Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Ðề: Hỏi gì ? - Đáp nấy !!

Cám ơn các bác đã trả lời nhiệt tình,cái màn hình mình bị cao áp như bác zusuke nói sửa mất 250k.
Mình xin hỏi tiếp một câu nữa,cái adapter chuyền từ DVI_D to HDMI như trong đoạn video này :How to connect Laptop with HDMI to External Monitor with DVI-D - YouTube và kính 3D xanh đỏ,Đà Nẵng bán ở đâu hoặc bác nào có đồ củ để lại cho mình,vừa rồi đi Đà Nẵng mua nhầm cái DVI_I to HDMI không cắm vào màng hình được,còn cái DVI-D to HDMI tìm hoài không có. Bác chỉ giúp nhé.

Chào các bac,
Mình muốn nhờ các bác tư vấn nới sửa máy
SC-HC37GS, SCHC37GS | Panasonic SC-HC37GS | Dàn máy mini
Mình mua o Phan Khang hơn 1 năm (hết bh), giờ nó không vô điện nữa,giờ không còn bh nữa nên phải kiếm chỗ nào ở ngoài sửa.
Mong các bac tư vấn chỗ sửa uy tín và giá cả phải chăng, Mình nghĩ là nó bị hư nguồn.
Cảm ơn mọi người

zusuke

đà nẵng em biết 2 chỗ là chỗ hoàng diệu, gần hoàng anh với chỗ ở đường đỗ quang, để em lục lại xem còn số phỏne ko

todprime

cho mình hỏi nơi bán tivi giá tốt và chất lượng tại đà nẵng

ATDng

Member

Xin hỏi các Bác Dune HD Base 3D mua ở chỗ nào (Đà Nẵng) có giá cả hợp lý ? Và cho mình xin giá luôn để chuẩn bị thóc :D

cho em hỏi ở đà nẵng có nhiều nhạc lossless thế, cho em chép ké với, ổ cứng em die rồi

maiyeu004

Banned

chào các pác, cho em hỏi ở đau bán thẻ nhớ : Transcend SDHC - 32GB Class 10, và giá với.

Cám ơn các pác.

tuanqb

Member

Chào các bác, các bác cho em hỏi ở Đà Nẵng mình có chỗ nào bán Android TV box, các thiết bị Android phát HD chỉ giùm em phát! Em đang lăn tăn giữa đầu phát HD thường và đầu phát HD chạy Android, chất lượng hình ảnh, âm thanh giữa 2 thằng đó thế nào các bác, cho em ít kinh nghiệm với!
Thanks các bác!

anbinhdo

Well-Known Member

Chào các bác, các bác cho em hỏi ở Đà Nẵng mình có chỗ nào bán Android TV box, các thiết bị Android phát HD chỉ giùm em phát! Em đang lăn tăn giữa đầu phát HD thường và đầu phát HD chạy Android, chất lượng hình ảnh, âm thanh giữa 2 thằng đó thế nào các bác, cho em ít kinh nghiệm với!
Thanks các bác!
Đã lăn tăn thế Bác múc luôn 1 chú Dune nào đấy đi , tầm trung của Dune khoảng 6T [-O<

eolohd

Active Member

Thanks các bác!
Bác qua 99 Nguyễn Tri Phương, Đà Nẵng. Phục vụ bác test tận răng đủ loại nhé: Minix, eBop, beeHD, Mk808b, Himedia... tùy nhu cầu của bác. Bác cứ tới em tư vấn trực tiếp cho ạ. Nếu muốn vừa có HD Player xịn, vừa có ANdroid Box ngon thì cứ Himedia Q5 II mà chiến. Nếu chỉ Android Box all-in-one thì cứ Minix mà chiến. CÒn nếu cho người lớn, trẻ em xài chung thì eBop là lý tưởng.
Bác tới đó hoặc call hotline: 0905403060 e tư vấn cho ạ

Bên trên