Hỗ trợ leech file và download cho thành viên HD Hà Nội

• Bắt đầu HD Hà Nội
  • Ngày bắt đầu
H

HD Hà Nội

Guest
HD Hà Nội nhận leech file và download cho các Thành viên thuộc HD Hà Nội.

1. Đối với những member có tag Thành viên HD Hà Nội:

- Hỗ trợ leech tất cả các host từ host này sang host khác, bao gồm tất cả tài liệu, phim ảnh, ca nhạc....( Nhớ ghi rõ host cần chuyển sang ). Download hộ thành viên chỉ việc mang ổ đến copy hoặc:

- Được cung cấp acout Vip của Megashare để download.

- Được cung cấp acout Vip của Mega 1280 để download.
( Thời gian tới sẽ tiếp tục có thêm Acout MU, MF, RS tuỳ vào nhu cầu và tình hình thực tế )

- Acout Vip này có thể down nhiều link 1 lúc, vì là host tại Việt Nam nên tốc độ download cũng rất nhanh, em down thử có lúc lên tới hơn 1MB ( Tùy vào mạng của mỗi người ) để chủ động download hoặc HD Hà Nội sẽ download hộ mọi người. Acout sẽ cấp cho các thành viên thường xuyên tham dự các buổi Offline do Hội HD Hà Nội tổ chức hoặc thường xuyên online, post bài và hỗ trợ tư vấn cho các thành viên khác. ( Ai cần acout thì post tại topic này, sẽ PM cung cấp cho những người đủ điều kiện )

- Acout cấp cho các thành viên hoàn toàn miễn phí, về giá trị tuy không nhiều nhưng đó là những gì Ban điều hành HD Hà Nội có thể làm được tại thời điểm này để hỗ trợ cho các thành viên với những đóng góp mà các thành viên đã cống hiến cho HDvietnam và HD Hà Nội. Vì vậy thành viên tuyệt đối không nên cho mượn và chia sẻ acout cho người khác sử dụng.

- Hỗ trợ up file lên Mega 1280 cho các thành viên ( hunggz phụ trách )

2. Đối với những member của HD Hà Nội ( Căn cứ theo danh sách )

- Hỗ trợ leech file tại các host Megaupload, Rapidshare, Mediafire sang host tại Việt Nam là Megashare cho thành viên HD Hà Nội để download được nhanh và dễ dàng.

- Chỉ leech file là phim ảnh, ca nhạc có tại Hdvietnam ( Yêu cầu post cả link nguồn )

Ai có nhu cầu leech thì post link tại topic này. Trường hợp có nhiều yêu cầu leech, sẽ ưu tiên các Thành viên HD Hà Nội sau đó đến các thành viên khác.

3. Đối với đội leech HD Hà Nội:

- Bác nào nhận leech vui lòng post lại thông tin để tránh trồng chéo.

4. Đối với tất cả các thành viên:

- Sau khi download xong vui lòng post lại thông tin để Đội leech xóa file trong tài khoản để phục vụ leech file cho thành viên khác ( Tài khoản chỉ lưu trữ tối đa 300GB ). Trường hợp không post thông tin phản hồi file đã leech sẽ xóa trong vòng 30 ngày kể từ ngày leech.

Có ý kiến hay yêu cầu gì chưa rõ các bác cứ post tại topic này luôn để được giải đáp. Mọi thông tin mới sẽ được edit chỉnh sửa và bổ sung liên tục tại đây để phù hợp với thực tế.

Trước mắt hỗ trợ được vấn đề này, sắp tới sẽ có nhiều chương trình hỗ trợ hơn nữa cho các thành viên trong Hội HD Hà Nội :)

Bài hướng dẫn download nhanh Megaupload khi không có Acout của bác trantien0072: http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=90726

P/S: Nghiêm cấm spam đấy nhé ( tý quên ) :))

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

badboybeo

Well-Known Member
Ðề: Hỗ trợ leech file và download cho thành viên HD Hà Nội

cái này hay quá
rất hữu ích

mason

Làm sao để trở thành Thành viên HD Hà Nội ?

hunggz

HD Hà Nội nhận leech file tại các host Megaupload, Rapidshare, Mediafire sang host tại Việt Nam là Megashare cho thành viên HD Hà Nội để download được nhanh và dễ dàng.

