Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

vnbtram

Active Member
Ðề: Hội những người thức khuya HDVietnam vào tâm sự

92 huh ^^! mình cũng 92 ở đây cũng có người nhỏ tuổi như mình nữa mừng ghê :D mình ở TP.Ông Hồ Q.TD :D còn bạn.

p/s mầm wen dc hem đây:D
(*) mình ở tỉnh lên Sài Gòn học, :( mình ko dịch đc địa chỉ của bạn ~X(

minhtuantkh

Mình cứ tưởng chỉ có tuổi già mới thức khuya, ai dè các bác 9x cũng lụi cụi ...sáng màn hình gớm. Ngủ đi, mai còn đi học đi làm các " cụ trẻ" ơi!

Lemithful

Active Member

bác mần chi rứa há há :))

mầm wen sau này qua lối nhỏ nhà nàng chép phim hehe vs lossless nữa hoho mắc công down nhà mạng cùi ức chế ổ cứng bay :D bác này muh mầm wen hem mai chiều em vác ổ 0 qua chém đầy ổ =))

Mình cứ tưởng chỉ có tuổi già mới thức khuya, ai dè các bác 9x cũng lụi cụi ...sáng màn hình gớm. Ngủ đi, mai còn đi học đi làm các " cụ trẻ" ơi!

9x cũng muh buồn không ngủ được vậy cụ diển đàn sắp bảo trì tận dụng t/g kéo :D

mds_mds

Well-Known Member

Bây giờ chỉ có các cụ già và 9x là ko ngủ đc thôi. :D
Cụ già thì "yếu" nên ko ngủ đc còn 9x thì chưa vợ ngủ 1 mình ko ngủ đc. :))

thuynga90

Mình thì đi làm cả ngày,tối về rảnh lên forum Hdvietnam mình tải phim về coi nhưng hình như dạo này diễn đàn bị lỗi nhiều quá,mình ấn Thanks rồi nhưng link không hiện ra để mình tải phim về.Thường khuya mình hay cắm máy tải phim hd về coi (do đường truyền chậm + acc Fshare là Free) nên tối chỉ cắm được 1 acc và download đến sáng dậy mới xong.

vnbtram

Active Member

:( em thì không biết từ bao giờ mà quen nếp sống về đêm rồi, thích nghe nhạc ban đêm, xem film ban đêm nữa :( Thỉnh thoảng có ai onl chat khuya cũng thú vị, vả lại tối cũng suy nghĩ nhiều, viết lung tung vẩn vơ nhiều cái.
Mạng nhà em mạnh nên ban ngày để lap kéo film+nhạc về, tối thì có cái để xem rồi, em thức khuya vì thích thế thôi :)

vuthehoa

Bây giờ chỉ có các cụ già và 9x là ko ngủ đc thôi. :D
Cụ già thì "yếu" nên ko ngủ đc còn 9x thì chưa vợ ngủ 1 mình ko ngủ đc. :))

Có em,em không già cũng không trẻ cũng không yếu,mà em bị xa zdợ con nên cũng hong ngủ nổi,may quá đêm qua có chiến hữu gọi đi uốn rịu nên ngủ trọn được 1 đêm nhưng 2g30 dậy lao vào máy mở lên thì lại bảo trì cho đến 6h luôn.

Lemithful

Active Member

(*) mình ở tỉnh lên Sài Gòn học, :( mình ko dịch đc địa chỉ của bạn ~X(

hỳ hỳ tình hình là địa chỉ đây:D :32/6 Khu Phố 3 Phường Linh Trung Quận Thủ Đức( nhà màu vàng tớ củng ở 1 mình luôn )

p/s: mình rất may mắn gần nhà có tận 2 wan' cà phê hi-end h0h0 1 wan' là cà phê hi-end SONIC 1 wan' được báo đăng là wan' của bác Thành gần nhà rảnh xuống đây cà phê giao lưu ít lossless nha :D

scorpio_9x

Well-Known Member

92 ạh :( bài viết wá ngắn :p

chẹp, 92 à, hên vậy, hôm qua thức tới sáng nhưng ko dám mở máy, sợ ko học được, ai dè bỏ lỡ cơ hội :(:)(:)((
91 đây,từ nay gọi ta là anh nhé, cho quen dần đi, để sau này khỏi bỡ ngỡ nha ;))

scorpio_9x

Well-Known Member

Vào điểm danh dần nào mọi người :D

vuthehoa

Vào điểm danh dần nào mọi người :D

Tối nay vào điểm danh chút thôi,nhưng không thức đêm nữa vì tối nay ngủ ở nhà nên lại phải xúc than,mà cũng phải cố xúc lấy 1,2 chuyến không lại bảo là yếuuuuuuuuuuuu

ptkrelax

Active Member

hỳ hỳ tình hình là địa chỉ đây:D :32/6 Khu Phố 3 Phường Linh Trung Quận Thủ Đức( nhà màu vàng tớ củng ở 1 mình luôn )

p/s: mình rất may mắn gần nhà có tận 2 wan' cà phê hi-end h0h0 1 wan' là cà phê hi-end SONIC 1 wan' được báo đăng là wan' của bác Thành gần nhà rảnh xuống đây cà phê giao lưu ít lossless nha :D
Bác quán bác Thành Hí end đó hả.
Bác khúc nào ta. Mình cũng ở gần đấy

Lemithful

Active Member

Bác quán bác Thành Hí end đó hả.
Bác khúc nào ta. Mình cũng ở gần đấy

nhà em ngay kara trúc đào đứng trúc đào là thấy nhà em :D cửa hàng của bác em ngía qua rồi nhưng chưa có nhu cầu vs tiền khổ đáng lẻ trưa đó ghé bác kím cặp loa ai ngờ trưa về nghe tyn an trộm vào nhà cổm cái lát tóp thấy nó lấy mà chạy ko chịp làm tốn tiền mua cái mới nên ko ghé bác bữa nào có lúa rồi ghé bác giao lưu nhe!

love_yejin

Huyền Thoại

Tranh thủ chém gió thôi, lát bảo trì rồi

love_yejin

Huyền Thoại

Từ 0h ngày 9/5 đó, chắc bảo trì tới sáng

0joro0

Huyền Thoại

Sai bét hết. ngày 10/5 chứ có phải ngày 9/5 đâu! LOL :))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên