HỘI THAO: Thể Dục Thể Thao của Hội HD Đà Nẵng - ảnh trg 3

hddanang

Active Member
Ðề: HỘI ĐIỀN KINH : Thể Dục Thể Thao của Hội HD Đà Nẵng - ảnh trg 3

Thêm 1 Topic để nâng cao thể lực môn ném tạ !
Cảnh cáo lại bác Bình 2 chai!:-t:-t:-t:-t
Anh đã xuất hiện, anh thi đá bi đi chứ ném tạ gì nổi?Anh qua trang ném đá mà PR nghe, em sợ anh trâu chậm lại uống nước đục, em với anh cùng phe!!!

anbinhdo

Well-Known Member

Thêm 1 Topic để nâng cao thể lực môn ném tạ !
Cảnh cáo lại bác Bình 2 chai!:-t:-t:-t:-t

Cái này có thi đấu và có giải đấy Bác Huy ! Bác có thể xem tại trang 1 để biết thêm chi tiết >:D<

pakse

1 Cơ, 2 bi mà còn thiếu cái lỗ!
Sao các bác không chơi môn đó em tham gia nè!<:p<:p<:p

hddanang

Active Member

Cái này có thi đấu và có giải đấy Bác Huy ! Bác có thể xem tại trang 1 để biết thêm chi tiết >:D<
Anh thông cảm, anh Huy mới say nắng, giwof nhìn lại say chữ, anh em spam nhanh quá!!!Mời anh Huy xem rõ điều lệ!!!

pakse

Ðề: HỘI ĐIỀN KINH : Thể Dục Thể Thao của Hội HD Đà Nẵng

Có phải thiếu lỗ k ta?

pakse

Lỗ ở cuối bàn, anh là hay bày trò đấy nhé!!!

Lỗ ở giữa gọi là lỗ 10 đấy. lỗ đấy vừa khó vừa dễ. Riêng môn có lỗ anh tham gia độ bia được!
@ chiều mấy h ghé Số đưa anh mượn nào? A thì vô tư h!

hddanang

Active Member

Lỗ ở giữa gọi là lỗ 10 đấy. lỗ đấy vừa khó vừa dễ. Riêng môn có lỗ anh tham gia độ bia được!
@ chiều mấy h ghé Số đưa anh mượn nào? A thì vô tư h!
Chứ không phải sang ngang một lỗ 10 mà bồi hồi trước lỗ 5 hả anh?Vậy thì anh có nhiều đối thủ rồi?
@chiều ni em đi rồi, chiều mai, ủa anh mới sắm ổ 2T hả?@

Tomykhoai

Active Member

Em xin đăng ký môn đánh golf :)) Bác nào tham gia không ạ
Gậy em mượn của Bác Rocky, Mũ thì em có rồi, giầy không cần vì đi chân đất sướng hơn hihi Cái gì đi chân đất cũng sướng cả hehe

rockynguyen

Em xin đăng ký môn đánh golf :)) Bác nào tham gia không ạ
Gậy em mượn của Bác Rocky, Mũ thì em có rồi, giầy không cần vì đi chân đất sướng hơn hihi Cái gì đi chân đất cũng sướng cả hehe

OK bác Khoai , bác thuê cái resort nào đang kí cho các anh em đi vụt cho dzui

Trong list chả có môn nào mình giỏi nhỉ , vậy bác Bình ghi cho mình môn Bi-DA nhé

trung_apple

Active Member

OK bác Khoai , bác thuê cái resort nào đang kí cho các anh em đi vụt cho dzui

Trong list chả có môn nào mình giỏi nhỉ , vậy bác Bình ghi cho mình môn Bi-DA nhé

thế bác thiện có thì đấu một híc đất với em không , nghe nói bác giỏi môn đó mà ;))

rockynguyen

thế bác thiện có thì đấu một híc đất với em không , nghe nói bác giỏi môn đó mà ;))

Thế bác muốn thi đấu kiểu gì , híc trước sau , hay híc qua trái qua phải , hay xoáy nhé , ha ha

vblog_biz

Well-Known Member

Thế bác muốn thi đấu kiểu gì , híc trước sau , hay híc qua trái qua phải , hay xoáy nhé , ha ha

X_X ....... mấy cái này dễ bị hiểu nhầm lắm afh nha .... EM biết biết kiểu lên xuống thôi .... đâu ra lắm kiểu thế :">

Tomykhoai

Active Member

X_X ....... mấy cái này dễ bị hiểu nhầm lắm afh nha .... EM biết biết kiểu lên xuống thôi .... đâu ra lắm kiểu thế :">

Có rất nhiều kiểu thi đấu vd như : Vác cày qua núi, Tiên ông trồng củ cải, ếch ôm măng, Cao bối miền tây... tổng cộng đến mấy chục kiểu cơ hehe :))

jianghaoHDVN

Có rất nhiều kiểu thi đấu vd như : Vác cày qua núi, Tiên ông trồng củ cải, ếch ôm măng, Cao bối miền tây... tổng cộng đến mấy chục kiểu cơ hehe :))

Mục này anh em hội ta bàn về vấn đề thể dục thể thao mà bác Khoai đề cập gì mấy vấn đề khó hiểu quá zậy ta.....nào là cày,cải, măng....chắc bác nhầm chủ đề Trồng Trọt của nhà nông goài....

vblog_biz

Well-Known Member

Em thường nghe đến 36 , 69 , 72 .... cuối cùng là có bao nhiêu kiểu thi đấu thể thao pác ? :-@

makiemsau

Well-Known Member

Đề nghị các bác sì pam chỗ khác hộ em, hix cái topic rất là hoành văn tráng thế mà bị các bác ném, quăng, liệng lung tung cả lên thế này...còn gì là em tôi :D

eminemvn

BĐH HD Đà Nẵng

Các môn này không có trong hệ thống thi đấu..
Đề nghị bác khoai dẫn anh em đến sân thi đấu trong phòng để chỉ giáo thêm cho anh em ^^ :)]:-$

Bên trên