Hoa hậu Thùy Dung đỗ tốt nghiệp với 3 điểm Văn

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

buihung

Administrator
Theo công bố mới nhất từ Sở GD-ĐT Đà Nẵng, hoa hậu Thùy Dung đã đỗ tốt nghiệp THPT với tổng số điểm của 6 môn thi là 33 điểm. Thủ khoa của thành phố đạt 57,5 điểm.

Thùy Dung trong những ngày thi tốt nghiệp THPT vừa qua

Điểm các môn thi của Hoa hậu Việt Nam 2008 Trần Thị Thùy Dung lần lượt là: Văn: 3 điểm, Toán: 8 điểm, Địa lý: 4 điểm, Vật lý: 6,5 điểm, Ngoại ngữ: 5 điểm, Sinh học : 6,5 điểm.

Trường THPT tư thục Quang Trung, nơi hoa hậu Thùy Dung theo học, có 75,43% học sinh đỗ tốt nghiệp.

Trường THPT chuyên Lê Quý Đôn có tỉ lệ đỗ cao nhất của Đà Nẵng, với 100%. Thủ khoa là thí sinh Nguyễn Thùy Linh (12A2 chuyên Lê Quý Đôn) với số điểm 57,5.
Nguồn: http://dantri.com.vn/c25/s25-331827/hoa-hau-thuy-dung-do-tot-nghiep-voi-3-diem-van.htm

badpeach

Member
Ðề: Hoa hậu Thùy Dung đỗ tốt nghiệp với 3 điểm Văn

Theo công bố mới nhất từ Sở GD-ĐT Đà Nẵng, hoa hậu Thùy Dung đã đỗ tốt nghiệp THPT với tổng số điểm của 6 môn thi là 33 điểm. Thủ khoa của thành phố đạt 57,5 điểm.

Thùy Dung trong những ngày thi tốt nghiệp THPT vừa qua

Điểm các môn thi của Hoa hậu Việt Nam 2008 Trần Thị Thùy Dung lần lượt là: Văn: 3 điểm, Toán: 8 điểm, Địa lý: 4 điểm, Vật lý: 6,5 điểm, Ngoại ngữ: 5 điểm, Sinh học : 6,5 điểm.

Trường THPT tư thục Quang Trung, nơi hoa hậu Thùy Dung theo học, có 75,43% học sinh đỗ tốt nghiệp.

Trường THPT chuyên Lê Quý Đôn có tỉ lệ đỗ cao nhất của Đà Nẵng, với 100%. Thủ khoa là thí sinh Nguyễn Thùy Linh (12A2 chuyên Lê Quý Đôn) với số điểm 57,5.
Nguồn: http://dantri.com.vn/c25/s25-331827/hoa-hau-thuy-dung-do-tot-nghiep-voi-3-diem-van.htm

Đỗ là giỏi rồi, thừa những 3 điểm cơ mà. Các bác phải thông cảm, em không có thời gian học mà vẫn đỗ được còn hơn khối đứa học suốt ngày chỉ để đỗ tốt nghiệp điểm cao. Mấy đứa đấy làm sao nuôi được cả nhà như em. Tính tiền nhiều có khác, điểm toán cao phết. :))

Hi-Jack

Ô, đỗ rồi à 8->8->8->8->

vkc

Well-Known Member

Vừa xấu, vừa dốt mà cũng được làm hoa hậu..chắc lót tay BGK #-o

manhthang

Huyền Thoại

Đỗ là giỏi rồi, thừa những 3 điểm cơ mà. Các bác phải thông cảm, em không có thời gian học mà vẫn đỗ được còn hơn khối đứa học suốt ngày chỉ để đỗ tốt nghiệp điểm cao. Mấy đứa đấy làm sao nuôi được cả nhà như em. Tính tiền nhiều có khác, điểm toán cao phết. :))

Thế là được rồi bác ạ. Học được tự nhiên hơi kém xã hội là bình thường, hơn ối đứa sắc đẹp chả có mà lại học dốt đều các môn.

