Hội Audio PIJAMA mừng tiệc Tri Ân Khách Hàng của Trương Nghĩa Audio

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

binhhc

Moderator
Tôi và 1 vài anh em HD Thái Nguyên đã từng mua hàng online (chủ yếu là AVR + Loa) của Trương Nghĩa Audio và rất có ấn tượng với phong cách bán hàng cũng như giá cả của cửa hàng.

Xin chúc cho cửa hàng ngày càng kinh doanh phát đạt.

nghia303

Well-Known Member
Ðề: Re: Hội Audio PIJAMA mừng tiệc Tri Ân Khách Hàng của Trương Nghĩa Audio

Tôi và 1 vài anh em HD Thái Nguyên đã từng mua hàng online (chủ yếu là AVR + Loa) của Trương Nghĩa Audio và rất có ấn tượng với phong cách bán hàng cũng như giá cả của cửa hàng.

Xin chúc cho cửa hàng ngày càng kinh doanh phát đạt.
Cám ơn bác đã ủng hộ trương nghĩa trong thời gian qua !!!

nghia303

Well-Known Member
Ðề: Hội Audio PIJAMA mừng tiệc Tri Ân Khách Hàng của Trương Nghĩa Audio

WHARFEDALE NEW 2013 MỚI VỀ HÀNG !!!!!

Chỉnh sửa lần cuối:

nghia303

Well-Known Member

WHARFEDALE SERI 100 MỚI VỀ HÀNG !!!!!!

nghia303

Well-Known Member

XIN BQT VÀ CÁC MOD XOÁ DÙM TOPIC NÀY ĐỂ KHỎI ẢNH HƯỞNG ĐẾN AE PIJAMA THÀNH THẬT CÁM ƠN !!!!!!!!!!!!!!

sirius:)

Banned
Rốt cuộc để làm gì, cuộc sống là hư vô và cõi tạm.... Lúc nào cũng thấy mình bé nhỏ như bao người là vui nhất

hns

XIN BQT VÀ CÁC MOD XOÁ DÙM TOPIC NÀY ĐỂ KHỎI ẢNH HƯỞNG ĐẾN AE PIJAMA THÀNH THẬT CÁM ƠN !!!!!!!!!!!!!!

Từ hôm qua đến giờ không vào hdvietnam nên em không biết đề nghị này của bác Nghĩa
1- Topic này do em lập, và em biết nó như thế nào, có hợp lệ không và có vi phạm nội quy của diễn đàn hay không nên chẵng có việc gì phải xóa
2- Nếu gọi topic này là Spam như thành viên HDSG đã nhấn báo cáo nội dung xấu thì phải coi lại, nó Spam ở chổ nào ???
3- Nếu Mod quản lý khu vực bảo rằng topic này có thành viên nhấn báo cáo nội dung xấu nên cần phải khóa hoặc xóa : Xin hỏi Mod là cái máy hay là con người, khi có bất cứ thành viên nào nhấn báo cáo nội dung xấu, tất cả các Mod đều đọc được và không phải cái nào cũng bị xử lý vì còn phải xem báo cáo đó có phù hợp hay không hay chỉ là ghen ăn tức ở nhấn bậy bạ, nếu nói topic này quảng cáo mua bán . Xin khẳng định là sai hoàn toàn, không có giá thì làm sao mà mua bán, cái này do tất cả anh em Pijama đề nghị bác Nghĩa khi nào có hàng nào mới về hoặc hàng nào thanh lý giá tốt thì show luôn vào đây để anh em tiện việc theo dõi trước khi ghé ra nghe thử. Và hơn ai hết, Mod làm việc phải có cái đầu suy nghĩ tí chứ không phải cái máy cứ nghe là làm,
4- Nếu Mod bảo : Đây là khu vực Mod quản lý , Xin thưa với Mod , topic này hoàn toàn không vi phạm bất cứ quy định nào của diễn đàn, nên dành nhiều thời gian hơn cho cái topic của mình thì hay hơn

Đây là ý kiến cá nhân em, rất vui khi nhận được sự đóng góp ý kiến chân thành của anh em hdvietnam và các anh chị em Mod

Rốt cuộc để làm gì, cuộc sống là hư vô và cõi tạm.... Lúc nào cũng thấy mình bé nhỏ như bao người là vui nhất

