[Hỏi] Máy chiếu xem bóng đá

hieuhx

E đang có nhu cầu mua máy chiếu + màn chiếu để xem bóng nhưng không biết nên chọn loại loài thì phù hợp.

Nhờ các bác tư vấn giúp e còn nào dùng để xem bóng màn cỡ 100 inch thì phù hợp. ( E xem qua K+ và phòng của e rộng 7m)

P.s: Đừng giới thiệu cho e con nhiều tiền quá vì em chỉ có <13T cho cả máy và màn thôi :(

Ðề: [Hỏi] Máy chiếu xem bóng đá

S2015 độ phân giái có 800x600 bác ơi. X2015 mới là 1024x768. GIá bên Phúc Anh đang bán 11.6tr đấy. Tặng màn chiếu.

kazihaha

Active Member

Dell 1210S 9.200.000 full vat

Cường độ chiếu sáng 2500 Ansi Lumens
Độ phân giải: 800x600 (SVGA)
Độ tương phản : 2200 :1
Bóng đèn 185W
Tuổi thọ bóng đèn 5000 giờ
Tỷ lệ màn hình : 4 :3
Chế độ màu hiển thị: 1,07 tỷ màu
Công nghệ DLP kết hợp BRILLIANTCOLOR™ giúp màu sắc tươi sáng và chính xác
 Chức năng tắt máy nhanh
 Tích hợp điều khiển máy tính từ xa thông qua cổng USB.
 Có 5 chế độ trình chiếu khác nhau : present –movie-wide-custom-sRGB
 Tích hợp loa trong 2W
Cổng kết nối : VGA in x 2, VGA out x1, USB mini x 1, Video in x1,SVideo in x 1, RS232 x1, Audio input/output x 1.
Điều chỉnh góc nghiêng và chỉnh vuông hình +-300
Kích thước phóng to màn hình 38”-180”
Công suất 210W
Nguồn 100-240V AC, 50/60Hz
Kích thước : 290mm x 90.82mm x 238mm
Trọng lượng 2.6kg

nhudunghy

Member

E đang có nhu cầu mua máy chiếu + màn chiếu để xem bóng nhưng không biết nên chọn loại loài thì phù hợp.

Nhờ các bác tư vấn giúp e còn nào dùng để xem bóng màn cỡ 100 inch thì phù hợp. ( E xem qua K+ và phòng của e rộng 7m)

P.s: Đừng giới thiệu cho e con nhiều tiền quá vì em chỉ có <13T cho cả máy và màn thôi :(

với tầm tiền như vậy bác sài máy chiếu s2015 là ok .bác qua bên mình chiếu thử coi nhé .tiện có cả đầu hd cho bác lựa chọn .tặng chép phim cho bác luôn ,nhiều phần quà hấp dẫn cho bác chọn lựa

bác mua cái viewsonic PJD6235 đi bác, có vẻ ngon, bữa thấy cửa hàng nào đang bán giá khuyến mãi là 15 chai hay sao ấy mà được tặng màn chiếu và chế độ bảo hành ok lắm nhưng e quên địa chỉ rồi

em cũng kết con PJD6235, mua đáng đồng tiền quá chừng

johnsen

Mình có em máy chiếu Toshiba NP3 bạn có hứng thú ko :D

ductm208

em cũng muốn đầu tư mà chưa có phòng ốc tử tế, hóng các bác

vietducati

Bác đầu tư máy chiếu để xem bóng đá trong gia đình thì hoành tráng đấy, bác xem qua con viewsonic PJD6235 giá cũng bình dân đấy

hunghdvt

Member

Khuyên bác 1 câu chân thành: "Đừng ham của rẻ". Mấy cái máy chiếu rẻ tiền bác chỉ xem được 1 thời gian là biết mặt nhau ngay. Lúc đó bác cho cũng không ai lấy chứ đừng nói đến viêc bán hic hic hic.
Con máy chiếu ngon bổ rẻ trong tầm tiền cũng phải trên 20tr. Bác có các lựa chọn Vivitek 1180, optoma ... Những con này nhiều người đang dùng và đã trải nghiệm rồi.

Còn về màn chiếu. Nếu chưa có điều kiện bác cứ chiếu lên tường xem vưỡn OK nhé. Màn chiếu từ từ tính sau hiii

Cố lên 1 tí mà sẽ không bị ân hận bác ah. Đáp ứng đầy đủ phim ảnh, TV cho cả gia đình bác. 2D và 3D luôn.

Chúc bác mau kiếm được con như ý.

Bên trên