Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

pantau

Active Member
Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

kệ cường lục có bán sẵn mà A roock. uốn éo các kiểu nữa, Hàng sài ghềnh s xuất .

Tomykhoai

Active Member

Tính nhờ cụ Khoai làm giúp cái kệ tivi bằng kiếng cường lực ...... bao nhiêu Vừng 1 cái
hoành tráng vậy man !

Kệ tivi không cần kính cường lực đâu Bác. Cứ kính 10 ly là vô tư rồi. Xưa em làm ở HN thằng bạn làm hộ có 1 chai thôi :))

aac

Mấy cái âm thanh này em mù tịt bác ạ! Mới hay cũ gì cũng được, nhưng mới thì an tâm hơn vì cũ thì ko biết thử. Hàng bình dân thôi bác ạ. Trước mắt là sắm loa sau này có đk mới lên karaoke. Mong bác tư vấn giúp.
quan trọng là bạn định đầu tư bao tiền :D loa mới hay loa cũ, âm ly gì :D cụ thể thì mới tư vấn được

anbinhdo

Well-Known Member

Hàng bình dân thì Bác cứ đi dọc đường Hùng Vuơng để lựa chọn thôi .
Và mức đầu tư của Bác dự định là bao nhiêu ?

aac

Khoảng 3-5tr bác ạ. Phòng em hơi chật nên có loa dạng cây là tiện nhất.
Hàng bình dân thì Bác cứ đi dọc đường Hùng Vuơng để lựa chọn thôi .
Và mức đầu tư của Bác dự định là bao nhiêu ?

Chỉnh sửa lần cuối:

rockynguyen

Kệ tivi không cần kính cường lực đâu Bác. Cứ kính 10 ly là vô tư rồi. Xưa em làm ở HN thằng bạn làm hộ có 1 chai thôi :))

Hồi mô thanh lí bác để lại mỗ , mua về chống lụt , gỗ không chơi rồi ! ĐẶT GẠCH !

kệ cường lục có bán sẵn mà A roock. uốn éo các kiểu nữa, Hàng sài ghềnh s xuất .

Bán chỗ mô anh Pantau , lâu ni núp trong cái hang chả biết mô tê ngoài thị trường !

satan85

Well-Known Member

Loa cột giá 2t thì chắc chỉ có hàng tàu, hoặc Việt, dù bất kì trường hợp nào còn lại loa cột điều giá trên 2t:(( . 5t thì âm li 2t loa 3t thì có thể tìm được .

Tomykhoai

Active Member

Loa cột giá 2t thì chắc chỉ có hàng tàu, hoặc Việt, dù bất kì trường hợp nào còn lại loa cột điều giá trên 2t:(( . 5t thì âm li 2t loa 3t thì có thể tìm được .

Còn thêm tiết mục hát karaoke nữa đâm ra là dùng loa việt nam thôi :D

pantau

Active Member

Loa Rẻ = không hay cũng không đẹp.
Loa hay = không rẻ, chưa chắc đã đẹp.
Loa hay + đẹp = chắc chắn giá đẹp. :))

aac

Thế các bác tư vấn cho em bộ kar gia đình khoảng 10tr với nhé!

lemboo

Active Member

mấy bác cho em hỏi mua cái kính 3D Red-Cyan gọng nhựa ở đâu? ở đà nẵng này em hỏi cửa hàng nào cũng không có

satan85

Well-Known Member

Tui còn thừa một đống nè, giờ để lại ỏ chổ Đực bác alo số này 0972775089

zusuke

bộ gì thế a, nhà em có 4 cái đầu đĩa trong đó có 1 cái đầu kara cùi bắp, có hàng gì vui em hốt thêm :))

chet2lan

Banned

Bác có nhu cầu thì alo em ngay nhé. Em đang muốn sang lại 1 bộ loa vừa nghe nhạc vừa karaoke + Vừa Tiền nữa :D

Thế Bác có cái đầu kara 5 hay 10 số gì thanh lý hôn ? Em mún mua 1 cái cho 2 cháu ở nhà luyện giọng và khè lại hàng xóm :)) - Em bị tra tấn karaoke hoài bây giờ phải tra tấn lại :))

Bên trên