Hội Onkyo đe !!!!

DanielTran

Well-Known Member
Ðề: Hội Onkyo đe !!!!

Chào các bác, mình cũng đang định nhập hội Onkyo đây ạ. Tuy nhiên qua theo dõi trao đổi của các bác trên này cũng như ở một số diễn đàn khác, có vẻ như Onkyo dù mua mới vẫn hay bị hỏng lặt vặt rất nhiều. Rất nhiều đây là mình so sánh tỷ lệ phản hồi báo lỗi so với tổng số các comments. Kỳ thực mình dùng các thiết bị điện tử khác đâu thấy nó hư hỏng lặt vặt nhiều như vậy? Phải chăng đây là đặc thù của các sản phẩm receiver nói chung? Hay vì nó phức tạp quá so với trình độ trung bình của người dùng? Hay vì chỉ có chủ yếu là những người gặp trục trặc mới lên đây trao đổi? Cảm ơn các bác!

tittom79

Well-Known Member

Chào cả nhà - hội những người đang dùng Onkyo.

Cho tớ tham gia với nhé. Onkyo 9050 + Conway3.
Ngoài ra đầu phát HD Dune HD Max + Denon 1713 + Jamo 606 (5.1).

Có bác nào cũng ghép kiểu tương tự không, xin cho tí nhận xét với!

Thanks all.

JESSIEBO

Active Member
Ðề: Re: Hội Onkyo đe !!!!

Các bác cho em hỏi có cách nào hát KOK trên bộ HD Rec Onkyo 626 và AM10 của em được không ạ. em muốn đầu tư khoảng 10 triệu đổ lại thôi các bác à!
Bác sắm 1 mixer và đôi loa bose 301V là ok , khi hát nhớ chọn chế độ stereo 7.1 nha bác, hát có sub nghe càng hay

theaminh81

Well-Known Member

em có dàn loa 7.0 SKF 4700 cũng xin nhập hội luôn nha mí bác

mg79

Member

Em có con Onkyo 9050 định ghép với wharfedale diamond 10.1, các cao thủ vào cho ý kiến ạ. Cảm ơn nhiều lắm

yamaha

Member

Xin nhập hội ... em đang dùng ONKYO AV-RECEIVER 595 nghe DTS-CD phê lòi kèn luôn.

Năm mới gửi lời chúc tới các bác <:p<:p<:p

[/URL][/IMG]

nammon72

Active Member
Có bác nào biết cách chỉnh chế độ hibrid standby trên con onkyo 616 chỉ giúp e với
Đa tạ

Đang sài Sk 578 + bộ loa Sk 7xx để xem phim.Đang kiếm 1 bộ stereo Onkyo nghe nhạc có Dac tầm 10t.mọi người giúp với.thnkas.

congnghenano

Active Member

Có bác nào sử dụng qua receiver TX-SA606 cho mình hỏi con này ghép với bộ Jamo s626 chơi nổi không có bị "đuối" không. Xin cám ơn các bác

Bên trên