Ai có nhu cầu leech thì post link tại topic này. Chỉ nhận leech phim và nhạc lossless. Không nhận leech các tài liệu khác ( Trừ các Thành viên HD Hà Nội được leech tất cả các loại phim ảnh tài liệu... )

Trường hợp có nhiều yêu cầu leech, sẽ ưu tiên các Thành viên HD Hà Nội sau đó đến các thành viên khác.

Đối với những thành viên có gắn tag Thành viên HD Hà Nội: Được cung cấp acout Megashare để download ( Có thể down nhiều link 1 lúc, vì là host tại Việt Nam nên tốc độ download cũng rất nhanh, em down thử có lúc lên tới hơn 1MB ) để chủ động download hoặc HD Hà Nội sẽ download hộ mọi người.

Có ý kiến hay yêu cầu gì chưa rõ các bác cứ post tại topic này luôn để được giải đáp.

Trước mắt hỗ trợ được vấn đề này, sắp tới sẽ hỗ trợ được nhiều hơn nữa cho các thành viên trong Hội HD Hà Nội :)

P/S: Nghiêm cấm spam đấy nhé ( tý quên ) :))
e thì up đc lên mega.1280 nếu ko chê e, để e xin chân điếu đóm up lên mega.1280 nhé B-)

duong0912

Well-Known Member

giờ mới biết cái này :)

overkillx

Huyền Thoại

Rất hay, rất hoan nghênh nhưng chắc không phải ai có tag "Thành viên HD Hà Nội" là được acc vip Megashare, vậy cần phải nói rõ điều kiện mới được.

Nhok

Chắc là bác có leech qua Mgs với mấy cái link Kpop của em :x :x :x iu bác quá đi
:x :x Em iu bác HD HN ;))
Rất hay, rất hoan nghênh nhưng chắc không phải ai có tag "Thành viên HD Hà Nội" là được acc vip Megashare, vậy cần phải nói rõ điều kiện mới được.

Chuẩn đấy bác ạ :) vì e thấy một số có tag mà thấy ol hay viết bài đâu :(
Còn off e ko rõ

nguyenkhoa_apt

Well-Known Member

Ôi ôi rongthep22 em ơi sinh viên cứ từ từ mà tiến em ạ đi nhanh ngã mất đấy ;)

hunggz

Chắc là bác có leech qua Mgs với mấy cái link Kpop của em :x :x :x iu bác quá đi

Còn off e ko rõ

link clip đâu, đặt hàng đi nhỉ :D

H

HD Hà Nội

Guest

e thì up đc lên mega.1280 nếu ko chê e, để e xin chân điếu đóm up lên mega.1280 nhé B-)
Ok thanks bác, đã điều chỉnh lại Trang 1
Đã edit thêm tại trang 1 bác nhé

Còn off e ko rõ

- PM gặp riêng anh, giải quyết hết mọi vấn đề ( Cũng iu em lắm :x )

Làm sao để trở thành Thành viên HD Hà Nội ?

Bác đọc topic này và làm theo hướng dẫn: http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=86364

Thêm một địa bàn spam mới, thích quá :">
Toàn dân HD mà, bóc tem thôi \m/
Nghiêm cấm spam, ban nick giờ B-)

@ All: Đã edit thêm 1 số thông tin tại Trang 1 các bác nhé.

trantien0072

Well-Known Member

Hay qua Bác ạ! Ko biết tôi có đủ điều kiện ko để gửi ít link.

hunggz

link giề thế bác ơi

doc_khach

Active Member

cho e mượn cc mề gà 1280 đi e kéo ít phim hix. e hem thích đi cóp ạ :(

H

HD Hà Nội

Guest

Hay qua Bác ạ! Ko biết tôi có đủ điều kiện ko để gửi ít link.

Link RS ca nhạc, ko có x đâu mà điều tra ghê quá :D

e ko leech đc nhưng tải đc RS, cứ đưa link cho e, gớm e hỏi link post ở host nào mà bác khai ra cả x o thế :))

Bác có thể nhờ bác hunggz download hộ hoặc post link vào topic này, ghi rõ host muốn chuyển sang để Đội leech HD Hà Nội xử lý.

cho e mượn cc mề gà 1280 đi e kéo ít phim hix. e hem thích đi cóp ạ :(

Mai check PM nhé

@ All: Mới edit thêm 1 số thông tin tại Trang 1

badboybeo

Well-Known Member

cho em xin chân leech link bác chủ nhé

Bên trên