Hội người nghèo nghe nhạc buồn và chuyện tình dang dở

Ðề: Hội người nghèo nghe nhạc buồn và chuyện tình dang dở

Ăn nói cẩn thận nhé, chưa chắc chắn thì đừng kết luận

ủa, anh em ở đây nói chuyện vui mà bác, có gì đâu, cho dù là ai, hay là các bác nghệ sĩ thật thì cũng có thể nói chuyện với nhau vui vẻ mà

Hạnh Mèo

Thằng này đích thị là vãi.

THằng này dở hơi bỏ mẹ. Cứ nghe nó leo lẻo "không tin, không tin" suốt. Có ai bắt mày tin đâu mà cứ bám theo người ta để thở ra những câu vô nghĩa.

nvmy

Well-Known Member

Hôm qua dính mưa, về nhà bật "Đường xa ướt mưa"! :D

bacbinhcity

Active Member

Hic, toàn những người nổi tiếng. Không biết trong đó, ai thật ai giả??? Nhưng nghe chém gió như thế vẫn vui, các bác nhỉ? Vì vậy, cần chi biết thật hay giả nữa??? Hy vọng là thật hết đi!

ờ chắc là thật đó, anh 3 dạo này ko thấy vào đây nhỉ, hội nghe nhạc buồn chắc nhiều fan của anh mà

Chết cười với topic này.................Nhất là anh hùng Ngọc Sơn

Lại Văn Sâm

Hôm nay mới vào 2pic này,xem mấy pac chém gió,cười bể bụng mất.=)) 4rum mình bây h sao lắm MC,ca sĩ,diễn viên,BLV... thế nhỉ:TẠ BC,Nguyễn Ngọc Ngạn,Lại Văn Sâm,Chế Linh... Đọc xong comment cuối ở 2pic này http://hdvietnam.com/diendan/showthread.php?t=66018 ,em tí thì té ghế.=))=))

Topic này là 1 trong những topic chất lượng cao mà tôi lập đấy nhé, đáng tiếc lại ở ...thùng rác :((
Đang nghe bài này phê quá: http://www.nhaccuatui.com/nghe?M=MWOIpExZHS

Tôi xin phép nói tôi là Qúi Ngọc đang cộng tác bên MH và mong mọi người không bàn tán về nick của Ca sỹ Ngọc Sơn nhiều, anh ấy không ngờ mọi người lại nghĩ là giả mạo :(

Trường Vũ

Những đêm mười sáu trăng tròn...vượt con đường mòn đi giữa làng quê...chợt thấy áo mình đẹp quá...đẹp mặn mà đẹp hơn cả áo giai nhân

Những đêm mười sáu trăng tròn...vượt con đường mòn đi giữa làng quê...chợt thấy áo mình đẹp quá...đẹp mặn mà đẹp hơn cả áo giai nhân

Không giờ rồi anh ngủ đi thôi....Hơi đâu mà lo lắng anh ơi....Mình nghèo mà biết mến thương nhau còn hơn giàu có đổi thay mau......

Trường Vũ

Không giờ rồi anh ngủ đi thôi....Hơi đâu mà lo lắng anh ơi....Mình nghèo mà biết mến thương nhau còn hơn giàu có đổi thay mau......

Em ơi...chiều nay rừng sương phủ...quân hành đường còn xa ngàn hoa sim tím mênh mông...hoa sim thầm nhắc anh duyên tình...thương thương về bóng hình người em bên mái nhà tranh...

Trường Vũ

Bạn bè xa nhau chưa bao lần gặp lại...kỷ niệm ngày xưa sao nói hết cho vừa...anh ở phương xa em người nơi xứ lạ...cuộc đời đổi thay cho mình thương nhớ ai...

Em ơi...chiều nay rừng sương phủ...quân hành đường còn xa ngàn hoa sim tím mênh mông...hoa sim thầm nhắc anh duyên tình...thương thương về bóng hình người em bên mái nhà tranh...

Anh ơi em mơ thấy anh về bao rộn ràng....đôi tim hân hoan kết xe duyên thắm nồng nàn. Hoà theo cung đàn với lời ca nhịp nhàng vạn niềm vui chứa...chan

Trường Vũ

Anh ơi em mơ thấy anh về bao rộn ràng....đôi tim hân hoan kết xe duyên thắm nồng nàn. Hoà theo cung đàn với lời ca nhịp nhàng vạn niềm vui chứa...chan

Con đường xưa em đi...vàng lên mái tóc thề...ngõ hồn dâng tái tê...anh làm thơ vu quy...khách qua đường lắng nghe...chuyện tình ta đã ghi....

Con đường xưa em đi...vàng lên mái tóc thề...ngõ hồn dâng tái tê...anh làm thơ vu quy...khách qua đường lắng nghe...chuyện tình ta đã ghi....

Những mùa trăng vu qui... vì mưa gió không về chiến trường anh bước đi.....có nàng hoen đôi mi... ngóng theo đường vắng hoe hỏi còn ai cố chi....

Trường Vũ

Như hát sai rồi...cố tri mới đúng. Anh vô bài khác nghe :

Phố đêm đèn mờ giăng giăng... màu trắng như vì sao gối đầu ngủ yên... phố đêm nhiều lần suy tư...ghi nhớ còn trong đời...những ngày thương tích lớn

Như hát sai rồi...cố tri mới đúng. Anh vô bài khác nghe :

Phố đêm đèn mờ giăng giăng... màu trắng như vì sao gối đầu ngủ yên... phố đêm nhiều lần suy tư...ghi nhớ còn trong đời...những ngày thương tích lớn

Lâu rồi về lại Asia không ở Thuý Nga, giờ gặp lại Vũ ở Hdvietnam hơi bất ngờ nên xúc động hát sai, Ok Như ca lại nhé, bài nào Như cũng ca được:

Mây đen làm úa trăng gầy....cho nên còn tiếng say mềm...Trước thềm ngàn lời vu vơ....vì người hay mơ dòng đời như thơ........

Bên trên