Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

bucung

Member
Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

con box của em găm qua cổng Usb dùng teracopy đo đến 38mB/s đấy

bucung

Member

B to khác b nhỏ mà em hihi copy wa lan anh được tầm 10MB nên xem film vô tư đúng không. box của em chạy được 38MB là hơi bị điên đấy :))

em cũng chịu thấy sao nói thế hic, nhưng cắm qua USB sướng hơn qua lan anh ah, vì lan đôi khi gặp người khác đang dùng nữa, HDD nó có 1 kim chứ mấy chạy 1 lúc hai thằng lag là chắc

Tomykhoai

Active Member

em cũng chịu thấy sao nói thế hic, nhưng cắm qua USB sướng hơn qua lan anh ah, vì lan đôi khi gặp người khác đang dùng nữa, HDD nó có 1 kim chứ mấy chạy 1 lúc hai thằng lag là chắc

anh dùng NAS kéo film bằng Torren rồi để đấy xem luôn mà em :))

bucung

Member

cho các anh xem cái độ điên của máy em, cop tu HDD box vào máy

vblog_biz

Well-Known Member

Ko biết tốc độ của USB 3.0 là bao nhiêu nhỉ . Máy em có USB 3.0 mà chưa có cơ hội test :-?

sawyer8x

Member

Trong hội ai có ai config MPC-HC để coi phim mà nó đẹp hơn default ko ta? share em cái file config em nghiên cứu chút. reng em config kiểu gì nó cũng ko đẹp hơn default, dặc biệt là cái sharpen, chỉnh xong thấy xấu kinh luôn.

sawyer8x

Member

Trong hội ai có ai config MPC-HC để coi phim mà nó đẹp hơn default ko ta? share em cái file config em nghiên cứu chút. reng em config kiểu gì nó cũng ko đẹp hơn default, dặc biệt là cái sharpen, chỉnh xong thấy xấu kinh luôn.

up cho các pro vô giúp em. đừng nói là nguyên 1 hội ai cũng để default coi hết nghen. :D

pgasqlkt

Member

e rằng là thế.
Chỉnh chọt xấu hơn thi để default chứ sao

bucung

Member

trên 4rum có hướng dẫn kia chỉnh coi mới đẹp hơn chứ

bucung

Member

nhớ xem kỹ hưỡng dẫn trước khi nghịch. Nhiều bài hướng dẫn từ năm 2009 nên cân chỉnh mãi không đẹp bằng default :))

em thấy đẹp lên rõ ràng ấy chứ hic, cứ lấy anime HD, em coi mặc định thấy thế nào ấy, chỉnh phát hic như thật, đến cả chiều sâu của khung hình nó cũng khác nữa hoàn toàn khác

sawyer8x

Member

em thấy đẹp lên rõ ràng ấy chứ hic, cứ lấy anime HD, em coi mặc định thấy thế nào ấy, chỉnh phát hic như thật, đến cả chiều sâu của khung hình nó cũng khác nữa hoàn toàn khác

bác thử chụp hình 2 cái default và config xong post lên đây xem thử nà. e thì thấy ngược lại. hix

Bên trên