Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

HDCP

Super Moderators
Đêm nay phải thức trực bão, ngoài trời gió bắt đầu to mà sao ở đây gió nhẹ thế.?

leesang

Well-Known Member
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Giờ này kg biết còn ma nào thưc kg

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Giờ này kg biết còn ma nào thưc kg
Em còn thức bác này, tối qua không biết giao lưu cùng bác, em có con nhỏ ngủ ngày cày đêm, toàn thức 2h sáng cơ

ProSkyR

Well-Known Member

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

ai còn thức nào, em thích thức đến 0h để xem cR của mình nhảy tung tăng rồi mới có hứng tăng tung cửa cùng vợ =))=((

mrkingv2

Member
Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

ai còn thức nào, em thích thức đến 0h để xem cR của mình nhảy tung tăng rồi mới có hứng tăng tung cửa cùng vợ =))=((
anh em mình cùng chí hướng :)) mà tiếc nỗi em chưa được lấy vợ để tung tới cửa như bác =((

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Ðề: Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

anh em mình cùng chí hướng :)) mà tiếc nỗi em chưa được lấy vợ để tung tới cửa như bác =((
Chí hướng là còn ở phía trước mà, không vợ thì có em NHÀ, NHÀ hàng xóm, NHÀ hàng nhưng đừng NHÀ xác bác nhé =)):))8->

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT
Ðề: Re: Ðề: Hội Những Người Thức Khuya HDVietNam [Nơi Thành viên Tâm sự-Giao lưu&Tán gẫu]

Thế là dư thế nào? Bác "bé hạt tiêu"? Để 0h tối nay coi sao! :^o ;))
Bác muốn coi vợ chồng em sao? Em không cho coi đâu cR của bác bây giờ là 9799 nhé, tối xem sao lúc 0h

VThanhgtvt

Well-Known Member

Bác muốn coi vợ chồng em sao? Em không cho coi đâu cR của bác bây giờ là 9799 nhé, tối xem sao lúc 0h

Bác nói khó hiểu ghê cơ, cái cR liên quan gì ah? ;;)

behattieu82

Moderator
Thành viên BQT

Có ai còn thức không?

VThanhgtvt

Well-Known Member

Hình như là ngủ hết rùi...

Bên trên