hở sáng hả bác? DMX hay LG không hỗ trợ gì à bác? Em thấy giá DMX đang thơm quá nên cũng máu. Hở sáng 1 ít thì em chấp nhận được vì để phòng khách nhà em sáng trưng.
Có 1 em hở sáng ít , em mua hồi tháng 6, tivi vẫn như mới, đang có nhu câu bán đi lên đời oled, bác thích thì bảo em :D :D

Đính kèm

• MAT NEW - 10.zip
    1.9 MB · Xem: 0
  • MAT NEW - 11.zip
    1.6 MB · Xem: 0
  • MAT NEW - 12.zip
    1.8 MB · Xem: 0
  • MAT NEW - 13.zip
    1.9 MB · Xem: 0
  • MAT NEW - 14.zip
    621.4 KB · Xem: 0
  • MAT NEW -15.zip
    1.8 MB · Xem: 0

shun

Em vừa nhận con LG 55SJ850T từ Điện Máy Xanh 2 ngày trước. Tối qua mới có thời gian kiểm tra thì phát hiện nền màn hình bị nhấp nháy, khiến màu sắc thay đổi.
Các bác cao nhân cho e hỏi đây là bệnh gì, hay tính năng gì? Nếu là tính năng thì tắt chỗ nào.
Clip em quay lại bệnh đây ạ. (Em mặc định là bệnh vì ko nghĩ đây là tính năng).

Bên trên