Mình lúc nào cũng nhỏ bé hết bác Cẩm ạ. Có chọc ghẹo gì ai đâu, tự dưng gặp phải GATO nên không biết phải làm sao cho vừa lòng nó ,

cuongdoanvan

Well-Known Member

PIJAMA vỏn vẹn có 2 topic . diểm lại từ trang đầu đến cuối toàn là thành viên PI comment với nhau . không thấy bất kỳ thành viên nào HDVN nào vào đây để trao đổi mua bán thì sao là nội dung xấu được . trong các topic của hội HD Địa Phương chỉ là nơi sinh hoạt riêng của thành viên . có ma nào thèm vào ngó ngàng mà quảng cáo bán hàng

whitevndragon

Active Member

Bao giờ cũng xem mình bé nhỏ nhưng cái bụng phải lớn mới dc chứ ko thì ngưới ta lại bảo bụng nhỏ, là bụng dạ hẹp hòi .... hehehe :)):)):)):))

vinagoh

Well-Known Member

Mình đã đọc rất kỷ nội quy của diễn và chưa thể tìm ra lỗi của những bài post trên.......
Vụ này không xong với mình là đưa ra toàn án binh hết đấy. :))

Chúc Trương Nghĩa buôn bán đắt hàng, cuối năm thưởng cho lính tráng khá khá để mọi người còn biết thế nào là Trương Nghĩa Audio. :))

sirius:)

Banned
Bao giờ cũng xem mình bé nhỏ nhưng cái bụng phải lớn mới dc chứ ko thì ngưới ta lại bảo bụng nhỏ, là bụng dạ hẹp hòi .... hehehe :)):)):)):))

Bụng lớn là phải uông beer,
Sorry, em spam chút cho ngày chủ nhật nhẹ nhàng hơn
Mai nếu coq quánh nhau thi em lại spam tiếp

VAN_LOC

Well-Known Member
Re: Ðề: Hội Audio PIJAMA mừng tiệc Tri Ân Khách Hàng của Trương Nghĩa Audio

Mình đã đọc rất kỷ nội quy của diễn và chưa thể tìm ra lỗi của những bài post trên.......
Vụ này không xong với mình là đưa ra toàn án binh hết đấy. :))

Chúc Trương Nghĩa buôn bán đắt hàng, cuối năm thưởng cho lính tráng khá khá để mọi người còn biết thế nào là Trương Nghĩa Audio. :))

Đưa ra tòa án binh chi ..............đóng băng cho data quay vòng vòng chơi .

cuongdoanvan

Well-Known Member

anh em pijama số lượng đếm trên đầu ngón tay . chơi và rất hiểu tính cách nhau, nên em thiết nghĩ vấn đề này không lớn để anh em bận tâm , và anh em củng sẽ khg care vụ này đâu . chuyện nhỏ mà .
bác Hiền , bác Đạo : 2 bác là quan chức của HDvietnam và củng là thành viên của Pi nửa nên em nghĩ 2 bác đừng ý kiến nữa nhé , em nghĩ khg tốt
nếu sự việc đi xa nửa hãy để cho người ngoài hay cao nhất là BQT có ý kiến cho nó công tâm
thanks

cuongdoanvan

Well-Known Member

topic này ở đâu mà em khg thấy , mà topic này của ai lập vậy

hns

Anh Cường : mấy cái này nó nằm ở chổ các thành viên khác không thấy anh ơi, em lôi luôn ra đây để mọi người cùng thấy

hns

Em đã undelete các bài bị xoá của bác Nghĩa 303, yêu cầu anh Nghĩa không tự ý sửa xoá các bài này nhé
Thanks

HDVNAdmin

Ban Quản Trị

topic này ở đâu mà em khg thấy , mà topic này của ai lập vậy

Bác không thấy vì những trích lục trên nằm trong khu vực điều hành dành cho mod diễn đàn. Bác hns trích ra ngoài này để anh em hiểu thì cũng ok thôi, nhưng xét cho cùng thì ám chỉ này nọ làm chi cho mất lòng anh em ra. Theo em việc này chỉ cần anh em nhỏ nhẹ với nhau một chút là ổn, có gì mà phải ồn ào.

Về lý, post thông tin kinh doanh ngoài phạm vi Khu vực thương mại là không đúng, phải không các bác.

Về tình, topic cũng là do mấy anh em PIJAMA chơi với nhau, không phải là nơi câu kéo bán hàng nên có thể nhắm mắt du di cho qua, gọi là thông cảm.

Tuy nhiên, nếu đã có thành viên bấm nút báo cáo (họ đúng về lý) thì mod quản lý phải xử thế nào?

- nếu bỏ qua thì thành viên bấm nút báo cáo sẽ nghĩ sao?
- nếu hành xử theo luật thì liệu có đụng chạm đến một số anh em khác?

Vậy nên mod Bình đã chọn giải pháp: lập topic hỏi ý kiến các anh em khác trong phòng Điều hành, trong đó có cả thành viên của hội PIJAMA. Theo anh em trong nhà mình:

- mod làm như vậy có ổn không?
- mod nên làm thế nào để trọn vẹn với mọi người?

Rất mong anh em cho ý kiến. Cảm ơn và chúc tất cả một cái Tết an khang, một năm mới thịnh vượng.

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên