Hội DVD Vân Sơn Hà Nội (Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

dangnham

Ðề: Hội DVD Vân Sơn HD Hà Nội Offline lần 1 lúc 14h ngày 19/9/2010 ( Thông tin Trang 4 )

Lô DVD của em đã thu hồi đầy đủ, chỉ chờ ngày đẹp xuất kho thôi :D

Nghé

Active Member
Ðề: Hội DVD Vân Sơn HD Hà Nội Offline lần 1 lúc 14h ngày 19/9/2010 ( Thông tin Trang 4 )

Nhìn vãi quá, post bên topic của rongthep22 cho bà con biết :D

hunggz

nhìn hoa hết cả mắt, ngưỡng mộ quá đi mất

dangnham

đồng chí hunggz nhận convert đống này là cũng mệt đấy nhá :D

Ai có lòng tốt có thể up lên cho em DVD 40: Vân Sơn In Dallas - Những Chuyện Tình Bất Hủ được không ạ. Em tìm mãi mà không thấy chổ nào bán. Tìm trên mạng thì cũng chỉ DVDRip. Em chỉ muốn tìm một bản DVD9 để giữ làm kỹ niệm. Xin lỗi nếu em có post sai nội dung qui định, xin mod cứ del bài, nhưng đừng ban ạ. Em xin cám ơn.

dangnham

Ai có lòng tốt có thể up lên cho em DVD 40: Vân Sơn In Dallas - Những Chuyện Tình Bất Hủ được không ạ. Em tìm mãi mà không thấy chổ nào bán. Tìm trên mạng thì cũng chỉ DVDRip. Em chỉ muốn tìm một bản DVD9 để giữ làm kỹ niệm. Xin lỗi nếu em có post sai nội dung qui định, xin mod cứ del bài, nhưng đừng ban ạ. Em xin cám ơn.

Bác chờ vài ngày nữa để convert hết 40DVD ra iso rồi sẽ up cho bác. :D

Ngàn lần đa tạ! có gì mail cho em với nhé. Mấy hôm nữa em bận không biết có lên mạng được không nữa. :(

Nghé

Active Member

Ngàn lần đa tạ! có gì mail cho em với nhé. Mấy hôm nữa em bận không biết có lên mạng được không nữa. :(

Mà bác ở HN thì copy cho nó nhanh đỡ mệt :)|

Lô DVD của em đã thu hồi đầy đủ, chỉ chờ ngày đẹp xuất kho thôi :D

Không còn lời nào để nói. Khâm phục bộ này của chú Nhâm quá. :-bd

Mai có cần anh đến chở hộ đi ko??? :D

Chỉnh sửa lần cuối:

Nghé

Active Member

Không còn lời nào để nói. Khâm phục bộ này của chú Nhâm quá. :-bd

Mai có cần anh đến chở hộ đi ko??? :D

Dịch vụ ăn theo Đại hội đây, có ai thuê xe không nào :))

Hờ! Em ở Sài Gòn ạ. Mà em cũng chẳng có gì để chơi HD đâu - chỉ có cái laptop thôi. :D

Nghé

Active Member

Hờ! Em ở Sài Gòn ạ. Mà em cũng chẳng có gì để chơi HD đâu - chỉ có cái laptop thôi. :D

Có lap chơi là ngon rồi, tớ còn có cái máy cùi đây này ;))

dangnham

giờ G sắp đến. Đúng như lịch trình là hôm nay chạy chương trình tổng duyệt mà chưa thấy ai nói gì nhỉ :D

H

HD Hà Nội

Guest

Video ảnh các Hội music HD Hà Nội từ những ngày đầu trước buổi Offline ngày 19 / 9 / 2010
[YT]http://www.youtube.com/watch?v=9UC2RhMW28g[/YT]​

H

HD Hà Nội

Guest

Làm cái cho đỡ nóng :D

Ðề: Hội DVD Vân Sơn Hà Nội ( Gặp gỡ, giao lưu, chia sẻ...)

Chọn ảnh nào không chọn, chọn đúng cái ảnh mình đang ngủ :)).
Về mở Vân Sơn xem thấy hay quá, âm thanh hoàn hảo. Trong lúc các bác đang hăng say phát biểu tại hội nghị, em Convert từ DVD sang file ISO được 7 đĩa, tối nay làm thêm được 6 đĩa nữa, vậy là sáng mai có thể xong được 18 disk. Sang mai scan mấy cover nữa là ổn. nếu được thì xin bác Hunggz cho mang về chống disk còn lại để làm cho xong luôn 44 số.

H

HD Hà Nội

Guest

Chọn ảnh nào không chọn, chọn đúng cái ảnh mình đang ngủ :)).
Về mở Vân Sơn xem thấy hay quá, âm thanh hoàn hảo. Trong lúc các bác đang hăng say phát biểu tại hội nghị, em Convert từ DVD sang file ISO được 7 đĩa, tối nay làm thêm được 6 đĩa nữa, vậy là sáng mai có thể xong được 18 disk. Sang mai scan mấy cover nữa là ổn. nếu được thì xin bác Hunggz cho mang về chống disk còn lại để làm cho xong luôn 44 số.

Bác scan bìa có vướng bận gì không ? Nếu có thì em cấp cover cho, cái nào thiếu không có thì bác scan :-c

Bác scan bìa có vướng bận gì không ? Nếu có thì em cấp cover cho, cái nào thiếu không có thì bác scan :-c

Scan thi không vướng bận gì (cơ quan có scan mà), nhưng nếu bác có cover rồi thì gửi cho tôi cũng tốt, đỡ phải làm :)).
Lúc chiều nhận 2 hộp có 20 số những chỉ có 19 cái cover (số 9 không có cover, thấy disk số 9 đựng chung trong hộp của số 1) và số 34 chỉ có disk2. Không biết Dangnham để ở đâu rồi :-B

Chỉnh sửa lần cuối:

onggia

Well-Known Member

Bộ Vân Sơn của chú Nhâm nhìn quả thực là ghê gớm,hâm mộ quá hé hé.

Bên trên