duycom

Ban Quản Trị

văn mà 3đ thì phải nói là... tệ thật đấy, em học văn cực tệ mà hồi đó cũng 5đ
thi tốt nghiệp cấp 3 thì giám khảo chủ yếu là chấm nhẹ, chấm nương, không quá gắt gao nên thực ra 3đ là rất kém đấy ạ

Thế Anh

Cả hình thức, trí tuệ, đạo đức đều ko tương xứng với danh hiệu Hoa Hậu Việt Nam

matom7981

Member

:))Các bác cứ đòi hỏi cao quá, em nhận thấy rằng phần lớn "Chân dài thì não lép" (sozy bác nào có bạn gái hoặc vợ là chân dài nhé - em chỉ nói phần lớn thôi)
Dạng như em Thùy Dung này chắc thi môn chổng mông chắc chắn được 10+ 8->

kbknkt1

:))Các bác cứ đòi hỏi cao quá, em nhận thấy rằng phần lớn "Chân dài thì não lép" (sozy bác nào có bạn gái hoặc vợ là chân dài nhé - em chỉ nói phần lớn thôi)
Dạng như em Thùy Dung này chắc thi môn chổng mông chắc chắn được 10+ 8->

Đọc bài cảu bác tự nhiên tim em đập nhanh hơn, thấy khát nước kinh :mad:

Tuonghap

Member

Theo em thì học dốt thì còn học thêm được chứ xấu thì chả có cách nào sửa được. E Thuỳ Dung vẫn là nhất.

dragonlee

Well-Known Member

Này thì Thùy Dung :D

3 cái môn cần thiết cho hoa hậu thì đạt 3 điểm ... nhất

notfourgo

Active Member

Em công nhận với pác điều nài, kiểu như càng xinh thì thường càng đú, mà càng đú thì càng ngu, hoặc ngắn gọn : càng xinh thì càng ngu :D

Ối giời ! đến khi lấy vợ thì chẳng có bác nào lấy người không xinh cả [-X

dragonlee

Well-Known Member

Ối giời ! đến khi lấy vợ thì chẳng có bác nào lấy người không xinh cả [-X

Bồ bịch linh tinh thì cần xinh, lấy vợ không nhất thiết phải xinh, nhưng cấm xấu :))

tieuthieugia

Well-Known Member

cá nhân em nghĩ thì ngoại hình và cái đầu k liên quan j đến nhau... đâu phải hoa hậu là phãi giỏi...:p

kbknkt1

Em thì thấy gái xinh là người cứ cứng hết cả lên

ngocnguyen89

các bác xoắn làm j, em ý còn đỗ đc TN, chứ như thuỷ top còn trượt kia kìa :))

tumlum

Nói chung là mình ko thích xoi mói đời tư, ko quan tâm đời tư người khác, em ấy bao nhiêu điểm cũng được, đó là việc của ẻm. Ko phải ẻm sai (dốt ko phải là tội hé hé) mà là mấy bác giám khảo chấm điểm hoa hậu ăn cái gì của ẻm rồi nên buộc phải cho ẻm làm hoa hậu :D
Báo chí bây giờ toàn thích lôi đời tư mấy sao siếc để câu khách, đọc phát chán. Thấp điểm kệ mợ người ta chứ :))
Tha cho ẻm đi mấy bác :)

SEXHD

Banned

Nói chung là mình ko thích xoi mói đời tư, ko quan tâm đời tư người khác, em ấy bao nhiêu điểm cũng được, đó là việc của ẻm. Ko phải ẻm sai (dốt ko phải là tội hé hé) mà là mấy bác giám khảo chấm điểm hoa hậu ăn cái gì của ẻm rồi nên buộc phải cho ẻm làm hoa hậu :D
Báo chí bây giờ toàn thích lôi đời tư mấy sao siếc để câu khách, đọc phát chán. Thấp điểm kệ mợ người ta chứ :))

Kệ ẻm,chỉ càn ẻm có overnight với mình thì cố nghiến Răng bỏ ra 50k cũng được:))

luciano

Active Member

em kết câu này của bác!!! riết rồi diễn đàn ta dần trở thành cái thùng đựng r... thì phải??

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên